หน้า 25 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 75 125 525 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 481 ถึง 500 จากทั้งหมด 14859

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

แหวนพร้อม-คนพร้อม-เหล้าพร้อม-เบียร์พร้อมแล้วช่างละพร้อมอะเปล่า

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JATA ดูโพส
    แหวนพร้อม-คนพร้อม-เหล้าพร้อม-เบียร์พร้อมแล้วช่างละพร้อมอะเปล่า
    เดี๋ยวตอนนี้ผมกำลังหาน้าเกียง กับน้าวิทย์อยู่ครับ ว่าเย็นนี้ คู่นี้เขาว่างกันหรือป่าวอ่ะครับ เพราะบางทีถ้ามีงานน้าเกียงกับน้าวิทย์ก็ต้องออกไปทำงานเกี่ยวกับระบบไฟฟ้าไกลถึง สระแก้ว เลยอ่ะครับ ว่าแต่มันจะใช้เครื่องมือแค่ ประแจตัว T เบอร์ 10 กับ ประแจดาว มีสองอย่างนี้แล้วก็สบายเลยครับ อิๆๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ....

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ May5656 ดูโพส
    งั้นเย็นนี้เลยครับแหวน 4.5 มม.(บูทช์น่าจะ 18 psi) พร้อมแล้วครับ
    ขาดแต่ช่างกับเครื่องมือ ช่างเกรียงว่างัยเย็นนี้พร้อมมั้ย
    ผู้ช่วยช่างน้าตั้ว น้าวิทย์ น่าจะพร้อมนะ อิอิ
    ส่วนสถานที่เอาที่ไหนดีครับเจอกันสัก 17.30 น.
    ผู้ช่วยช่างพร้อมคร้าบ....................................น้าเมย์

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

สถานที่ผมว่า ที่สวนทุ่งภูเขาทองน่าจะเหมาะดีครับ ริมน้ำติดกับถนนด้วย ลมเย็นสบายๆ แสงสว่างทั้งคืน สถานที่สะอาด คือ ถ้าชลบุรีมีแหลมแท่น ถ้าอยุธยาจะหาสถานที่ๆเหมาะๆเหมือนกับที่ชลบุรีมีลานแหลมแท่น ก็คงไม่มีที่ไหนจะเหมาะเท่าสวนทุ่งภูเขาทองแล้วอ่ะครับ ห่างจากที่บึงพระรามไม่น่าเกิน 5 กม.ขับรถเลยมาอีกนิดเดียวไม่น่าเกิน 5 นาทีครับ
    เดี๋ยวต้องให้น้าเกียง กับน้าวิทย์ มาตอบก่อนอ่ะครับ ว่าเย็นนี้ สองหนุ่มนี้ว่างอ่ะป่าวอ่ะครับ

User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    สถานที่ผมว่า ที่สวนทุ่งภูเขาทองน่าจะเหมาะดีครับ ริมน้ำติดกับถนนด้วย ลมเย็นสบายๆ แสงสว่างทั้งคืน สถานที่สะอาด คือ ถ้าชลบุรีมีแหลมแท่น ถ้าอยุธยาจะหาสถานที่ๆเหมาะๆเหมือนกับที่ชลบุรีมีลานแหลมแท่น ก็คงไม่มีที่ไหนจะเหมาะเท่าสวนทุ่งภูเขาทองแล้วอ่ะครับ ห่างจากที่บึงพระรามไม่น่าเกิน 5 กม.ขับรถเลยมาอีกนิดเดียวไม่น่าเกิน 5 นาทีครับ
    เดี๋ยวต้องให้น้าเกียง กับน้าวิทย์ มาตอบก่อนอ่ะครับ ว่าเย็นนี้ สองหนุ่มนี้ว่างอ่ะป่าวอ่ะครับ
    วันนี้ว่างครับ แต่ ช่างนี่ซิว่างหรือป่าว ต้องรอคำตอบ............. ปล.กลัวฝนตกจังครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    ผู้ช่วยช่างพร้อมคร้าบ....................................น้าเมย์
    เอ้า...มาเร็วดีจริงคร๊าบบบ... พี่น้อง ผู้ช่วยช่าง 1 (น้าวิทย์) พร้อม.
    ผู้ช่วยช่าง 2 (ผมเองคร๊าบ อิๆๆ) พร้อม... สถานที่พร้อมอยู่แล้ว กว้างเป็นพันๆไร่
    ผู้ช่วยชงเหล้า กับ กับแกล้ม พร้อม ( แฟนน้าเมย์ กะ แฟนผม)
    ขาดแต่ นายช่าง ( น้าเกียง ) หล่ะครับ งานนี้ เอ้า....ขอเสียงหน่อย.....
    ด้วยความเคารพครับ

ball.pea
    ผู้เยี่ยมชม

ก้อว่าตามกัน

User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ball.pea ดูโพส
    ก้อว่าตามกัน
    น้าเกรียงพร้อมแล้วครับพี่น้อง ผมล่ะน้ำตาจะไหล............5555555

