หน้า 18 จากทั้งหมด 33 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 341 ถึง 360 จากทั้งหมด 645

กระทู้: ++@@@ www.LEOOIL.com จำหน่ายน้ำมันเครื่อง ZIC AMSOIL GULF CUSCO SUNOCO HKS SELENIA TOTAL BLITZ ราคาถูก ส่งถึงที่ @@@++

TTC-01780 TTC-Member
    User ID
    9910
    Status
    โพส
    3,541

มาตรฐาน ตอบ: !!(ส่งฟรี)ถูกน้ำมันเครื่องduckhams Total Mobil1 Valvoline Hksแท้ๆจากลีโอออยล์เจ้าเดิม

ดันรอบดึก ฉึกๆๆๆ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3418
    Status
    โพส
    474

มาตรฐาน ตอบ: !!(ส่งฟรี)ถูกน้ำมันเครื่องduckhams Total Mobil1 Valvoline Hksแท้ๆจากลีโอออยล์เจ้าเดิม

น้ำมันเครื่องระดับเทพจากMOTUL ...
    ทุกรุ่นทุกขนาด ...
    กับราคาพิเศษที่คุณไม่อาจปฏิเสธได้ที่
    "ลีโอออยล์"...
    จำหน่ายน้ำมันเครื่องคุณภาพ ...
    เราใส่ใจเพื่อให้รถรักคุณ
    โทรเลยจ้า
    081-9292-491
    083-006-7009
    line ID : leooil
    www.LEOOIL.com
    www.facebook.com/leooilshop

User ID
    3418
    Status
    โพส
    474

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ LuftWaffe ดูโพส
    ดันรอบดึก ฉึกๆๆๆ

User ID
    3418
    Status
    โพส
    474

สำหรับเครื่องดีเซลรุ่นใหม่ แรงม้าสูง ต้องคู่กะน้ำมันที่ระบายความร้อนดีเยี่ยม
    น้ำมันต้องใส ฟิล์มต้องแกร่งเกินใคร สัมผัสประสพการณ์ใหม่ เพราะของคุณภาพไม่ธรรมดา เราอยากให้คุณลอง

น้ำมันเครื่อง ZIC RV 10W-30 , FULLY SYNTHETIC API CI-4/SL
    ***รุ่นเดียวของบ้านเราที่เป็นน้ำมันสังเครื่องเคราะห์แท้100% เบอร์10w-30 ของดีจากSK Lubricants โรงงานอันดับ2ของโลก ช่วยปกป้องเครื่องสูงสุดในขณะเดินทางไกล หรือเครื่องยนต์โมดิฟายใช้ความเร็วสูงทุกยี่ห้อ แก้ปัญหาน้ำมันบางเกินไปเมื่อขับทางไกล ที่เกิดกับน้ำมันเครื่องสังเคราะห์เบอร์5w-30
    ออกแบบมาใช้กับเครื่องยนต์Commonrail แรงม้าสูงทุกรุ่น ที่ต้องการน้ำมันเครื่องเบอร์30 ในการระบายความร้อน และต้องการฟิล์มน้ำมันที่แข็งแกร่ง ตอบโจทย์ทุกสภาวะ
    เชิญเปิดประสพการณ์ใหม่ รับประกันของดี ที่เราท้าให้คุณลอง***
    ขนาด 6 ลิตร จากราคาข้างแกลลอน 2600 บาท เราขายแค่ 1,500 บาท(ราคาของLot ล่าสุด ไม่ใช่ของเก่าเก็บครับ)
    ขนาด 1 ลิตร จากราคาข้าง 600 บาท เราขายแค่ 300 บาท
    ***ลีโอใจป้ำ บริษัทไม่แถมเราแถมให้เอง
    จัดรายการ 6+1ลิตร เอาไปเลยครับ น้ำมันเครื่องสังเคราะห์นำเข้าแท้ๆ จากราคา 3200 บาท เราลดเหลือแค่ 1590 บาท พร้อมส่ง (ของมีจำนวนจำกัด)***

