หน้า 58 จากทั้งหมด 452 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 108 158 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1,141 ถึง 1,160 จากทั้งหมด 9022

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

มาตรฐาน Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

Up ครับ

วัดเขาสาบ เป็นโรงเรียนวัด พระเณรบวชเรียน
    ติดหาดตะพงตรงลานหินขาวครับ
    เราจะนำสิ่งของและปัจจัยไปถวายตอนเพล เช่น สมุด ดินสอ ปากกา แปรงสีฟัน ยาสีฟัน สบู่ ไม้กวาด+ที่ตัก สมาชิกสะดวกเช่นไรก็ตามนั้นครับรวมตัวกันที่ไหนดีครับวันที่ 11 สรุปนะครับ

ลงชื่อทำบุญตอนกลางวัน รับเสื้อ+สติ้กเกอร์ ระยอง " ขับ " ไทรทัน
    1.น้าหนึ่ง
    2.น้าท๊อป
    3.นางฟ้า + family
    4.Yajog4x4
    5.รินทร์เพื่อนโย
    6.น้าเกียง + ครอบครัว (1000 บาท)
    7.น้าต้นซาวด์+น้องจอย (300 บาท)
    8.น้า Gore
    9.น้าบอล ระยอง+ครอบครัว
    10.น้าจี 4x4
    11.
    12.

ร่วมลงชื่องานตอนเย็นที่นี่เลยครับ รับเสื้อ+สติ้กเกอร์ ระยอง " ขับ " ไทรทัน
    1.Yajog4x4
    2.รินทร์เพื่อนโย
    3.น้าจี
    4.น้าต้นซาวด์
    5.น้าเบียร์
    6.น้าท๊อป+พี่เก๋(สปาย)
    7.น้าสิ
    8.น้าเกียง
    9.น้าหนึ่ง
    10.น้าเล็ก
    11.น้า Gore
    12.น้าบอล ระยอง+ครอบครัว
    13.น้าเชษฐ์(นางฟ้าเตี้ย)
    14.น้าพงษ์ VDC
    15.
    16.

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

มาตรฐาน Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JK Blackplus ดูโพส
    เกียง น้ำแดง กับ โย 40 ...
    รวมเป็นเกียงโย 40น้ำแดง

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

12/12 ไปไม่ได้ครับติดทุระงาน ศิษเก่า ของ ม.ท.บ.ฝากทำบุญก่อไม่ได้เป็นอิสลาม
    แต่ฝากใจไปละกัน
    แต่น้าๆทั้งหลายหลังจาก จบงาน ณ หนองคายคงไม่ไปถ่ายน้ำมันเครื่องที่อู่ พิ้งค์ กันนะ

User ID
    6951
    Status
    โพส
    2,467

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ BALL_RAYONG ดูโพส
    น้า jee4x4 ไปด้วยจะได้ศึกษาเรื่อง obdll ด้วยครับ
    ได้ครับน้าบอลเดี๋ยวน้าเอาคอมไปด้วยนะครับ ผมจะให้โปรแกรมไปหัดเล่น ผมจะเอาคอมกับ flash drive ไปด้วยจะได้ coppy file ให้น้าบอลด้วย

User ID
    2256
    Status
    โพส
    448

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jee4x4 ดูโพส
    ได้ครับน้าบอลเดี๋ยวน้าเอาคอมไปด้วยนะครับ ผมจะให้โปรแกรมไปหัดเล่น ผมจะเอาคอมกับ flash drive ไปด้วยจะได้ coppy file ให้น้าบอลด้วย

ขอบคุณครับน้า

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

ไปเดินแหลมทองกับน้าโย เจอรถน้าพงศ์ Vdc
    ช่วงนี้เงียบไปเลยนะน้า ทำไรอย่น๊า รายงานตัวด่วนครับ

(RAYONG "ขับ" TRITON 014) TTC-Member
    User ID
    5688
    Status
    โพส
    776

