หน้า 358 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 258 308 348 349 350 351 352 353 354 355 356 357 358 359 360 361 362 363 364 365 366 367 368 408 458 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 7,141 ถึง 7,160 จากทั้งหมด 14859

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    17774
    Status
    โพส
    62

มาตรฐาน ตอบ: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

ไปไหนกันอ่ะไปด้วยครับ 0808960494 lekครับผม

User ID
    16669
    Status
    โพส
    20

มาตรฐาน ตอบ: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

ไม่ได้ไปครับ เสียดายจังกะเข้าไปรายงานตัวสมาชิกใหม่สักหน่อยแต่ว่าแอบสอดแนมอยู่
    (บ้านอยู่ซอยข้างๆครับ) ปล.รถอยู่ศูนย์อยู่เลยครับ

สมาชิกถาวร TTC-02642 TTC-Member
    User ID
    16904
    Status
    โพส
    397

ขอบคุณน้าเอ็ด...ที่เอื้อเฟือสถานที่ทำนะครับ
    ขอบคุณน้าเกรียง...ที่อุด+รองแหวน ให้นะครับ (แรงดี...ลากกันยาวๆ อิอิ)
    และขอบคุณน้าๆทุกๆท่านที่เล่าประสบการณ์ระทึก (กิ๊ก) ให้ฟังกันนะครับ...อิอิ ล้อเล่นนะครับ ฝันดีครับผม

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

ขอบคุณช่างใหญ่ทุกท่านครับ น้าอ๊อดegr/ช่างเพื่อนน้าอ๊อด/น้าเอ็ดผู้จัดการเจ้าของสถานที่/น้ามุ้ยที่ลางานวิ่งเอาแผ่นมาให้/สมช.ทุกๆ ท่าน/เบียร์เย็นๆ เหล้าหวานๆ
    จากความรู้สึกตอนวิ่งกลับลพบุรี กดเท้ารอบมาเร็วขึ้น เสียงเพราะขึ้นหายใจโล่งๆ
    ก่อนอุดถ้าวิ่งตอนเช้าๆ รอบเบาๆ ถ้าถอนคันเร่งจะมีกระตุกยึกๆ บ่อยครับ เมื่อเช้าเครื่องทำงานเนียนมากครับ ไม่มีสะดุด อุดแล้วดีครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ แล้วพบกันใหม่
    รูปที่ถ่ายไว้ พรุ่งนี้จะมาลงให้ชมครับ

User ID
    15626
    Status
    โพส
    628

น้าตั้วไปต่างประเทศหรอครับ หายเงียบเลยอ่ะ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ TOD Triton ดูโพส
    น้าตั้วไปต่างประเทศหรอครับ หายเงียบเลยอ่ะ
    อยู่คร๊าบบบบ...น้าต๊อด เมื่อวานก็อยู่งานนี้แหล่ะครับ ยังบ่นกับน้าก็อดว่า ไม่เห็นน้าต๊อดเลย น้าก็อดท่านบอกว่า น้าต๊อดไปฝึกอบรมทบทวนอะไรซักอย่างเนี่ยแหล่ะครับ ผมนึกว่าน้าต๊อดอยู่นวนคร จะได้โทรชวนมาสนุกด้วยกัน เมื่อวานก้ออกจากมิตติ้งมาประมาณ 4 โมงเย็น แล้วก็มาเมาต่อกับเพื่อนที่สนามบอล สโมสร บางกอกกล๊าส กลับถึงบ้านก็เกือบ ๆ 3 ทุ่มกว่า เลยตบด้วย ลีโอเย็นๆ อีก 3 ขวด กับกับแกล้มประจำตัว ซกเล็ก เลือดท่วมๆ ใส่ขมนิดหน่อย + กะเทียมสดและใบโหระพาครับน้าต็อด คริๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ...