น้ำมันเครื่องสังเคราะห์แท้สำหรับรถดีเซลแรงบิดสูง น้ำมันเครื่อง ZIC RV 10w-30 สังเคราะห์แท้ๆ ที่ทำมาเพื่อเอาใจคนเท้าหนัก ด้วยความหนืด10w-30 ที่ตอบสนองการปกป้องสูงสุดในการขับขี่ทางไกลและการใช้งานหนัก เพิ่มประสิทธิภาพในการหล่อลื่น จากYubase Technology การันตีถึงความสามารถในการปกป้อง และ รักษาเครื่องยนต์ได้อย่างมีประสิทธิภาพ ชะล้างเครื่องได้สะอาดสูงสุด ลดการสึกหรอในทุกครั้งที่สตาร์ท ตอบรับแรงบิดมหาศาล มั่นใจได้ในการปกป้องสูงสุด มีอัตราการระเหยของน้ำมันเครื่องต่ำ จึงลดปัญหาน้ำมันเครื่องพร่องต้องเติมบ่อยครั้ง ค่ามลพิษไอเสียต่ำช่วยปกป้องรักษาโลกของเราเพื่อวันข้างหน้า พิเศษที่สุด ตัวนำเข้า100% สำหรับรถยุโรปที่ใช้เครื่องยนต์ดีเซล รถกระบะรุ่นใหม่ทุกรุ่นทั้งที่ใช้หัวฉีดของBoschและDenso รวมถึงรถPPV SUVที่ต้องการสมรรถนะสูงสุด คุณภาพเหนือกว่าคู่ชกในตลาด เพราะนำเข้ามาแท้ๆไม่ใช่แบรนด์นอกแต่ทำในบ้านเรา
    และเช่นเคย เฉพาะลูกค้าเก่า หรือ ง่ายๆ กดLike ที่ www.facebook.com/leooilshop ลดเพิ่มอีก 5%จ้า

***เนื่องจากสิทธิพิเศษนี้ ทางร้านมอบให้เป็นของกำนัลแทนคำขอบคุณ สำหรับ Facebookแฟนเพจของเรา
    ***กติกาง่ายๆ ทางทีมงานขอสงวนสิทธิให้คุณลูกค้าที่แจ้งสิทธิลด5%ตอนสั่งสินค้า ง่ายๆเท่านั้นเองจ้า

User ID
    39340
    Status
    โพส
    953

ตัวนี้ใส่ Plus 2.4 เบนซิล LPG ได้ไหมครับ แล้วราคา เท่าไหร่ครับพร้อมส่ง พอดีใกล้ถึงรอบอีกแล้วอยากลองซักครั้ง...
    น้ำมันเครือ่ง ZIC OW 0w-30 Api SN Ilsac GF5 ช่วงแนะนำ จาก 3000บาทเหลือ 1590 บาท

User ID
    9910
    Status
    โพส
    3,541

ดันๆๆๆๆ

User ID
    15679
    Status
    โพส
    1,345

รับของเรียบร้อย ขอบคุณครับ
    คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

ชื่อ:	20140124_150143.jpg
ครั้ง:	118
ขนาด:	90.4 กิโลไบต์
ID:	233760

User ID
    3418
    Status
    โพส
    474

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ turbo129 ดูโพส
    ตัวนี้ใส่ Plus 2.4 เบนซิล LPG ได้ไหมครับ แล้วราคา เท่าไหร่ครับพร้อมส่ง พอดีใกล้ถึงรอบอีกแล้วอยากลองซักครั้ง...
    น้ำมันเครือ่ง ZIC OW 0w-30 Api SN Ilsac GF5 ช่วงแนะนำ จาก 3000บาทเหลือ 1590 บาท
    ได้ครับผมสบายๆ แต่ถ้าไม่เคยใช้แล้ววิ่งมาเยอะมากๆ แนะนำใช้ 5-30 ครับพร้อมมีบริการจัดส่งถึงที่ในพื้นที่ส่งฟรีครับ โทรสอบถามพื้นที่จัดส่งได้ครับน้า

User ID
    3418
    Status
    โพส
    474

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ poy_ae ดูโพส
    รับของเรียบร้อย ขอบคุณครับ

ชื่อ:	20140124_150143.jpg
ครั้ง:	118
ขนาด:	90.4 กิโลไบต์
ID:	233760
    ขอบพระคุณมากๆครับคุณปอย