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JK Blackplus ดูโพส
    ไปเดินแหลมทองกับน้าโย เจอรถน้าพงศ์ Vdc
    ช่วงนี้เงียบไปเลยนะน้า ทำไรอย่น๊า รายงานตัวด่วนครับ
    เรียนท่านประธานครับ
    งานมิตติ้งที่ ร้าน ณ หนองคาย วันที่ 12-12-52 นี้
    ท่านประธานเป็นคนเลี้ยงใช่ปล่าวครับ(ชี้แจ้งหน่อยครับ)
    (ฝูงบินต่ำ) เพราะว่าตอนนี้ มิ้ตติ้งเยอะครับ(หมุนไม่ทันครับ)
    - มิ้ติ้งบุรีรัมย์
    - มิตติ้งร้อยเอ็ด
    - เสรภูมิ
    - สุวรรณภูมิ
    - มิตติ้งมุกดาหาร
    - มิตติ้งเชียงราย(อาจมีน้องไปด้วย)แก้หนาวครับ
    ต้องรอโบนัส น้าเกียงแล้วครับท่านครับ.............

User ID
    6951
    Status
    โพส
    2,467

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tonnsound ดูโพส
    งานมิตติ้งที่ ร้าน ณ หนองคาย วันที่ 12-12-52 นี้
    ท่านประธานเป็นคนเลี้ยงใช่ปล่าวครับ(ชี้แจ้งหน่อยครับ)
    (ฝูงบินต่ำ) เพราะว่าตอนนี้ มิ้ตติ้งเยอะครับ(หมุนไม่ทันครับ)
    - เสรภูมิ
    - มิตติ้งเชียงราย(อาจมีน้องไปด้วย)แก้หนาวครับ
    ต้องรอโบนัส น้าเกียงแล้วครับท่านครับ.............
    นี่น้าต้นแก่ไป meet มาทุกจังหวัดภาคอีสานเลยรึเปล่าเนี้ย 555555 มะมีตังเลย

User ID
    229
    Status
    โพส
    70

อยากไปจังเลยแต่คงติดงานครับ shut downถึง25ธ.ค.ทำงานทุกวันเลยครับเดี๋ยวฝากเงินไปทำบุญแล้วกันครับ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    วัดเขาสา เป็นโรงเรียนวัด พระเณรบวชเรียน

และเล็กๆๆๆๆ น้อยๆๆ ตามรูปครับ แด่ผู้โชคดีนะ นะ

แต่ตอนเย็นคง ลำบากครับ ทำโอ ที อีกแล้วครับท่า 18-06
    อีกที ครับกับ ผู้โชคดี 4 รางวัล ตามรูป

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tonnsound ดูโพส
    - เสรภูมิ
    เดี๋ยวจะเตรียมจ่ายให้ก่อน ผ่อนทีหลังครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ win ดูโพส
    อยากไปจังเลยแต่คงติดงานครับ shut downถึง25ธ.ค.ทำงานทุกวันเลยครับเดี๋ยวฝากเงินไปทำบุญแล้วกันครับ
    โทรไปไม่ยอมรับสายนะครับ พี่วิน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    อีกที ครับกับ ผู้โชคดี 4 รางวัล ตามรูป
    วันนี้เจอครอบครัว 005 ด้วยหล่ะที่ แหลมทอง

(RAYONG "ขับ" TRITON 014) TTC-Member
    User ID
    5688
    Status
    โพส
    776

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ YoKeyPlayBoy ดูโพส
    เดี๋ยวจะเตรียมจ่ายให้ก่อน ผ่อนทีหลังครับ

โทรไปไม่ยอมรับสายนะครับ พี่วิน

วันนี้เจอครอบครัว 005 ด้วยหล่ะที่ แหลมทอง
    ผ่อนได้ ขอบคุณครับท่านประธานครับ
    (เดี๋ยวไปโรงเบียรต่อ)ตามมาจ่ายด้วยนะครับท่านครับ
    แฮ....ๆๆๆ............