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    อยู่คร๊าบบบบ...น้าต๊อด เมื่อวานก็อยู่งานนี้แหล่ะครับ ยังบ่นกับน้าก็อดว่า ไม่เห็นน้าต๊อดเลย น้าก็อดท่านบอกว่า น้าต๊อดไปฝึกอบรมทบทวนอะไรซักอย่างเนี่ยแหล่ะครับ ผมนึกว่าน้าต๊อดอยู่นวนคร จะได้โทรชวนมาสนุกด้วยกัน เมื่อวานก้ออกจากมิตติ้งมาประมาณ 4 โมงเย็น แล้วก็มาเมาต่อกับเพื่อนที่สนามบอล สโมสร บางกอกกล๊าส กลับถึงบ้านก็เกือบ ๆ 3 ทุ่มกว่า เลยตบด้วย ลีโอเย็นๆ อีก 3 ขวด กับกับแกล้มประจำตัว ซกเล็ก เลือดท่วมๆ ใส่ขมนิดหน่อย + กะเทียมสดและใบโหระพาครับน้าต็อด คริๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ...

โทรตามมามิตติ้งนนท์ เงียบกริ๊บบบบ....

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa ดูโพส
    โทรตามมามิตติ้งนนท์ เงียบกริ๊บบบบ....
    ขอโทษทีเพื่อนเอ๋ สงสัยยุ่งเรื่องานอยู่นิดหน่อยอ่ะครับ ว่างๆ เจอกันต่อนะเกลอ
    ด้วยความเคารพครับ..

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ p.samroeng ดูโพส
    ไม่ได้ไปครับ เสียดายจังกะเข้าไปรายงานตัวสมาชิกใหม่สักหน่อยแต่ว่าแอบสอดแนมอยู่
    (บ้านอยู่ซอยข้างๆครับ) ปล.รถอยู่ศูนย์อยู่เลยครับ
    ใช่เมื่อวานที่ขับรถมอไซค์ ผ่านมาดูใช่ป่าวครับ ผมสังเกตุเห้นมีขับผ่านมาวนๆเวียนอยู่ครั้งนึงอ่ะครับ น้าสำเริง

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ใช่เมื่อวานที่ขับรถมอไซค์ ผ่านมาดูใช่ป่าวครับ ผมสังเกตุเห้นมีขับผ่านมาวนๆเวียนอยู่ครั้งนึงอ่ะครับ น้าสำเริง

ขี่ผ่านมาวนเวียน...น่ากลัวววว น้าตั้วครับเสาร์นี้มีสมาชิกไป บ้านแพ้ว กี่ท่านครับ....ว่าจะไปเชียร์น้าวิทกับน้าเกรียงซะหน่อย เตรียมแดนซ์เซอร์ไว้เต้นเชียร์เลย...

User ID
    15626
    Status
    โพส
    628

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ttriton ดูโพส
    ขี่ผ่านมาวนเวียน...น่ากลัวววว น้าตั้วครับเสาร์นี้มีสมาชิกไป บ้านแพ้ว กี่ท่านครับ....ว่าจะไปเชียร์น้าวิทกับน้าเกรียงซะหน่อย เตรียมแดนซ์เซอร์ไว้เต้นเชียร์เลย...
    อยากไปดูด้วยจังเลย ชอบความแรงอยู่แล้ว แต่...600 ไม่ไปแน่ๆ เซ็งเลย 600 ไม่ไปพากิ๊กไปแทนดีก่ามั้ง รบกวนน้าตั้วหาให้หน่อยจิ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ttriton ดูโพส
    เห็นวันก่อน น้าทีปเรา เพื่อนน้าตุ้ยอ่ะครับ แกโทรมาถามผมอยู่ว่าเราจะไปกันกี่โมง น้าทีปแกจะไปพร้อมเราอ่ะครับ ที่เห้นๆ ตอนนี้ ก็มี ผม น้าโอม น้าเกียง น้าวิท อ่ะครับ แล้วก็ไม่แน่ อาจจะมีรถเพื่อนๆ ไปด้วยอีก 2-3 คันอ่ะครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ TOD Triton ดูโพส
    อยากไปดูด้วยจังเลย ชอบความแรงอยู่แล้ว แต่...600 ไม่ไปแน่ๆ เซ็งเลย 600 ไม่ไปพากิ๊กไปแทนดีก่ามั้ง รบกวนน้าตั้วหาให้หน่อยจิ
    อ้ายหย๋า...! น้าต๊อด ของผมตอนนี้ ก็เกมส์โอเวอร์ไปแล้วอ่ะครับ เพราะแม่คุณทั้งหลายแหล่เหล่านั้นที่น้าต๊อดเคยเห้น ดันไปเจอกันในเฟสบุ๊ค ผมเลยต้องเหลืออยู่หน่อเดียวเลยครับ ตอนนี้ เฮ้อๆๆๆๆ เซ๊งเลย