สมาชิกถาวร : TTC-02177 TTC-Member
    User ID
    14683
    Status
    โพส
    1,859

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ leomu ดูโพส

สำหรับเครื่องดีเซลรุ่นใหม่ แรงม้าสูง ต้องคู่กะน้ำมันที่ระบายความร้อนดีเยี่ยม
    น้ำมันต้องใส ฟิล์มต้องแกร่งเกินใคร สัมผัสประสพการณ์ใหม่ เพราะของคุณภาพไม่ธรรมดา เราอยากให้คุณลอง

น้ำมันเครื่อง ZIC RV 10W-30 , FULLY SYNTHETIC API CI-4/SL
    ***รุ่นเดียวของบ้านเราที่เป็นน้ำมันสังเครื่องเคราะห์แท้100% เบอร์10w-30 ของดีจากSK Lubricants โรงงานอันดับ2ของโลก ช่วยปกป้องเครื่องสูงสุดในขณะเดินทางไกล หรือเครื่องยนต์โมดิฟายใช้ความเร็วสูงทุกยี่ห้อ แก้ปัญหาน้ำมันบางเกินไปเมื่อขับทางไกล ที่เกิดกับน้ำมันเครื่องสังเคราะห์เบอร์5w-30
    ออกแบบมาใช้กับเครื่องยนต์Commonrail แรงม้าสูงทุกรุ่น ที่ต้องการน้ำมันเครื่องเบอร์30 ในการระบายความร้อน และต้องการฟิล์มน้ำมันที่แข็งแกร่ง ตอบโจทย์ทุกสภาวะ
    เชิญเปิดประสพการณ์ใหม่ รับประกันของดี ที่เราท้าให้คุณลอง***
    ขนาด 6 ลิตร จากราคาข้างแกลลอน 2600 บาท เราขายแค่ 1,500 บาท(ราคาของLot ล่าสุด ไม่ใช่ของเก่าเก็บครับ)
    ขนาด 1 ลิตร จากราคาข้าง 600 บาท เราขายแค่ 300 บาท
    ***ลีโอใจป้ำ บริษัทไม่แถมเราแถมให้เอง
    จัดรายการ 6+1ลิตร เอาไปเลยครับ น้ำมันเครื่องสังเคราะห์นำเข้าแท้ๆ จากราคา 3200 บาท เราลดเหลือแค่ 1590 บาท พร้อมส่ง (ของมีจำนวนจำกัด)***

น้ำมันเครื่องสังเคราะห์แท้สำหรับรถดีเซลแรงบิดสูง น้ำมันเครื่อง ZIC RV 10w-30 สังเคราะห์แท้ๆ ที่ทำมาเพื่อเอาใจคนเท้าหนัก ด้วยความหนืด10w-30 ที่ตอบสนองการปกป้องสูงสุดในการขับขี่ทางไกลและการใช้งานหนัก เพิ่มประสิทธิภาพในการหล่อลื่น จากYubase Technology การันตีถึงความสามารถในการปกป้อง และ รักษาเครื่องยนต์ได้อย่างมีประสิทธิภาพ ชะล้างเครื่องได้สะอาดสูงสุด ลดการสึกหรอในทุกครั้งที่สตาร์ท ตอบรับแรงบิดมหาศาล มั่นใจได้ในการปกป้องสูงสุด มีอัตราการระเหยของน้ำมันเครื่องต่ำ จึงลดปัญหาน้ำมันเครื่องพร่องต้องเติมบ่อยครั้ง ค่ามลพิษไอเสียต่ำช่วยปกป้องรักษาโลกของเราเพื่อวันข้างหน้า พิเศษที่สุด ตัวนำเข้า100% สำหรับรถยุโรปที่ใช้เครื่องยนต์ดีเซล รถกระบะรุ่นใหม่ทุกรุ่นทั้งที่ใช้หัวฉีดของBoschและDenso รวมถึงรถPPV SUVที่ต้องการสมรรถนะสูงสุด คุณภาพเหนือกว่าคู่ชกในตลาด เพราะนำเข้ามาแท้ๆไม่ใช่แบรนด์นอกแต่ทำในบ้านเรา
    และเช่นเคย เฉพาะลูกค้าเก่า หรือ ง่ายๆ กดLike ที่ www.facebook.com/leooilshop ลดเพิ่มอีก 5%จ้า

