หน้า 34 จากทั้งหมด 99 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 84 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 661 ถึง 680 จากทั้งหมด 1965

กระทู้: ขายท่อแทนแคต รับซื้อท่อแคตตาไลติคทุกรุ่น ทั้งแบบผงและทั้งลูก ชุดคิตใส่แทนพักกลางเดิม ปลายท่อ ข้ออ่อน หม้อพักราคาส่ง

มาตรฐาน ตอบ: รับซื้อ แคตตาไลติค ครับ

ชัดๆ เลยครับน้าโต้ง ze 562

มาตรฐาน ตอบ: รับซื้อ แคตตาไลติค ครับ

รึว่าผมจะใส่แคตลูกนี้กลับคืน แล้ววิ่งเข้าศูนย์เลย

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ webmaster ดูโพส
    รึว่าผมจะใส่แคตลูกนี้กลับคืน แล้ววิ่งเข้าศูนย์เลย
    จัดไปเลยน้าหยาม ลองไปโวยดูครับ ดูซิ เขาจะว่ายังงัย

รหัสมันก็ไม่ใช่แล้ว อย่างน้อยก็ให้ได้รับรู้บ้าง ว่าไม่ใช่จะหลอกได้ทุกคนครับ

TTA-02669 TTC-Member
    User ID
    17083
    Status
    โพส
    249

ผมต้องขอประทานโทษน้าโต้งอย่างสูงผมสั่งท่อแทนแคตจากน้าปองผมได้รับขอก็เข้าร้านท่อไอเสียนั่งดูถอดเปลื่ยนชั่วโมงครึ่งก็เก็บขึ้นรถส่งต่อน้าปองค่าถอดเปลื่ยน300ผมก็ไม่แน่ใจเพาะเบามากเลยเมือวานตอนเย็นน้าโต้งโทรหาผมแจ้งว่าผงถ่านไม่มีผมก็ไม่เคยทำรั้ยเลยกับเครืองอุดegrอย่างเดียวรถ3ปีวิ่งสามหมื่นกว่าโลไม่เคยไปที่ไหนนานเข้า0ก็ลงไปดูทุกครังแต่ตอนช่ว
    งสองหมืนโลรถผมมีอาการดังก็เอารถเข้าศูนย์ลพบุรีก้อไม่หายหาสาเหตุไม่เจอจึงนัดส่งรถเข้าศูนย์ใหญ่ประมาณเดือนหนึ่งรวมผมไม่ว่างไปรับรถด้วย ผมไปรับรถทางสูน์บอกมีค่าใช่จ่ายประมาณ5000บ(รวมค่านํ้ามัน1000)มีเปลื่ยนกากบาทเพลากลางกับเคลมชุดเฟลื่องเกียร3และอะไรอีกจําไม่ได้ไม่หายดังแต่ก็ดีขึ้นรถเข้าศูนย์ตลอดไม่เคยทำร้านนอกเลยกลัวเสียประกันก็เลยไม่เเน่ใจว่าหมดไปตอนไหนผงถ่านหายผมไม่ซีเรียหรอกผมกลัวน้าโต้งเข้าใจผิดเลยอยากอธิบายให้อ่านเพื่อความสบายใจครับต้องขอประทานโทษอีกรอบจริงๆ

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ webmaster ดูโพส
    ชัดๆ เลยครับน้าโต้ง ze 562
    ป็นเลเซอลึกลงไปนะครับ ที่เปลือกไม่ใช่ที่เอามาร์คเขียนไว้ น้าหยามลองดู แต่ผมว่า ze ชัวร์แต่ไม่แน่ใจว่ามันมีในไทรทันไหม ze น่ะ เพราะเคยเจอแต่ lk กับ va ในไทรทัน

นั่นละน้าตามที่เราคุยกันวันนั้นเลย ใส่แล้วไปถามว่าทำไมควันรถเหม็นจังตั้งกะเข้า 0 คราวที่แล้ว แต่น้าอย่าลืมนะ 0 เขาก็เข้ามาอ่านเว็บเราใช่ไหมครับกระทู้น้าตรึมเลยเรื่องนี้

