หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 28 จากทั้งหมด 28

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    4611
    Status
    โพส
    717

มาตรฐาน Re: บังเอิญหรือฟลุ๊ก

งานดีๆๆต้องอัพ คับ อัพ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

Smile Re: บังเอิญหรือฟลุ๊ก

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tooknavy ดูโพส
    ขอตัวนึงได้เปล่า จองเลยละกัน ทำเผื่อให้ด้วย ไปรับเอง ยินดีชำระค่าเสียหาย วันไหนดี ทีไหนก็ได้ ถ้าเกินเขตปริมณธน โอนทาง ATM ได้ไหม อยากได้จริงๆ ไม่โกหก OK ล่ะกัน
    2500cc auto ขอออกตัวดีมั่ง ขอบคุณมาก (เชื่อว่าจะทำให้)
    ขอที่อยู่ครับ ผมจะส่งไปให้ท่านแรกทดสอบดูก่อนครับไม่คิดตังครับ ไม่ต้องโอนเงินมานะครับ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

ดีจังเลย ครับ ทำเพื่อพี่น้องเราจริงๆ ใครจะเอาไปทำเองก็มีวิธีบอก หรืออยาจะให้ทางนี้ช่วยก็ติดต่อกันมาน๊ะครับ ผมว่าแบบนี้ดีกว่าซื้อขายกันอีก แต่ว่าไปแล้ว ถ้าไม่มีค่าส่ง ท่าจะราคาถูกมากเลยทีเดียวครับ อิอิ ใครว่างอยากได้ราคาถูก สงใสยต้องโทรไปหาแล้วไปหาถึงที่เลยละมั้งครับ 5555+ แต่สงสัยค่าน้ำมัน จะแพงกว่า ราคาของอีก อิอิ แหล่มครับโรเจคนี้ ขอบคุณมากมายที่คิดสิ่งดีๆมาฝากกัน

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    ดีจังเลย ครับ ทำเพื่อพี่น้องเราจริงๆ ใครจะเอาไปทำเองก็มีวิธีบอก หรืออยาจะให้ทางนี้ช่วยก็ติดต่อกันมาน๊ะครับ ผมว่าแบบนี้ดีกว่าซื้อขายกันอีก แต่ว่าไปแล้ว ถ้าไม่มีค่าส่ง ท่าจะราคาถูกมากเลยทีเดียวครับ อิอิ ใครว่างอยากได้ราคาถูก สงใสยต้องโทรไปหาแล้วไปหาถึงที่เลยละมั้งครับ 5555+ แต่สงสัยค่าน้ำมัน จะแพงกว่า ราคาของอีก อิอิ แหล่มครับโรเจคนี้ ขอบคุณมากมายที่คิดสิ่งดีๆมาฝากกัน
    ขอบคุณครับ ชาว triton ด้วยกันจะหลอกกันได้ลงคอหรือครับ ฮ่า

User ID
    597
    Status
    โพส
    114

ดีใจจัง เจอคนใจดี ให้ฟรีเลย ถึงใส่แล้วไม่แรง ก็ไม่เป็นไร แต่แรงใจแรงกว่าจริงๆ
    ด้วยความขอบคุณจากคน กทม. กรุณาส่งถึง
    คุณสรัญชนา กิจสมัคร
    574/1 ซ.พญานาค ถ.อุรุพงษ์ แขวงถนนเพชรบุรี เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร 10400

User ID
    597
    Status
    โพส
    114

อ่อลืมไป ส่งที่อยู่คุณให้ด้วยมีของฝากเหมือนกัน คน กทม.จะส่งไปให้ เป็นน้ำใจที่แบ่งปันกัน ส่งที่อยู่มาทาง E-MAIL ก็ได้ tooknavy1@yahoo.co.th

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tooknavy ดูโพส
    อ่อลืมไป ส่งที่อยู่คุณให้ด้วยมีของฝากเหมือนกัน คน กทม.จะส่งไปให้ เป็นน้ำใจที่แบ่งปันกัน ส่งที่อยู่มาทาง E-MAIL ก็ได้ tooknavy1@yahoo.co.th
    ได้ครับ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

Smile Re: บังเอิญหรือฟลุ๊ก

ดีใจจัง เจอคนใจดี ให้ฟรีเลย ถึงใส่แล้วไม่แรง ก็ไม่เป็นไร แต่แรงใจแรงกว่าจริงๆ
    ด้วยความขอบคุณจากคน กทม. กรุณาส่งถึง
    คุณสรัญชนา กิจสมัคร
    574/1 ซ.พญานาค ถ.อุรุพงษ์ แขวงถนนเพชรบุรี เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร 10400
    ส่งให้แล้วนะครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้