จริงแล้วนะครับ ถ้ากฏหมายบ้านเราเด็ดขาดจริง ทุกคนก้อคงไม่กล้าที่จะทำอะไรที่มันรุนแรงหรอกครับ..เพราะว่าอาจจะเกิดความกลัวได้..ถ้าถูกจับได้ครับ.
ยิ่งไอ้พวกหมาหมู่ หมาลอบกัด ไอ้พวกอันธพาล ไอ้พวกนี้ มันชอบนัก เด็ก ผู้หญิง คนแก่..และไอ้พวกปาหินอีก..กฏหมายบ้านเรามันอ่อน ไอ้พวกที่ทำผิดมันถึงได้ไม่กลัว..และก้ออีกไอ้พวกมนุษย์สิทธิชนทั้งหลาย..น่าเบื่อๆๆๆๆ ชอบมาอ้าง เมืองพุทธๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..โจรผู้ร้ายถึงได้เต็มบ้านเมืองไปหมด..เฮ้อ..เซ็งห่าน..(แต่ผมก้อพกนะ แบบขำๆแต่ก้อรู้ว่าไม่ทันไอ้พวกคนร้ายหรอก เพราะว่า พวกมันมีปืน 556)