สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

กระทู้: “หลายคนมาถามผมว่า ทำอย่างไงถึงประสบความสำเร็จ มีธุรกิจของตัวเองได้

Administrator TTC-Member
    User ID
    1
    Status
    โพส
    561

มาตรฐาน “หลายคนมาถามผมว่า ทำอย่างไงถึงประสบความสำเร็จ มีธุรกิจของตัวเองได้

“หลายคนมาถามผมว่า ทำอย่างไงถึงประสบความสำเร็จ มีธุรกิจของตัวเองได้ ผมก็จะบอกว่า ไม่มีอะไรต้องกลัว อยากจะทำอะไรก็ลงมือเลย อย่าไปกลัว แต่ต้องทำอย่างเต็มที่นะ ศึกษาลงลึก อย่าท้อถอย ถ้าทำเต็มที่แล้ว ผลสำเร็จมันจะกลับมาเอง ถึงบ้านเมืองจะวุ่นวายแค่ไหน จะประท้วงกันอีกกี่ครั้ง ถ้าธุรกิจเราดีจริง มันจะต้องอยู่รอดได้” พลพจน์ เล่าในตอนท้าย

พลพจน์ เจ้าของอาณาจักร “ทองสมบูรณ์คลับ” สวนสนุกกลางหุบเขา ปากช่อง
    https://news.myfirstinfo.com/viewnew...%EC%20-excxs:0

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

มาตรฐาน Re: “หลายคนมาถามผมว่า ทำอย่างไงถึงประสบความสำเร็จ มีธุรกิจของตัวเองได้

การที่จะประสบความสำเร็จได้มันต้องมาพร้อมกับการลงทือทำ
    ดีครับน้าโป๋วันนั้นไปเจอแฟนน้าโป๋เอารถมาล้างแถวๆข้างๆโลตัสบ้านฉางด้วยครับ
    ดีใจมากที่เจอ TTC-00001

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2434
    Status
    โพส
    223

มาตรฐาน Re: “หลายคนมาถามผมว่า ทำอย่างไงถึงประสบความสำเร็จ มีธุรกิจของตัวเองได้

เพิ่งจะรู้ว่า 00001 อยู่ที่ระยองนะเนี๊ย

ข้อมูลกระทู้