หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 22

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

มาตรฐาน พลัส ขาวมุกสวยๆ ขอชมหน่อยครับ

เห็นในบอร์ดมี พลัส ขาวมุกหลายคันแล้ว ขอดูรถท่านที่แต่งแล้วหน่อยครับ (เผือเบื่ออันเก่าจะได้ไว้เป็นแนวทางครับ) ขอโชว์ของตัวเองก่อนเลยนะครับ:d:d

White Cat
    ผู้เยี่ยมชม

เพิ่งซื้อมาครับยังไม่ได้แต่งอะไรเลยเหมือนกัน แต่ว่าจะไปทำกันชนด้านล่างให้เป็นสีเดียวกับตัวรถอยู่เหมือนกัน
    ถ่ายจากมือถือภาพไม่ค่อยสวยครับ

chanwit
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ขอแจมครับ

ของผม ดูจากกันชนหลังนึกว่าพลัสไม่ใช้นะครับ
    จริงๆแล้ว 4x4 3.2 ครับ

YKop
    ผู้เยี่ยมชม

ยังเสียดายอยู่เลย ที่ต้นปีที่แล้วยังไม่มีสีขาว ก็เลยได้สีดำ ดูกี่ทีก็ไม่เบื่อ(สีขาว) ขับไปไหนใครก็มอง พอดีข้างบ้านเขาออก Vigo 4x4 4d auto Exclusive สีขาวด้วย ดูดีมีสกุล แต่ต้องดูแลสีเป็นพิเศษหน่อย อย่าให้สกปรกมาก ถ้านานเข้ามันจะเหลืองเอา พอดีข้างบ้านเขาบอก

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    43
    Status
    โพส
    84

เพิ่งไปรับมาเมื่อวาน สวยโดนใจที่ซู๊ด...

chanwit
    ผู้เยี่ยมชม

มองจากบั้นท้าย เหมือนของผมเลย สวยมากครับ แต่ของผมไม่ขาวมุก
    ของผมขาวจั๊ว (4x4ไม่มีมุก อะ..)

chanwit
    ผู้เยี่ยมชม

กันชนหลังเค้า แถมมา อะ แต่ใส่กันไม่ได้นะครับ
    ต้อง modify นิดน้อย แต่ออกมาอย่างที่เห็นครับ

TE37 เหมือน กันเลย นะคับ พี่ขาวมุข ~_~

เออ ถามนิดนะคับ พี่ขาวมุขคับ ใช้ ยาง ???/??/?? อะไรหรอคับ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อย่าเรียกพี่เลยครับผมยังไม่ถึง 30 เลย ยางDunlop 265/65/17 ครับ คุณ Job อยู่แถวใหนครับ ผมอยู่แถว ม.หอการค้า ครับ

ผม 23 อะคับ ให้เรียกน้องขาวมุขหรอฮะ - -'

ผมอยู่แถวเกษตร นวมินทร์ คับ

วิ่งเส้นนั้นบ่อยมากๆ เจอกัน กลางคืน อัดซีนอล ใส่กัน นะคับ จะได้ทักกันได้ : )

chanwit
    ผู้เยี่ยมชม

รองเท้าพี่สวยมากเลย อยากทำมั้งจัง แต่ติดอยู่ที่ งบ ครับ
    พี่ใช้ งบ เท่าไรครับ Total เลยนะครับ

แม่ฮ่องสอน
    ผู้เยี่ยมชม

สีขาวนั้น สกปรกไม่ได้เลยนะครับ

ผมเคยเห็น Plus ขาวมุก ป้ายแดง
    มีโคลนที่ชายล่าง
    ฝุ่นอึม ๆ
    แมลงตายติดที่กันชนหน้า กระจกหน้า
    มีลายนิ้วมือติดที่มือจับประตู

มันไม่จืดเลยอ่ะครับ

amarin.fm
    ผู้เยี่ยมชม

อยากได้มากเลยสีขาวมุกอ่ะ กำลังจะออกคันที่สองอยากได้อ่ะ

BKRedKoma
    ผู้เยี่ยมชม

สวยทุกคันเลยครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    123
    Status
    โพส
    352

ออกมาช้าไปหน่อยครับสีขาวมุก ไม่งั้นผมคงตัดสินใจลำบากระหว่างดำกับขาว

สมาชิกถาวร:TTC-00267 TTC-Member
    User ID
    156
    Status
    โพส
    180

เอากันชนท้ายสีขาวมาให้ดูครับ เผื่อใครสนใจไปทำ รูปนี้ได้มาจากไหนลืมไปแล้วครับ

Plus
    ผู้เยี่ยมชม

สุดยอดเลยครับ......

yoottana
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: พลัส ขาวมุกสวยๆ ขอชมหน่อยครับ

24012009406.jpg บ้านช้าง ส่งเข้าประกวด

User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

มาตรฐาน Re: พลัส ขาวมุกสวยๆ ขอชมหน่อยครับ

โห น้ายังไปขุดขึ้นมาอีกนะครับ ครบ 1 ปี เลยนะเนี่ยครับ กระทู้นี้

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้