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    น้าเกรียงพร้อมแล้วครับพี่น้อง ผมล่ะน้ำตาจะไหล............5555555
    แต่....เอ... ผมว่า " มันก็โออยู่นา " น้าวิทย์ อิๆๆๆๆๆ เย็นนี้เจอกันที่เดิมนะครับ ลานเก่าทุ่งภูเขาทองอ่ะครับ พอรองแหวนเสร็จจะได้ลองวิ่งเทสกันดูเลย เพราะติดกับถนน แถมรถไม่ค่อยมีด้วยครับ อุปกรณ์ผมมี ประแจตัว T เบอร์ 10 เอาไว้ถอดหม้อกรองอากาศ ขาดแต่ ประแจดาวของน้าเกียงอ่ะครับ เย็นนี้เจอกันนะครับ
    ด้วยความเคารพครับ.....

ball.pea
    ผู้เยี่ยมชม

ดาวผมมีครับ ...แต่ส่วนใหญ่ เป็นดาวใน.....ใจ นะซิคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ......5555555555555555555

User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ball.pea ดูโพส
    ดาวผมมีครับ ...แต่ส่วนใหญ่ เป็นดาวใน.....ใจ นะซิคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ......5555555555555555555
    ดาวที่ว่า ผมว่าต้องเป็นน้าตั้วแน่เลย เห็นแอบกุ๊กกิ๊กกันอยู่55555.........

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาแล้วคร๊าบบ ...น้าเกียง ตัวจริงเสียงจริงต้องแบบนี้เลยคร๊าบ อิๆๆๆๆ
    เจ้าคารมณ์คมคาย เจ้าบทเจ้ากลอน โอ้ยมีอีกเยอะครับ ตาคนนี้ นี่ขนาดยังไม่รับเอาแอลกอฮอล์ไปผสมในร่างกายนะครับเนี่ย คริๆๆๆๆๆๆๆ

ball.pea
    ผู้เยี่ยมชม

เครืองมือ OK ครับ 98% ขาดอยู่ 2% ครับ
    ...................ขาด ใจ เหมือน ใจ ขาด

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

ดาวที่ว่า ผมว่าต้องเป็นน้าตั้วแน่เลย เห็นแอบกุ๊กกิ๊กกันอยู่55555.........
    ว้าย.....จา...บร้า..เหรอ.. น้าวิทย์ น้าเกียงขาดูสิค่ะ น้าวิทย์ เขาหาว่าเราสองคนเป็นกิ๊กกัน (เค้าบอกตัวเองแล้วว่าทำอะไรอย่าให้ใครเขารู้ ดูสิคะน้าวิทย์เขารู้แระ)
    อุตส่าห์แอ๊บแมนมาตั้งนาน ต๊ายตาย งานนี้ความแตกเลยเง้ออออ เค้าไม่ยอมนะ
    เย็นนี้เจอกันนะคะ รักนะ จุ๊บๆๆๆๆ ( อุ๊ย...ขนลุกเลย อิๆๆๆ )
    ผม..ถือสโลแกนว่า...รักไม่มั่ว แต่ทั่วถึงครับ...กร๊ากกกกกกกกก

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

ผมมีแม่แรง อย่างดีครับ เพิ่งซื้อมาใหม่ รับน้ำหนักได้ตามใจเลยครับ อิๆๆๆๆ เอามั้ยน้าเกียงคร๊าบบบบบ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สมาชิกถาวร TTC-530 TTC-Member
    User ID
    167
    Status
    โพส
    966

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    แต่....เอ... ผมว่า " มันก็โออยู่นา " น้าวิทย์ อิๆๆๆๆๆ เย็นนี้เจอกันที่เดิมนะครับ ลานเก่าทุ่งภูเขาทองอ่ะครับ พอรองแหวนเสร็จจะได้ลองวิ่งเทสกันดูเลย เพราะติดกับถนน แถมรถไม่ค่อยมีด้วยครับ อุปกรณ์ผมมี ประแจตัว T เบอร์ 10 เอาไว้ถอดหม้อกรองอากาศ ขาดแต่ ประแจดาวของน้าเกียงอ่ะครับ เย็นนี้เจอกันนะครับ
    ด้วยความเคารพครับ.....
    ผมยังไม่ได้รองแหวนกับเขาสักที ถึงว่ากวดเขาไม่ติดสักครั้ง ช่วงนี้รถแรงเยอะนะครับ ส่วนผมคงเน้นไปทางอย่างอื่นน่ะครับ

User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

เข้ามาอัพ ก่อนกับบ้าน ขอรับ น้าๆ.......................................