***เนื่องจากสิทธิพิเศษนี้ ทางร้านมอบให้เป็นของกำนัลแทนคำขอบคุณ สำหรับ Facebookแฟนเพจของเรา
    ***กติกาง่ายๆ ทางทีมงานขอสงวนสิทธิให้คุณลูกค้าที่แจ้งสิทธิลด5%ตอนสั่งสินค้า ง่ายๆเท่านั้นเองจ้า
    ตัวนี้ ดีเซล 140 ม้า ใช้ได้มั้ยครับ (ไม่มีความรู้เครื่องยนต์ครับ ก็เลยไม่รู้ว่าจะใช้แบบไหน ปกติก็ให้ศูนย์จัดการตลอดเลย ตอนนี้หมดประกันแล้วก็อยากดูแลเองบ้าง) แนะนำด้วยครับรถครบกำหนดเปลี่ยนแล้ว อันที่จริงเลยมาแล้วร้อยกว่าโล
    แล้วถ้าใช้ตัวนี้แล้ว อีกกี่กิโลถึงจะเปลี่ยนอีกรอบครับ

User ID
    9910
    Status
    โพส
    3,541

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ให้ป๋าลีโอวววววววววววห์ มาตอบครับ

User ID
    3418
    Status
    โพส
    474

น้ำมันเครื่อง HKS สินค้าLOT ล่าสุด มีจำหน่ายแล้ววันนี้ที่ ลีโอออยล์

น้ำมันเครื่อง HKS SUPER RACING 10W-35 1,200 บาท พร้อมส่ง
    **ถูกเว่อร์ โปรรับหน้าร้านลดพิเศษ 1,100 บาทเท่านั้น!!
    **ถูกเว่อร์เว่อร์ โปรหน้าร้าน ยกลังเหลือ 910 บาทเท่านั้น!!
    น้ำมันเครื่อง HKS SUPER RACING 10W-45 1,500 บาทพร้อมส่ง โปรรับหน้าร้านลดพิเศษ 1,400 บาท!!
    น้ำมันเครื่อง HKS SUPER RACING 0W-25 1,500 บาทพร้อมส่ง โปรรับหน้าร้านลดพิเศษ 1,400 บาท!!
    น้ำมันเครื่อง HKS SUPER RACING 10W-33 1,200 บาท โปรรับหน้าร้านลดพิเศษ 8 ลิตร ราคาพิเศษ!!

"ลีโอออยล์"
    จำหน่ายน้ำมันเครื่องคุณภาพ
    เราใส่ใจเพื่อให้รถรักคุณ
    โทรเลยจ้า
    081-9292-491
    083-006-7009
    line ID : leooil

User ID
    3418
    Status
    โพส
    474

น้ำมันเครื่อง Gulf Fleet Force 5w-30 Ci-4 สำหรับ ดีเซล รุ่นใหม่ทุกรุ่น ที่ต้องการมาตรฐานสูงสุด นาทีนี้ เรามั่นใจว่า GULF Fleet Force 5w-30 CI-4 เป็นน้ำมันที่ดีที่สุด สำหรับรถกระบะรุ่นใหม่ทุกคัน ที่เน้นใช้งานในเมือง ต้องการอัตราเร่งที่ดีในรอบต่ำ ทั้งความลื่น ทนทาน ทนแรงบิดได้สูงสุด และประหยัดน้ำมันเป็นเลิศ ที่ใครก็ยากจะตามได้
    จากราคาปกติ 5ลิตร 2800 บาท 1ลิตร 560 บาท ช่วงแนะนำ เราจัดโปรโมชั่น
    ***ถูกแล้ว ยังถูกได้อีก*** นักเลงรถกระบะ ได้เฮกันวันนี้
    ...ถูก1 เราแถมอีก 2ลิตรฟรีๆ รับไปเลยถึง 7 ลิตร
    และสำหรับ Mazda Bt-50 Ford Ranger ที่ใช้ 9ลิตร สามารถซื้อเพิ่มได้ในราคาแค่ลิตรละ 400บาทเท่านั้น ว้าว!!
    ...ถูก2 เช่นเคยครับ สมนาคุณลูกค้าทุกท่าน
    ง่ายๆ กดLike ที่ www.facebook.com/leooilshop
    ลีโอออยล์ ลดเพิ่มไปเลยทันที 5% เหลือแค่ 7 ลิตร 2,700 บาทเท่านั้น พร้อมส่งถึงที่จ้า
    ##GULF Fleet Force น้ำมันเครื่องรถกระบะดีเซล เบอร์5w-30 CI-4 มาตรฐานยุโรปนำเข้าแท้ๆ
    กับมาตรฐานระดับโลกมากมายทั้ง ACEA E7,E4; MB 228.5; MAN M 3277; MTU Oil Category 3; API CI-4; Mack EO-M Plus; Global DHD-1; Renault RVI RXD; Cummins CES 20076, 20077, 20078 มาตรฐานระดับสูงสุดที่พร้อมปกป้องเครื่องยนต์ดีเซลทุกคัน
    น้ำมันเครื่องGULF Fleet Force สำหรับรถกระบะดีเซลชั้นเยี่ยม ที่ไม่ได้แบ่งบรรจุหรือทำในประเทศ ของดีที่อยากท้าให้คุณลอง##