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

ผ่อนได้ ขอบคุณครับท่านประธานครับ
    (เดี๋ยวไปโรงเบียรต่อ)ตามมาจ่ายด้วยนะครับท่านครับ
    แฮ....ๆๆๆ............
    เดี๋ยวตามไปครับ...

User ID
    4441
    Status
    โพส
    96

สุดยอด

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ YoKeyPlayBoy ดูโพส
    เดี๋ยวตามไปครับ...
    นู๋ บ่ายๆๆๆ กินกาแฟหน่อย มั๊ย

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

วัดเขาสาบ เป็นโรงเรียนวัด พระเณรบวชเรียน
    เราจะนำสิ่งของและปัจจัยไปถวายตอนเพล เช่น สมุด ดินสอ ปากกา แปรงสีฟัน ยาสีฟัน สบู่ ไม้กวาด+ที่ตัก สมาชิกสะดวกเช่นไรก็ตามนั้นครับ
    ลงชื่อทำบุญตอนกลางวัน รับเสื้อ+สติ้กเกอร์ ระยอง " ขับ " ไทรทัน
    1.น้าหนึ่ง
    2.น้าท๊อป
    3.นางฟ้า + family
    4.Yajog4x4
    5.รินทร์เพื่อนโย
    6.น้าเกียง (1000 บาท)
    7.น้าต้นซาวด์+น้องจอย (300 บาท)
    8.น้า Gore
    9.น้าบอล ระยอง+ครอบครัว
    10.น้าจี 4x4

ร่วมลงชื่องานตอนเย็นที่นี่เลยครับ รับเสื้อ+สติ้กเกอร์ ระยอง " ขับ " ไทรทัน
    1.Yajog4x4
    2.รินทร์เพื่อนโย
    3.น้าจี
    4.น้าต้นซาวด์
    5.น้าเบียร์
    6.น้าท๊อป+พี่เก๋(สปาย)
    7.น้าสิ
    8.น้าเกียง
    9.น้าหนึ่ง
    10.น้าเล็ก
    11.น้า Gore
    12.น้าบอล ระยอง+ครอบครัว
    13.น้าเชษฐ์(นางฟ้าเตี้ย)
    14.น้าพงษ์ VDC
    15.น้าอ๊อฟ
    16.

ชี้แจงแจ้งข่าว เราจะนำเงินไปซื้อของตอนบ่ายนี้เพื่อเตรียมไปถวายใครมีจิตที่จะทำบุญเพิ่มเติมโทรบอกก่อนก็ได้ครับแล้วค่อยไปเก็บที่หลังเพื่อความสะดวกสมาชิกโทรมานะครับที่น้าโยหรือผมก็ได้หรือท่านใดมีสิ่งของจะบริจาคเพิ่มเติมก็ได้ครับจะได้ช่วยกันขนไป

กิจกรรมและจุดรวมพล ตอนเช้า
    9:30-10:00 รวมตัวกันที่ปั้ม ปตท.ตะพง(JETเดิม)
    ***แจกสติ้กเกอร์ คลับ
    10:00 เริ่มออกเดินทางไปเส้นเรียบทะเลตะพงก้นอ่าวถึงลานหินขาวเลี้ยวซ้าย200เมตรแล้วขวาซอยแรกเข้าวัดเขาสาป
    11:00 รวมถวายสิ่งของปัจจัย-เลี้ยงเพล
    12:00 ออกเดินทางไปชมและร่วมถ่ายรูปหมู่ "ทุ่งทานตะวัน"บ้านค่ายร่วมกันถ่ายรูปกับรถคู่ใจ
    13:00 เดินทางรับประทานอาหารที่ อ่างเก็บน้ำดอกกราย(ร้านไหนดีลองดูวันนั้น)
    แยกย้ายพักผ่อนล้างท้องรอตอนเย็น