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

เห็นวันก่อน น้าทีปเรา เพื่อนน้าตุ้ยอ่ะครับ แกโทรมาถามผมอยู่ว่าเราจะไปกันกี่โมง น้าทีปแกจะไปพร้อมเราอ่ะครับ ที่เห้นๆ ตอนนี้ ก็มี ผม น้าโอม น้าเกียง น้าวิท อ่ะครับ แล้วก็ไม่แน่ อาจจะมีรถเพื่อนๆ ไปด้วยอีก 2-3 คันอ่ะครับ

แล้วเจอกันที่งานนะครับ....

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

อ้ายหย๋า...! น้าต๊อด ของผมตอนนี้ ก็เกมส์โอเวอร์ไปแล้วอ่ะครับ เพราะแม่คุณทั้งหลายแหล่เหล่านั้นที่น้าต๊อดเคยเห้น ดันไปเจอกันในเฟสบุ๊ค ผมเลยต้องเหลืออยู่หน่อเดียวเลยครับ ตอนนี้ เฮ้อๆๆๆๆ เซ๊งเลย
    รับโอนนะ..ทั้งหมด..เป็นคนเอ็นดูเด็ก คริคริ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..เมื่อคืนออกจากบ้านน้าเอ็ด 3 ทุ่ม หลังจากล้างและอุด egr อัตราการเร่งดีขึ้นกว่าเดิม มาไวขึ้นครับ ขอบคุณน้าอ๊อด และน้าเล็กซึ้งทำให้ผมเสร็จเป็นคันสุดท้าย สมาชิกที่ล้างและอุด 7 คัน แต่มาทั้งหมดก้อ 10 กว่าคันครับ..และน้าแขกตามมาสมทบที่หลังครับ..ขอบคุณสำหรับของฝากมะม่วง กระท้อน นะครับ..รูปเดวจะเอามาลงให้ชมนะครับ..

..ขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านนะครับ ที่มาช่วยอุดหนุนของในกลุ่ม ที่พวกเราทำขึ้นเพื่อสมทบทุนในการทำกิจกรรมในวันข้างหน้าครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ phooseng ดูโพส
    หึหึ พึ่งกลับมาจาก มิตติ้ง อุด egr จากบ้าน น้า เอ็ด มา ไปถึงกำลังงม หอยกันอยู่เลยครับ ( อิอิ ถอดน๊อต ครับ ) รับ สติ๊ก เกอร์ มา 1 แผ่น แล้วสมัคร เป็นลูกแก๊ง อยุธยาขับ triton เรียบร้อยแล้ว ครับ เสาร์สัปดาห์ที่ 2 จะไปรับ สติ๊กเกอร์ คาดกระจก นะครับ น้า มุ๊ย (หรือ น้ามุ่ย - -*) จำยากแฮะ ขอขอบคุณสำหรับ การต้อนรับ ที่อบอุ่นนะครับ เป็นกันเองมากๆ ขอบคุณน้าๆทุกคนเลยครับ
    ..ok ครับน้าภู สติ๊กเกอร์คาดหน้าที่สั่งไว้ มิตติ้งเสาร์ที่ 11 มิ.ย นะครับมารับได้เลยนะครับ รหัสสังกัดยุดยาน้าภู tca-071 นะครับ..อ๋อ ชื่อผมที่น้าภูพิมมา ผิดทั้ง2ชื่อเลยครับ..ชื่อผม มุ้ย นะครับ ไม่ใช่มุ่ย หรือ มุ๊ย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ lekmmc ดูโพส
    ผมอยู่นวนครไปด้วยได้ไหมง่ะไม่รู้จักใครขับไททันง่ะ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ lekmmc ดูโพส
    ไปไหนกันอ่ะไปด้วยครับ 0808960494 lekครับผม
    ..ยินดีต้อนรับครับน้าเล็ก มิตติ้งเสาร์ที่2ของทุกเดือนนะครับ หน้าบิ๊กซียุดยา เวลา 18:30 น.นะครับ มิตติ้งเดือนหน้า วันที่ 11 มิ.ย นะครับ ว่างมานะครับน้าเล็ก จะได้มารู้จักเพื่อนสมาชิกครับ ง่ายๆสบายๆครับ