User ID
    39340
    Status
    โพส
    953

วันนี้สั่ง 0w-30 มาลองแล้วของมาถึงจะมารีวิวให้ทราบครับผม....

User ID
    3418
    Status
    โพส
    474

*** น้ำมันเครื่อง ZIC สุดยอดน้ำมันเครื่องเกรดพรีเมี่ยม จาก SK Lubricant ของแท้มีจำหน่ายแล้ว "ทุกรุ่น" วันนี้ที่ ลีโอออยล์***
    โทร081-9292-491(Call/Whatsapp/LINE:leooil) 083-006-7009(Call)

User ID
    3418
    Status
    โพส
    474

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ turbo129 ดูโพส
    วันนี้สั่ง 0w-30 มาลองแล้วของมาถึงจะมารีวิวให้ทราบครับผม....
    คร๊าบบบบผม ขอบพระคุณมากครับ ^^

User ID
    3418
    Status
    โพส
    474

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jessada ดูโพส
    ตัวนี้ ดีเซล 140 ม้า ใช้ได้มั้ยครับ (ไม่มีความรู้เครื่องยนต์ครับ ก็เลยไม่รู้ว่าจะใช้แบบไหน ปกติก็ให้ศูนย์จัดการตลอดเลย ตอนนี้หมดประกันแล้วก็อยากดูแลเองบ้าง) แนะนำด้วยครับรถครบกำหนดเปลี่ยนแล้ว อันที่จริงเลยมาแล้วร้อยกว่าโล
    แล้วถ้าใช้ตัวนี้แล้ว อีกกี่กิโลถึงจะเปลี่ยนอีกรอบครับ
    ตัวนี้เหลือเฟือครับ ใช้กันยาวๆ หมื่นโลขั้นต่ำจ้า

User ID
    3418
    Status
    โพส
    474

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ LuftWaffe ดูโพส
    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ให้ป๋าลีโอวววววววววววห์ มาตอบครับ
    ขอบคุณคร๊าบ

สมาชิกถาวร : TTC-02177 TTC-Member
    User ID
    14683
    Status
    โพส
    1,859

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ leomu ดูโพส
    ตัวนี้เหลือเฟือครับ ใช้กันยาวๆ หมื่นโลขั้นต่ำจ้า
    ไม่ทันแล้วครับน้า ผมรอคำตอบน้าอยู่หลายวัน รถก็เลยระยะมา 2 พัน กว่าเลยต้องยอมแวะศูนย์ก่อน ยังไงรอบหน้าผมขอใช้บริการนะครับ

User ID
    39340
    Status
    โพส
    953

ได้รับของแล้วครับ....วันเสาร์จองคิวแล้วได้ผลยังไงจะมารายงานผลให้ทราบครับ.....

ชื่อ:	IMG_1104.jpg
ครั้ง:	73
ขนาด:	239.4 กิโลไบต์
ID:	234685

หน้า 18 จากทั้งหมด 33 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้