กิจกรรมและจุดรวมพล ตอนเย็น
    18:00 รวมกันที่ร้าน ณ.ระยอง(เอ๋ยม่ายช่าย) ณ.หนองคาย ซ.สองพี่น้อง ทางไปคอนโดในฝัน
    20:00 ร่วมกันถ่ายรูปกับรถคู่ใจยาวไปครับไม่รู้งานปิดเมื่อไหร่
    *รับประทานอาหาร(เราจะเก็บตังค์ทีหลัง กินเต็มที่ แชร์กัน555)
    *แจกเสื้อ+สติ้กเกอร์ ที่ได้สั่งไว้
    *จับฉลากผู้โชคดีรับของขวัญปใหม่(ให้เพื่อนๆนำของขวัญมาคนละ1ชิ้นไม่ระบุราคาหรือไม่สะดวกก็ไม่ว่ากันนะจ้ะ)

รักครอบครัวครับ TTC-Member
    User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

Talking Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ชี้แจงแจ้งข่าว เราจะนำเงินไปซื้อของตอนบ่ายนี้เพื่อเตรียมไปถวายใครมีจิตที่จะทำบุญเพิ่มเติมโทรบอกก่อนก็ได้ครับแล้วค่อยไปเก็บที่หลังเพื่อความสะดวกสมาชิกโทรมานะครับที่น้าโยหรือผมก็ได้หรือท่านใดมีสิ่งของจะบริจาคเพิ่มเติมก็ได้ครับจะได้ช่วยกันขนไป

กิจกรรมและจุดรวมพล ตอนเช้า
    9:30-10:00 รวมตัวกันที่ปั้ม ปตท.ตะพง(JETเดิม)
    ***แจกสติ้กเกอร์ คลับ
    10:00 เริ่มออกเดินทางไปเส้นเรียบทะเลตะพงก้นอ่าวถึงลานหินขาวเลี้ยวซ้าย200เมตรแล้วขวาซอยแรกเข้าวัดเขาสาป
    11:00 รวมถวายสิ่งของปัจจัย-เลี้ยงเพล
    12:00 ออกเดินทางไปชมและร่วมถ่ายรูปหมู่ "ทุ่งทานตะวัน"บ้านค่ายร่วมกันถ่ายรูปกับรถคู่ใจ
    13:00 เดินทางรับประทานอาหารที่ อ่างเก็บน้ำดอกกราย(ร้านไหนดีลองดูวันนั้น)
    แยกย้ายพักผ่อนล้างท้องรอตอนเย็น

กิจกรรมและจุดรวมพล ตอนเย็น
    18:00 รวมกันที่ร้าน ณ.ระยอง(เอ๋ยม่ายช่าย) ณ.หนองคาย ซ.สองพี่น้อง ทางไปคอนโดในฝัน
    20:00 ร่วมกันถ่ายรูปกับรถคู่ใจยาวไปครับไม่รู้งานปิดเมื่อไหร่
    *รับประทานอาหาร(เราจะเก็บตังค์ทีหลัง กินเต็มที่ แชร์กัน555)
    *แจกเสื้อ+สติ้กเกอร์ ที่ได้สั่งไว้
    *จับฉลากผู้โชคดีรับของขวัญปใหม่(ให้เพื่อนๆนำของขวัญมาคนละ1ชิ้นไม่ระบุราคาหรือไม่สะดวกก็ไม่ว่ากันนะจ้ะ)
    รับทราบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

สอบได้อันดับ 1ของประเทศ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ขอบพระคูณน้าหนกและคุณแม่ที่พาไปเซอร์เวย์พื้นที่ครับและเลี้ยงข้าวด้วยแซบ

และบังเอินได้เจอน้าอ๊อด 3.2อีกแล้วได้ของฝากด้วยใจดีจริงๆ จะแวะไปเที่ยวบ้านนะครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

หน้า 58 จากทั้งหมด 452 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 108 158 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้