หน้า 5 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 86 จากทั้งหมด 86

กระทู้: ข่าวด่วน! ตั่งแต่วันที่ 1 ส.ค.ทุกศูนย์บริการเข้ารับการเปลี่ยนกรองโซล่าฟรี

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,381

มาตรฐาน Re: ข่าวด่วน! ตั่งแต่วันที่ 1 ส.ค.ทุกศูนย์บริการเข้ารับการเปลี่ยนกรองโซล่าฟรี

ผมใช้ v7 อยู่ ไม่ถึงเดือน- เปลืองมากมาย เบาดับง่าย เลยไปขอเปลี่ยนเป็น v3 ก็เปลี่ยนไม่ได้อีก 0 บอกว่า v3 เป็นของตัวขับ 2 รุ่นขับ 4 ลงไม่ได้ ว่างั้น
    สรุปตอนนี้คือผม ลง v4 เหมือนตอนดั้งเดิมครับ

User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

มาตรฐาน Re: ข่าวด่วน! ตั่งแต่วันที่ 1 ส.ค.ทุกศูนย์บริการเข้ารับการเปลี่ยนกรองโซล่าฟรี

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ indy72 ดูโพส
    ผมใช้ v7 อยู่ ไม่ถึงเดือน- เปลืองมากมาย เบาดับง่าย เลยไปขอเปลี่ยนเป็น v3 ก็เปลี่ยนไม่ได้อีก 0 บอกว่า v3 เป็นของตัวขับ 2 รุ่นขับ 4 ลงไม่ได้ ว่างั้น
    สรุปตอนนี้คือผม ลง v4 เหมือนตอนดั้งเดิมครับ
    เห็นด้วยอย่างแรงเลยครับว่าเปลืองมากมายครับ
    แต่ผมยังไม่ได้อัพกลับเลยครับ
    ตอนนี้ทำได้ดีที่สุดที่ขีดแรกได้ประมาณ 200 โลครับ ความเร็วไม่เกิน 100 ครับ
    เปลี่ยนเกียร์ไม่เกิน 2000 รอบครับ
    ว่าจะไปอัพกลับเร็วๆๆนี้ครับ

User ID
    7702
    Status
    โพส
    147

Thumbs up Re: ข่าวด่วน! ตั่งแต่วันที่ 1 ส.ค.ทุกศูนย์บริการเข้ารับการเปลี่ยนกรองโซล่าฟรี

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sirawitr ดูโพส
    เห็นด้วยอย่างแรงเลยครับว่าเปลืองมากมายครับ
    แต่ผมยังไม่ได้อัพกลับเลยครับ
    ตอนนี้ทำได้ดีที่สุดที่ขีดแรกได้ประมาณ 200 โลครับ ความเร็วไม่เกิน 100 ครับ
    เปลี่ยนเกียร์ไม่เกิน 2000 รอบครับ
    ว่าจะไปอัพกลับเร็วๆๆนี้ครับ
    จะไปเปลี่ยนวันไหนครับน้าสิ ตอนแรกผมก็นึกว่าเป็นที่ยางใหม่ครับ
    สรุปเป็นที่ V.7 นี่เอง อาการตามน้าๆบอกทุกอย่างเลยครับ ไม่ไหวแล้วเปลืองมากๆ

User ID
    34490
    Status
    โพส
    16

มาตรฐาน ตอบ: ข่าวด่วน! ตั่งแต่วันที่ 1 ส.ค.ทุกศูนย์บริการเข้ารับการเปลี่ยนกรองโซล่าฟรี

ยังไปเปลี่ยนได้อีกรึป่าวครับ

User ID
    14143
    Status
    โพส
    1,981

มาตรฐาน ตอบ: ข่าวด่วน! ตั่งแต่วันที่ 1 ส.ค.ทุกศูนย์บริการเข้ารับการเปลี่ยนกรองโซล่าฟรี

มันผ่านมา3ปีแล้วนะครับ ฝากแอดมินพิจารณาลบกระทู้หน่อยครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย badbhoom : 17-06-2012 เมื่อ 19:36

User ID
    267
    Status
    โพส
    354

อุตส่าห์ไปขุดกันมา

หน้า 5 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5

ข้อมูลกระทู้