TTC-002346 TTC-Member
    User ID
    15237
    Status
    โพส
    299

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..ok ครับน้าภู สติ๊กเกอร์คาดหน้าที่สั่งไว้ มิตติ้งเสาร์ที่ 11 มิ.ย นะครับมารับได้เลยนะครับ รหัสสังกัดยุดยาน้าภู tca-071 นะครับ..อ๋อ ชื่อผมที่น้าภูพิมมา ผิดทั้ง2ชื่อเลยครับ..ชื่อผม มุ้ย นะครับ ไม่ใช่มุ่ย หรือ มุ๊ย

..ยินดีต้อนรับครับน้าเล็ก มิตติ้งเสาร์ที่2ของทุกเดือนนะครับ หน้าบิ๊กซียุดยา เวลา 18:30 น.นะครับ มิตติ้งเดือนหน้า วันที่ 11 มิ.ย นะครับ ว่างมานะครับน้าเล็ก จะได้มารู้จักเพื่อนสมาชิกครับ ง่ายๆสบายๆครับ
    อิอิ โทษทีนะครับ มันสะกดยาก ยังไงจะไปตามนัดนะครับ น้า มุ้ย

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ phooseng ดูโพส
    อิอิ โทษทีนะครับ มันสะกดยาก ยังไงจะไปตามนัดนะครับ น้า มุ้ย
    ..ไม่เป็นไรครับน้าภู สมาชิกเราก้อชอบเรียกชื่อผมผิดบ่อยๆ..มุ้ยเป็นมุ่ย..เหมือนหมามุ่ยงัยชอบกล

..และนี่ครับรูปมิตติ้งอุด EGR บ้านน้าเอ็ด

ชื่อ:  CIMG0001-1.jpg
ครั้ง: 129
ขนาด:  217.0 กิโลไบต์ชื่อ:  CIMG0002-1.jpg
ครั้ง: 124
ขนาด:  248.1 กิโลไบต์ชื่อ:  CIMG0003-1.jpg
ครั้ง: 120
ขนาด:  223.3 กิโลไบต์ชื่อ:  CIMG0004-1.jpg
ครั้ง: 125
ขนาด:  249.6 กิโลไบต์ชื่อ:  CIMG0005-1.jpg
ครั้ง: 125
ขนาด:  229.4 กิโลไบต์

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..ซ้ายมือเห็นหน้าชัดๆครับ น้าทีป สมาชิกใหม่เพิ่งมาครั้งแรกครับ..และที่เห็นด้านหลังน้าอ๊อดครับกะลังถอดฝาเครื่องให้เพื่อนสมาชิกครับ

ชื่อ:  CIMG0006-1.jpg
ครั้ง: 195
ขนาด:  257.8 กิโลไบต์

..น้านนท์กับทรงผมใหม่สกินเฮดเท่ห์ๆครับ และที่อยู่ด้านหลังน้านน์2คน สมาชิกใหม่ครับ เพิ่งมาครั้งแรก..และที่นั่ง2คน น้าก๊อดกะน้าเกรียง กะลังสงสัอะไรอยู่ไม่รุครับ และที่ยืนเท่าสะเอวอยู่ไม่บอกนะครับว่า..คือ น้าตั้ว

ชื่อ:  CIMG0007-1.jpg
ครั้ง: 370
ขนาด:  251.7 กิโลไบต์

..ต่อเลยนะครับ

ชื่อ:  CIMG0008-1.jpg
ครั้ง: 117
ขนาด:  218.5 กิโลไบต์ชื่อ:  CIMG0009-1.jpg
ครั้ง: 113
ขนาด:  257.5 กิโลไบต์ชื่อ:  CIMG0010-1.jpg
ครั้ง: 116
ขนาด:  188.9 กิโลไบต์

หน้า 358 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 258 308 348 349 350 351 352 353 354 355 356 357 358 359 360 361 362 363 364 365 366 367 368 408 458 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้