หน้า 11 จากทั้งหมด 59 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 201 ถึง 220 จากทั้งหมด 1176

TTC-01419 TTC-Member
    User ID
    7377
    Status
    โพส
    676

มาตรฐาน Re: แนะนำ ต่อภาษี พรบ. ประกัน1 2 3+ เช็คเบี้ยฟรี!

น้าครับ ของอยากดูชั้น1 ครับราคาเท่าใหร่และผ่อนได้ใหมครับ
    กำลังดูกับ 3 + อยู่เหมือนกันครับ
    ของผมประกันหมดปลายตุลาครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

มาตรฐาน Re: แนะนำ ต่อภาษี พรบ. ประกัน1 2 3+ เช็คเบี้ยฟรี!

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sawang ดูโพส
    น้าครับ ของอยากดูชั้น1 ครับราคาเท่าใหร่และผ่อนได้ใหมครับ
    กำลังดูกับ 3 + อยู่เหมือนกันครับ
    ของผมประกันหมดปลายตุลาครับ
    น้าแนะนำเอาชั้น1ดีกว่าครับ 3+ เฉพาะเครมสด รถชนรถเท่านั้น รถเราราคาสูงถ้าเอา3+จะใกล้เคียงกับชั้น1ครับ

น้าช่วยส่งกรมธรรม์เดิมที่เมย์ก็ได้หรือรายละเอียดรถครับ เดี๋ยวเช็คให้ เบื้องต้น ราคาหมื่นต้นๆ 4ประตูนะครับ

มีผ่อน 4งวดครับ กระกันหมดก็เครมได้ปกติ ดอก 0% ผ่อนกะโบรกเกอร์
    สอบถามรายละเอียดตรวจเช็คเบี้ยประกัน ว่งทางเมล์นะครับ
    สำเนากรมธรรม์เดิม(ถ้ามี)ถ้าไม่มีใช้สำเนาคู่มือรถ
    ถ้าต้องการต่อที่เดิมต้องใช้บัตรประชาชนยืนยันความเจ ้าของ
    ยี่ห้อรุ่นรถ......................
    ทะเบียน........................
    ซีซี...............................
    ปีที่จดทะเบียน...............
    ลักษณะรถ.....................
    ลักษณะการใช้งาน..........
    มีโครงเหล็ก+ตกแต่ง.........
    บริษัทเดิม........................
    ทุนประกัน........................
    การเคลม.........................
    สภาพรถปัจจุบัน...............
    เพศ.................................
    สถานะ.............................
    อายุ..................(กรณีระบุคนขับ)
    เบอร์โทรติดต่อ..................
    เมล์ที่ติดต่อกลับ.................

ส่งทางเมล์ก็ดีครับเพราะกันบุคคลแอบอ้าง

User ID
    4962
    Status
    โพส
    1,395

น้าเกียงครับ หน้าตารางกรมฯ จะได้ประมาณวันไหนครับ
    ส่งเอกสาร และถ่ายรูปเรียบร้อยครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

พอจิารณาหลังถ่ายรูปไม่เกิน 1-2วันครับตามให้ครับใบรับแจ้งรับแล้วนะครับ น้าจัดส่งสำเนาไปให้นะครับและรายชื่ออู่ครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

เตรียมพบกับออฟฟิตที่ระยองครับกะลังลงข้อมูลครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ซาหวาดดีจ้ะ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

• ซื้อประกันภัยรถยนต์ และประกันวินาศภัยทุกชนิดกว่า 20 บริษัท
    • ผ่อนเบี้ยประกัน 4 งวด ดอกเบี้ย 0% (เครมได้ปกติแม้ประกันผ่อนอยู่)ไม่ต้องมีบัตรเครดิตก็ผ่อนได้
    • ชำระเบี้ยผ่านบัตรเครดิตทุกธนาคาร 0% (ตามโปรแต่ละ บ.)
    • เช็คเบี้ยผ่านระบบ Internet ความเร็วสูง
    • ระบบ พ.ร.บ. ประกันภัยออนไลท์ รอรับกรมธรรม์ได้ทันที

User ID
    11159
    Status
    โพส
    2,829

ไปเครมมาแล้วครับ ได้เวลาต่อแล้ว น้าเกียงครับช่วยเช็ค ชั้น1 ของเจ้าพระยาให้หน่อยครับ พอดีอู่ที่ไปทำเขาแนะนำมาแบบว่าอู่รู้จักกันครับ เขาบอกตัวนี้เคลมง่าย เมื่อวานก้อเพิ่งไประยองมาแต่ไปดึกแล้วครับ เลยไม่ได้แวะหา ยังงัยขอรายละเอียดแล้วเดียวผมติดต่อไปครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ beertriton ดูโพส
    ไปเครมมาแล้วครับ ได้เวลาต่อแล้ว น้าเกียงครับช่วยเช็ค ชั้น1 ของเจ้าพระยาให้หน่อยครับ พอดีอู่ที่ไปทำเขาแนะนำมาแบบว่าอู่รู้จักกันครับ เขาบอกตัวนี้เคลมง่าย เมื่อวานก้อเพิ่งไประยองมาแต่ไปดึกแล้วครับ เลยไม่ได้แวะหา ยังงัยขอรายละเอียดแล้วเดียวผมติดต่อไปครับ
    ส่งเมล์ สแกนหรือถ่าย สำเนากรมธรรม์+ถ้าต่อที่เดิมใช้สำเนาบัตรถ้าที่ใหม่ไม่ต้องครับ
    ของผมก็หมดเหมือนกัน ต้นเดือนเครมไป2ครั้ง โดนปรับเบี้ยเพิ่ม 1500 แต่ก็เอาที่เดิม

