หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 48 จากทั้งหมด 48

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5724
    Status
    โพส
    1,177

มาตรฐาน Re: รถเพื่อนผมครับ

สวยบาดจายยยยยย

ทอม2009
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    ผมเปลี่ยนลุกซ์ใหม่แล้วค๊าบพี่น้องค๊าบ
    สวยสดดีจริงน้าโจ้.......อยากถามน้าโจ้สัก 2-3 ข้อนะครับ
    1.น้าโจ้ใส่เกียร์โฟว์ของอะไร ทำที่ไหน ราคาอยู่ที่เทาไร
    2.เพลาขับหน้าของอะไร ราคาเท่าไรครับ
    3.ชุดยกยูนิคอน 4 นื้ว ราคาเท่ารัย

ขอโทษด้วยนะครับที่ถามไปเยอะ กะว่าจะโทรถามก็เกรงใจ พอดีผมใช้รถ TRITON พลัส อยู่จะทำเป็นขับ 4 ครับก็ทำประมาณเดี่ยวกับน้าโจ้ครับ...แต่ไม่ถึงขนาอน้าโจ้หรอกครับ

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ทอม2009 ดูโพส
    สวยสดดีจริงน้าโจ้.......อยากถามน้าโจ้สัก 2-3 ข้อนะครับ
    1.น้าโจ้ใส่เกียร์โฟว์ของอะไร ทำที่ไหน ราคาอยู่ที่เทาไร
    2.เพลาขับหน้าของอะไร ราคาเท่าไรครับ
    3.ชุดยกยูนิคอน 4 นื้ว ราคาเท่ารัย

ขอโทษด้วยนะครับที่ถามไปเยอะ กะว่าจะโทรถามก็เกรงใจ พอดีผมใช้รถ TRITON พลัส อยู่จะทำเป็นขับ 4 ครับก็ทำประมาณเดี่ยวกับน้าโจ้ครับ...แต่ไม่ถึงขนาอน้าโจ้หรอกครับ
    เกียร์ไทรทันครับ
    ชุดเพลาขับไทรทันครับ
    ชุดยก ยูนิคอนครับ
    ...ผมรวมมานะครับน้าทอม...
    ประมาณแสน ต้นๆครับ
    แต่ผมมีเพิ่มโช๊ค 6 ต้น หน้า 4 หลัง 2+ชุดครัชทวินเพลท+โช๊คกันสะบัดเกียร์ด้วยน่ะครับน้า
    ...รวมๆแล้วน่าจะประมาณ 2แสนปลายๆถึง3แสนต้นๆได้ครับ...
    แล้วยังมีกระจุกกระจิกอีกนิดหน่อยครับแล้วแต่ปริมาณความสูงครับน้ายิ่งสูงยิ่งมีค่าอะไหล่เพิ่มเติมเยอะครับ
    แต่ถ้าใส่ขับ4 อย่างเดียว ความสูงปกติหรือมากกว่า2นิ้ว ค่าใช้จ่ายลดฮวบเลยครับน้าทอม
    แล้วก็มีเรื่องของสนอคเกิ้ล+ฝาสครู๊ป+ล้อ+ยาง+เฟืองขับ+ปั้มลม+โป่งล้อ+เกจ์วัดต่างๆ+เครื่องเสียง+ฮับล็อค+วินซ์+สปอร์ทลิท+ตกแต่งภายใน...ตามแต่น้าต้องการครับ
    อันไหนจำเป็นหรือต้องการ(แล้วแต่น้าทอมครับ)

ทอม2009
    ผู้เยี่ยมชม

ขอบคุณน้าโจ้มากครับที่ให้ความกระจางว่าแต่ทำที่ไหนครับ...........

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ทอม2009 ดูโพส
    ขอบคุณน้าโจ้มากครับที่ให้ความกระจางว่าแต่ทำที่ไหนครับ...........
    ฮอทบิทไทยแลนท์(เฮียคี้)ครับน้าทอม 02-539-4808 ครับ

TTC-01033 TTC-Member
    User ID
    9771
    Status
    โพส
    1,243

เมื่อไรจะได้เจอตัวเป็นๆซะที

TTC-01033 TTC-Member
    User ID
    9771
    Status
    โพส
    1,243

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    หลังครับพี่น้อง
    อิอิอิ

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องเจ้านาย ดูโพส
    เมื่อไรจะได้เจอตัวเป็นๆซะที
    ทริปหน้าครับพี่ต้นครับ น้องจะไปรบกวนครับพี่
    ท้ายพี่สวยจัง อยากดูใกล้ๆจังครับ

หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

ข้อมูลกระทู้