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    จัดไปเลยน้าหยาม ลองไปโวยดูครับ ดูซิ เขาจะว่ายังงัย

รหัสมันก็ไม่ใช่แล้ว อย่างน้อยก็ให้ได้รับรู้บ้าง ว่าไม่ใช่จะหลอกได้ทุกคนครับ
    คิดเหมือนกันเลยน้าปอง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ guisrraroy ดูโพส
    ผมต้องขอประทานโทษน้าโต้งอย่างสูงผมสั่งท่อแทนแคตจากน้าปองผมได้รับขอก็เข้าร้านท่อไอเสียนั่งดูถอดเปลื่ยนชั่วโมงครึ่งก็เก็บขึ้นรถส่งต่อน้าปองค่าถอดเปลื่ยน300ผมก็ไม่แน่ใจเพาะเบามากเลยเมือวานตอนเย็นน้าโต้งโทรหาผมแจ้งว่าผงถ่านไม่มีผมก็ไม่เคยทำรั้ยเลยกับเครืองอุดegrอย่างเดียวรถ3ปีวิ่งสามหมื่นกว่าโลไม่เคยไปที่ไหนนานเข้า0ก็ลงไปดูทุกครังแต่ตอนช่ว
    งสองหมืนโลรถผมมีอาการดังก็เอารถเข้าศูนย์ลพบุรีก้อไม่หายหาสาเหตุไม่เจอจึงนัดส่งรถเข้าศูนย์ใหญ่ประมาณเดือนหนึ่งรวมผมไม่ว่างไปรับรถด้วย ผมไปรับรถทางสูน์บอกมีค่าใช่จ่ายประมาณ5000บ(รวมค่านํ้ามัน1000)มีเปลื่ยนกากบาทเพลากลางกับเคลมชุดเฟลื่องเกียร3และอะไรอีกจําไม่ได้ไม่หายดังแต่ก็ดีขึ้นรถเข้าศูนย์ตลอดไม่เคยทำร้านนอกเลยกลัวเสียประกันก็เลยไม่เเน่ใจว่าหมดไปตอนไหนผงถ่านหายผมไม่ซีเรียหรอกผมกลัวน้าโต้งเข้าใจผิดเลยอยากอธิบายให้อ่านเพื่อความสบายใจครับต้องขอประทานโทษอีกรอบจริงๆ
    ใจเย็นครับน้า สบายใจได้เลยครับพี่น้องกันทั้งนั้นน้า ผมอ่ะกลัวน้าคิดว่าผมหลอกน้ามากกว่าอีก 555+

TTA-02669 TTC-Member
    User ID
    17083
    Status
    โพส
    249

ครับน้าตอบมาผมก็สบายใจ ผมไม่คิดว่าน้าจะหลอก ผมเข้าเวปมาก็นานเห็นน้าอยู่ในคลับมานานค่อยแนะสิ่งดีๆให้กับสมาชิกก้อบ่อยขอบคุณครับ(อยู่นานแสดงว่าแก่ ล้อเล่นครับ)

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    12940
    Status
    โพส
    1,600

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CONMAN ดูโพส
    ครับน้าใส้ในยังอยู่ครบเนอ วันนี้ของน้าเกียรติติศัก มาถึงมือผม มีแต่เปลือกอ่ะ แบบน้าหยามเลยครับ
    ยังอยู่ครบครับน้าหนักอึดเลยครับ ผมว่าถ้าไม่มีไส้ในน่าจะเบานะครับ

ดูกันชัดๆ ท่อแคตในรถผมมันเป็นรหัส ze

คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	IMG_0336.jpg
ครั้ง:	89
ขนาด:	129.9 กิโลไบต์
ID:	112743

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

ดูกันชัดๆ ท่อแคตในรถผมมันเป็นรหัส ze

ยังไงต่อดีฮะลุง

User ID
    12940
    Status
    โพส
    1,600

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ udom3782 ดูโพส
    ยังอยู่ครบครับน้าหนักอึดเลยครับ ผมว่าถ้าไม่มีไส้ในน่าจะเบานะครับ
    ได้รับของหรือยังครับน้า