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ประกน 2+ คุ้มครองรถหายไฟไหม้

User ID
    11159
    Status
    โพส
    2,829

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ส่งเมล์ สแกนหรือถ่าย สำเนากรมธรรม์+ถ้าต่อที่เดิมใช้สำเนาบัตรถ้าที่ใหม่ไม่ต้องครับ
    ของผมก็หมดเหมือนกัน ต้นเดือนเครมไป2ครั้ง โดนปรับเบี้ยเพิ่ม 1500 แต่ก็เอาที่เดิม
    ที่เดิมก้อดีครับ ของทิพย แต่เบี้ยขึ้นไปเยอะครับ เกือบ 2 หมื่น เลยว่าจะเปลี่ยนเลยดีกว่าครับ แล้วออฟฟิศเปิดเมื่อไหร่ครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ beertriton ดูโพส
    ที่เดิมก้อดีครับ ของทิพย แต่เบี้ยขึ้นไปเยอะครับ เกือบ 2 หมื่น เลยว่าจะเปลี่ยนเลยดีกว่าครับ แล้วออฟฟิศเปิดเมื่อไหร่ครับ
    รอดูเอกสารน้าเบียร์นะครับ
    หน้าร้านกำลังก่อสร้างปรับปรุงแต่ยังทำประกันปกติที่สำนักงานใหญ่ กทม ที่ระยองทำเป็นศูนย์ประสานงานย่อยครับ ติดร้านน้าเปิ่น ECU.ครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ยินดีให้บริการเช็คเบี้ยประกันรถทุกประเภท ชั้น 1 2 3 มีให้เลือกตามความพอใจมากกว่า 10บริษัทมาตรฐานชั้นนำของไทย
    บริการทั่วไป ซื้อประกันใช้เองผ่อนผ่านโบรกเกอร์ ดอกเบี้ย0%4งวด ไม่มีบัตรเครดิตก็ผ่อนได้
    เครมได้ปกติแม้อยู่ระหว่างผ่อน สมัครเป็นสมาชิกกับเราได้เบี้ยที่...กกว่าโบรกเกอร์แน่นอน
    บริการด้านประกันชีวิต บ.กรุงเทพประกันชีวิต ประกันอุบัติเหตุPA ประกันอัคคีภัย ประกันมารีน พรบ ทะเบียนรถ ไม่ต้องมีเล่มก็ต่อทะเบียนได้
    ไม่ต้องไปเสียค่าบริการแพงๆจากไฟแนนท์ บริการถึงบ้าน(ระยอง)และทั่วประเทศ
    เช็คเบี้ยผ่านเมล์ได้ Chaithongrat@hotmail.com Tol.083-7698755
    ชาวระยองเตรียมพบสำนักงานสาขาระยองได้เร็วๆนี้ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

User ID
    9043
    Status
    โพส
    222

สอบถามรายระเอียดครับ ราคาเบี้ยประกัน เดิม จ่าย 16,000 บาท
    ถ้าต่อบริษัทเดิม มีส่วนลดไหมครับ ฝากเช็คเบี้ยด้วยครับ พร้อม พรบ.

ยี่ห้อรุ่นรถ มิตซูบิชิไทรทันพลัส 4 ประตู

ทะเบียน ฎง 6314
    ซีซี 2500
    ปีที่จดทะเบียน....2553.....
    ลักษณะรถ...4 ประตู พลัส......
    ลักษณะการใช้งาน...ทั่วไป...
    มีโครงเหล็ก+ตกแต่ง... - .....
    บริษัทเดิม....อยุธยา อลิอันซ์ ซีพี.............
    ทุนประกัน......500,000..................
    การเคลม........-............
    สภาพรถปัจจุบัน.....ปกติ..........
    เพศ..........ชาย...............
    สถานะ.......โสด.................
    อายุ............ 30.....................
    อาชีพ........ลูกจ้างของรัฐ..................

อีเมล์ beer2123@hotmail.com

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ beer2123 ดูโพส
    สอบถามรายระเอียดครับ ราคาเบี้ยประกัน
    รับทราบครับน้าตรวจสอบผ่านเมล์ครับ รบกวนส่งเอกสารเพิ่มด้วยนะครับ

User ID
    9043
    Status
    โพส
    222

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    รับทราบครับน้าตรวจสอบผ่านเมล์ครับ รบกวนส่งเอกสารเพิ่มด้วยนะครับ
    เอกสารอะไรบ้างครับ น้า

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ตารางกรมธรรม์เก่าเพื่อเทียบเบี้ยครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ใหม่ ! กรมธรรม์กันชน (นวัตกรรมล่าสุดจากเอเชียประกันภัย)
    คุ้มครองกรณี : รถคนอื่นมาชนรถเรา (เราเป็นฝ่ายถูก) แล้วรถของคนอื่นก็ไม่มีประกันอีกด้วย
    งานนี้เอเชียเคลียร์ให้ด้วยความคุ้มครองครั้งละ 100,000 บาท

http://www.facebook.com/video/video....9221684&ref=mf

ถ้ารถที่มาชนเรา เขาไม่มีประกันเอเชียกันชนช่วยคุณได้

หน้า 11 จากทั้งหมด 59 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้