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

เข้ามาอัพ ก่อนกับบ้าน ขอรับ น้าๆ.......................................
    เย็นนี้ เจอกันเด้อออออออออ น้าวิทย์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

โปรดทำความเข้าใจด้วยครับ การที่พวกผมอาจจะกินอาจจะสังสรรค์นอกรอบกันบ่อยๆ ก็เพราะติดใจในบรรยากาศมิตรภาพที่มีต่อกัน ไอ้เรื่องกินแล้วเมาอ่ะ ผมนั่งกินคนเดียว 3 ขวดมันก็เมาแล้ว แต่ที่ออกมานอกรอบกันบ่อยๆ และก็มากันครบแทบทุกครั้ง ก็เพราะพี่น้องทุกๆท่านเขาติดใจครับ แล้วการที่ออกมาสังสรรค์กันแต่ละครั้ง ก็แชร์ก็หารกัน มีน้อยช่วยน้อย มีมากช่วยมาก ไม่มีก็ไม่มีปัญหาขอแค่ท่านมา แต่พี่น้องทุกๆท่านก็เต็มใจมาแม้จะรู้อยู่แล้วว่า มาก็ต้องมีการเสียเงินคนละร้อยสองร้อย ผมก็เสียทุกครั้ง ผมถึงนอกรอบกันได้บ่อยๆ ที่พวกผมมาสังสรรค์กันเนี่ย ผมก็ไม่เคยโทรไปหาคุณเพื่อเอาตังค์คุณมาซื้อเหล้ากินกันนิ
    แล้วงานมิตติ้งที่ผมคอยเข้ามาอัพ มาบอกพิกัด บอกสถานที่ก็เพราะผมสะดวกที่จะใช้ INTERNET ได้ตลอดเวลา ผมจึงสามารถเป็นตัวกลางได้ ตัวกลางนะครับ ไม่ใช่ประธาน
    ทางนี้ไม่มีครับ ทุกคนเท่ากันหมดให้เกียรติกันทุกคน วันครบมิตติ้งบางทีผมต้องใช้โทรศัพท์เชิญสมาชิกทีเป็นร้อยเป็นพันผมทำทำไมเล่า คิดสิ ก็จะได้มาเจอกันสังสรรค์กันไงครับ แล้วถามพี่น้องทางนี้ได้ ว่าผมทำตัวยังไง ผมไปเก๊ก ไปวางอำนาจใส่ใครมั้ย ไม่มีครับ เอาเฮเอาฮากันอย่างเดียว เพราะเรามันพี่น้องกันทั้งนั้น
    ผมก้กินข้าวแกงธรรมดา มีหนี้ มีสินทั้งนั้น ไม่ได้วิเศษวิโสกว่าใครเขา คุณก็ด้วย
    คุณฟังใครมา(แล้วไอ้คนที่คุณฟังมามันเคยเจอผมมั้ยครับ)หรืออะไรมาอยากถามว่าคุณเคยมาเจอผม หรือนั่งชนแก้วกับผมสักครั้งมั้ย เพราะฉะนั้นอย่ามาตัดสินว่าคนโน้นต้องเป็นอย่างโน้น คนนี้ต้องเป็นอย่างนี้ ถ้าคนที่มาคลุกคลีกับผมบ่อยๆ พูดผมจะไม่เถียงเพราะเขาต้องรู้จักผมดี ถ้าอันนั้นก็ต่างคนต่างมอง แต่นี่ไม่เคยเจอกัน แต่อย่ามากระแนะกระแหนกันครับ สงสัยอะไร สายตรงเลยดีกว่าครับ 083-5444883
    หวังว่าคุณคงแวะมาอ่านนะ เพราะเดี่ยวผมจะลบแล้ว ไม่อยากให้เสียบรรยากาศในห้องบ้านเกิดผม

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

กราบขออภัยพี่น้องทุกๆท่านด้วยนะครับ ที่ทำให้บรรยากาศมันเสีย เดี๋ยวผมจะลบทิ้งแล้วครับ ให้เขามาอ่านก่อน รอคนๆเดียวครับ ไม่เกี่ยวกับพี่น้องทางเราเลยครับ
    เย็นนี้เจอกันนะคร๊าบบบบ ที่เดิมคร๊าบบบบ พี่น้อง น้าเกียงเดี่ยวผมเอาประแจ T ไปนะ
    น้าเมย์ ผมซื้อลังโฟมมาใหม่เดี๋ยวผมซื้อน้ำแข็งกับโซดาไปนะคร๊าบ ส่วนหัวเชื้อเดี๋ยวผมไปหารที่โน้นนะคร๊าบบบ...น้าเมย์ไปแกรนย์แวะขโมยน้าหนุ่ยมาจากร้านด้วยนะครับ อิๆๆๆๆ

หน้า 25 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 75 125 525 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้