หน้า 12 จากทั้งหมด 12 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12
สรุปผลการค้นหา 221 ถึง 229 จากทั้งหมด 229

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

มาตรฐาน Re: OEM Group ทำอะไรมั่ง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa ดูโพส
    ถ้าไม่ติดธุระอะไรไม่พลาดคร้าบบ...ว่าจะให้น้านุ๊ก จัดตัวรองขาคันเร่งให้หน่อยอ่ะ.....คิดถึงคร้าบบบ
    ว่างๆ แวะมา

User ID
    631
    Status
    โพส
    338

มาตรฐาน Re: OEM Group ทำอะไรมั่ง

แวะมาขยับ อัพให้ครับน้านุ๊กและผองเพื่อน...
    อาทิตย์หน้าผมอาจจะไป DR site ที่แถว ๆ Datapro, อาจจะแว๊บไปแถว ๆ Lotus พระราม 3 อยู่เหมือนกัน ขออนุญาติเจ้าถิ่นล่วงหน้าแล้วกันเน้อ... มีโอกาสคงได้เจอกันครับ.

User ID
    4962
    Status
    โพส
    1,395

เรียน ทีม งาน Ome ครับ
    พอดีไฟท้ายผมไม่ติด ผมก็เลยลื้อดู ปรากฏว่า สายสี แดงหลุด
    ก็เลยเกะกล่องออกมา ไขสาย ให้แน่น
    แต่พอจะใส่ ลืมครับ ว่าต่อยังไง หากระทู้ไม่เจอ
    ขอข้อมูลด้วยครับ

User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ boatania ดูโพส
    ทีมงาน Oem มีอุด Egr ไหมครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyasit ดูโพส
    มีครับน้าโบท...แผ่นกะตาบอมครับ..แต่ไม่รู้ว่าหมดยังครับน้า
    ผมคุ้นๆว่ามีกระทู้นึงน้าบอมบอกว่าจะเก็บแผ่นอุดไว้ให้ แต่หากระทู้นั้นไม่เจอแล้วไม่รู้ว่ากระทู้ไหน

แต่ว่าจนป่านนี้ยังไม่ได้โอกาสไปมิสสะติ้งเลย เลยไม่ได้เจอสักที ถ้าน้าบอมยังเก็บให้อยู่ น้าบอมปล่อยให้คนอื่นไปเลยก็ได้ครับ เกรงใจ ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้ไปเอา ขอโทษด้วยครับ

ปล. ไม่รู้ร้านน้าโอซอรี่ เขามีบริการตรงนี้หรือเปล่า เพราะถึงผมได้แผ่นอุดมา ก็ทำเองไม่เป็นหรอกครับ กร๊ากกกก

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ZELDA ดูโพส
    เรียน ทีม งาน Ome ครับ
    พอดีไฟท้ายผมไม่ติด ผมก็เลยลื้อดู ปรากฏว่า สายสี แดงหลุด
    ก็เลยเกะกล่องออกมา ไขสาย ให้แน่น
    แต่พอจะใส่ ลืมครับ ว่าต่อยังไง หากระทู้ไม่เจอ
    ขอข้อมูลด้วยครับ

สายสีแดงต่อเข้ากับสายที่มาจากหน้ารถครับ
    สายสีดำต่อเข้ากับสายสีดำเป็นสายกราวน์
    สายสีน้ำเงินเป็นสายที่ต่อเข้ากับสายต่อเข้าหลอดไฟครับ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ boatania ดูโพส
    ผมคุ้นๆว่ามีกระทู้นึงน้าบอมบอกว่าจะเก็บแผ่นอุดไว้ให้ แต่หากระทู้นั้นไม่เจอแล้วไม่รู้ว่ากระทู้ไหน

แต่ว่าจนป่านนี้ยังไม่ได้โอกาสไปมิสสะติ้งเลย เลยไม่ได้เจอสักที ถ้าน้าบอมยังเก็บให้อยู่ น้าบอมปล่อยให้คนอื่นไปเลยก็ได้ครับ เกรงใจ ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้ไปเอา ขอโทษด้วยครับ

ปล. ไม่รู้ร้านน้าโอซอรี่ เขามีบริการตรงนี้หรือเปล่า เพราะถึงผมได้แผ่นอุดมา ก็ทำเองไม่เป็นหรอกครับ กร๊ากกกก

ม่ะเป็นไรครับ ไว้ว่างๆ ก็มามิตติ้งกันครับ พอดีตอนนี้ผมไปหาลูกค้าแถวระยองด้วย นิคมอีเทรินซีบอร์ด และ อมตะซิตตี้ อิ อิ แต่ปราจีนยังไม่ได้ไปน่ะครับ ถ้ามีโอกาสจะแวะไปหาน่ะครับ

User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    ม่ะเป็นไรครับ ไว้ว่างๆ ก็มามิตติ้งกันครับ พอดีตอนนี้ผมไปหาลูกค้าแถวระยองด้วย นิคมอีเทรินซีบอร์ด และ อมตะซิตตี้ อิ อิ แต่ปราจีนยังไม่ได้ไปน่ะครับ ถ้ามีโอกาสจะแวะไปหาน่ะครับ
    ขอบคุณจริงๆครับ ที่ยังเก็บไว้ให้ จะรีบหาโอกาสไปติดตั้งครับ ว่าแต่น้าบอมจะอุดให้ผม ป่าวครับ ผมจะได้เตรียมของเย็นๆไปเผื่อ คริๆๆ

ถ้าน้าจะมาปราจีนจริงแล้วทราบล่วงหน้าติดต่อมาก่อนก็ดีนะครับ เผื่อจะได้ประกาศให้คนแถวนี้มามิตติ้งรับแขกจากต่างดาว เอ้ย ต่างแดนน่ะครับ

ผมจะได้เช็คตารางงานตัวเองด้วยครับ เพราะงานผมบางทีก็มีวิ่งๆไป Supplier บ้าง ลูกค้า บ้างน่ะครับ อาจจะไม่ได้อยู่ทุกวัน แล้วถ้าวันไหนเป็นสุดสัปดาห์อาจหาเรื่องเข้าบ้านที่กรุงเทพฯเลยน่ะครับ

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

มาตรฐาน ตอบ: OEM Group ทำอะไรมั่ง

เมื่อไม่นานมานี้

TTC-00874 TTC-Member
    User ID
    875
    Status
    โพส
    1,681

มาตรฐาน ตอบ: OEM Group ทำอะไรมั่ง

อุยๆๆ

หน้า 12 จากทั้งหมด 12 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12

ข้อมูลกระทู้