สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

tanadox
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน น้องใหม่ครับอยากออกพลัส 4 ประตูครับ แต่อยู่โคราช

อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับศูนย์ที่โคราชนะครับ ว่าศูนย์ใหนบริการดี ของแถมเยอะ ส่วนลดมากนะครับ รถคันแรกนะครับ เคยคุยกับเซลที่กรุงเทพนะครับเค้ายืนยันว่าได้เยอะกว่าโคราชแน่นอน ยังไงรบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

nanto1965@hotmail.com
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: น้องใหม่ครับอยากออกพลัส 4 ประตูครับ แต่อยู่โคราช

โทรมาคุยกับผมครับ 0877115006ยินดีให้คำแนะนำ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    150
    Status
    โพส
    64

มาตรฐาน Re: น้องใหม่ครับอยากออกพลัส 4 ประตูครับ แต่อยู่โคราช

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tanadox ดูโพส
    อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับศูนย์ที่โคราชนะครับ ว่าศูนย์ใหนบริการดี ของแถมเยอะ ส่วนลดมากนะครับ รถคันแรกนะครับ เคยคุยกับเซลที่กรุงเทพนะครับเค้ายืนยันว่าได้เยอะกว่าโคราชแน่นอน ยังไงรบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
    นางสาวจุฑามาศ พลทิพย์ (อร)
    Tel. 0 8 5 - 9 2 3 - 6 4 4 4
    E - Mail : orn8384@hotmail.com
    http://www.weloveshopping.com/shop/ornmitsubishi/
    www.ornmsv.ob.tc

บริษัท มิตซูวิภาวดี จำกัด
    4 หมู่ 9 ถนนวิภาวดี 32 แขวงจตุจักร เขตจตุจักร กรุงเทพฯ 10900
    ติดตึกโตซิบา ก่อนถึงตึกชินวัตร 3 ค่ะ

User ID
    2235
    Status
    โพส
    263

ลองสอบถามหลายๆที่ดูครับ แต่จริงๆแล้วซื้อที่กรุงเทพ ได้ข้อเสนอมากกว่าโคราชแน่นอนครับ เพราะเค้าแข่งขันกันสูง แต่ถ้าจะซื้อที่โคราชแนะนำให้ไปที่ มิตซูปฐพีทอง สาขา หน้าโลตัส ดูครับ ให้ไปสอบถามกับ ..เฮียย้ง.. ได้เลย แกเป็นสมาชิกกิตติมศักดิ์ ไทรทันเราครับให้การสนับสนุน เรามาโดยตลอด ส่วนลดยังไงบ้างก็ต่อรองกันไปครับ ผมเองก็คนโคราช ซื้อที่นี่เหมือนกัน

tanadox
    ผู้เยี่ยมชม

ไม่ทราบมีเบอร์โทรของเฮียย้งใหมครับ พอดีผมอยู่ต่างอำเภอครับ จะได้คุยรายละเอียดกันดูก่อนครับ

User ID
    2235
    Status
    โพส
    263

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tanadox ดูโพส
    ไม่ทราบมีเบอร์โทรของเฮียย้งใหมครับ พอดีผมอยู่ต่างอำเภอครับ จะได้คุยรายละเอียดกันดูก่อนครับ
    ขออนุญาติ ลงเบอร์ส่วนตัวเฮีย ย้ง นะครับ ถ้ายังจำไม่ผิดก็ 085-0000098.....แต่ถ้ายังไงไปที่ศูนย์เองเลยดีกว่าครับ แกอยู่ทุกวัน เป็นเจ้าของเองนะครับ ไม่ใช่ผู้จัดการเฉยๆ

User ID
    10234
    Status
    โพส
    34

ไม่รู้ออกรถยังถ้ายังแนะนำโชรรูมใหม่ที่มิตซูกรุงเทพ2009ผิงค่ะ 0850597996

ข้อมูลกระทู้