User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ udom3782 ดูโพส
    เขาโทรมาบอกว่าของอยู่ที่สายสอง ไกลบ้านผมพอสมควรพรุ่งนี้จะขับรถไปรับให้ครับ ขอบคุณมากครับน้า

User ID
    12940
    Status
    โพส
    1,600

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CONMAN ดูโพส
    เขาโทรมาบอกว่าของอยู่ที่สายสอง ไกลบ้านผมพอสมควรพรุ่งนี้จะขับรถไปรับให้ครับ ขอบคุณมากครับน้า
    ขอโทษทีครับน้า ผมไม่รู้ว่าเขาไม่ส่ง พึ่งรุ้เมื่อกี้นี้เองครับผมโทรไปเช็ค เขาบอกถ้าจากหาดใหญ่ไปกรุงเทพต้องไปรับของเอง แต่ถ้าจากกรุงเทพไปหาดใหญ่ส่งถึงที่เลยครับก็แปลกดีครับ ต้องขอโทษอีกครั้งที่ทำให้น้าต้องเสียเวลาครับ

User ID
    9327
    Status
    โพส
    789

ผมว่าเป็นท่อเเคทของน้าเเหละ เเต่มีคนเเอบทะลวงไปขาย ผมดูทีท่อเเคทน้าจะมี วัน เดือน ปี ใกล้ๆวันทีออกรถ

User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ guisrraroy ดูโพส
    ครับน้าตอบมาผมก็สบายใจ ผมไม่คิดว่าน้าจะหลอก ผมเข้าเวปมาก็นานเห็นน้าอยู่ในคลับมานานค่อยแนะสิ่งดีๆให้กับสมาชิกก้อบ่อยขอบคุณครับ(อยู่นานแสดงว่าแก่ ล้อเล่นครับ)
    555+

ขอโทษทีครับน้า ผมไม่รู้ว่าเขาไม่ส่ง พึ่งรุ้เมื่อกี้นี้เองครับผมโทรไปเช็ค เขาบอกถ้าจากหาดใหญ่ไปกรุงเทพต้องไปรับของเอง แต่ถ้าจากกรุงเทพไปหาดใหญ่ส่งถึงที่เลยครับก็แปลกดีครับ ต้องขอโทษอีกครั้งที่ทำให้น้าต้องเสียเวลาครับ
    ไม่เป็นไรคร้าบบบ อิอิ ขอบคุณคร้าบบบที่สนับสนุนผ่านมหาชัยกริ้งกร้างมาเน้อออ

ttc-02963 TTC-Member
    User ID
    17867
    Status
    โพส
    488

เอาท่อแทนแคทของคุณโต้งมาใส่ แรงขึ้นจริงๆ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ตั้ม ลาดหลุมแก้ว : 21-06-2011 เมื่อ 20:24

User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ตั้ม ลาดหลุมแก้ว ดูโพส
    เอาท่อแทนแคทของคุณโต้งมาใส่ ปรากฎว่า เมื่อย คอ มาก ตอนขับต้องเกร็งคอตลอด ก็แตะปั๊บพรุ่งปรู๊ด แตะปั๊บพรุ่งปรู๊ด แรงจริงๆ

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

น้าโต้ง วันเสาร์ไปเทพนครหรือเปล่าครับ
    ถ้าไปผมจะฝากของไปให้ อาจจะเป็นน้าบอล หรือเจ้าน้องบอมจากสมุทรปราการ เพราะผมไปเองไม่ไหว เพราะเข้ากะกลางคืน ศุกร์ เสาร์

User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Joe043 ดูโพส
    น้าโต้ง วันเสาร์ไปเทพนครหรือเปล่าครับ
    ถ้าไปผมจะฝากของไปให้ อาจจะเป็นน้าบอล หรือเจ้าน้องบอมจากสมุทรปราการ เพราะผมไปเองไม่ไหว เพราะเข้ากะกลางคืน ศุกร์ เสาร์
    รับทราบครับน้า

User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

ขอบคุณน้าแจ็คอยุธยาครับที่สนับสนุน

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

น้าโต้งไม่ได้ไปเทพนครหรือครับ น้าบอลบอกไม่เห็นน้าโต้งเลย

หน้า 34 จากทั้งหมด 99 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 84 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้