หน้า 9 จากทั้งหมด 23 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 161 ถึง 180 จากทั้งหมด 456

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    22
    Status
    โพส
    690

Smile Re: Electrolysis Filter Circuit มาแล้วสั่งจองได้เลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ weerasin.08 ดูโพส
    ขอ 1 อันครับ ส่ง Ems ครับ วีระศิลป์ จันทร์กอง บ.เบนซ์อุดรธานี จำกัด 155/5 ถ.นิตโย หมู่ที่ 14 ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000 จะโอนเงินวันนี้ครับตอนเที่ยง 087-3542081 0842790940
    อดใจรอสักครู่เด้อป๋า มื้ออื่นส่งให้เด้อ คิๆ

User ID
    8630
    Status
    โพส
    105

มาตรฐาน Re: Electrolysis Filter Circuit มาแล้วสั่งจองได้เลย

มาลงชื่อครับ 1อัน จะไปหาน้าที่ คลอง6 นะครับ กอล์ฟ 084-874-2940 เมื้อกี๋โทรไปหาน้าเเต่ติดต่อไม่ได้ครับ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

Smile Re: Electrolysis Filter Circuit มาแล้วสั่งจองได้เลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pepeach ดูโพส
    มาลงชื่อครับ 1อัน จะไปหาน้าที่ คลอง6 นะครับ กอล์ฟ 084-874-2940 เมื้อกี๋โทรไปหาน้าเเต่ติดต่อไม่ได้ครับ
    ได้ครับ พอดีลืมโทรศัพท์ไว้ในรถครับ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

มาตรฐาน Re: Electrolysis Filter Circuit มาแล้วสั่งจองได้เลย

เป็นไงครับน้า รู้ยังครับ ว่างานเข้าคืออะไร 5555555555+ขายดิบขายดีใหญ่เลย ยังไงก็ อย่าลืมคอนเซ็ปด้วยน๊ะครับ ของดีมีคุณภาพเพื่อพี่น้องไทยไตรตั้นคลับ แล้วน้า ต่อหลอด LED ไว้ ช่วยในการตรวจสอบสภาพยังละครับ อย่าลืมซะละ เดี๋ยวจะเสียบแล้วไม่รู้ว่าติดรึปล่าว ยังไงก็ขอให้หายไข้ไวๆน๊ะครับ สู้ๆน๊ะครับ น้า เป็นกำลังใจให้ครับ ใครใส่แล้วเห็นผลก็แวะมาแจ้งด้วยน๊ะครับ ร่วมด้วยช่วยกัน ขอบคุณมากๆครับ อิอิ ปล.รถยี่ห้ออื่นก็ใช้ได้น๊ะครับ ถ้าเกิดท่านมีเครื่องเสียง หรือมีระบบ ไฟฟ้า เพราะมันจะช่วยให้ระบบไฟในรถเนียรขึ้นแน่นอนครับ ไม่ได้โม๊
    55555+ตัวเสียบรุ่นเนียรเหมือนเก๋ง ท่าจะมี LED มาพร้อมกับหัวเลย อุส่าหามาจนได้น๊ะครับ สุดยอดจริงๆเลยครับน้า

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    เป็นไงครับน้า รู้ยังครับ ว่างานเข้าคืออะไร 5555555555+ขายดิบขายดีใหญ่เลย ยังไงก็ อย่าลืมคอนเซ็ปด้วยน๊ะครับ ของดีมีคุณภาพเพื่อพี่น้องไทยไตรตั้นคลับ แล้วน้า ต่อหลอด LED ไว้ ช่วยในการตรวจสอบสภาพยังละครับ อย่าลืมซะละ เดี๋ยวจะเสียบแล้วไม่รู้ว่าติดรึปล่าว ยังไงก็ขอให้หายไข้ไวๆน๊ะครับ สู้ๆน๊ะครับ น้า เป็นกำลังใจให้ครับ
    กล่องแบบใหม่มี LED และ Fuse ให้ด้วยครับน้าโจ ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ อย่างนี้ต้องร้องเพลง "มีงานเข้าๆๆๆ ฮ่าๆ"

สมาชิกถาวร : TTC-00875 TTC-Member
    User ID
    2164
    Status
    โพส
    1,418

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ IamDream ดูโพส
    ได้ครับ

โอนตังส์ไปแล้วนะครับ พรุ่งนี้จะลงรูปสลิปให้นะครับ
    หรือ ไม่ต้องครับ

User ID
    549
    Status
    โพส
    19

มาลงชื่ออีกคนครับน้า..ฝัน..1 ชุด...ส่งมาที่...นาย สมพงษ์ กองวงศ์ 161/1 ม.3 ต.ปากน้ำปราณ อ.ปราณบุรี จ.ประจวบคีรีขันธ์ 77220 พรุ่งนี้โอนตังค์ให้ครับ...โทร 089-7403626
    ( พร้อมหลักฐานสลิปการโอนเงิน )

User ID
    597
    Status
    โพส
    114

ขอบคุณหลายเด้อ ตัวแรกวันนี้มาถึงแล้ว ตัวสองที่ส่งวันนี้ก็เอาอีกเพราะมันดีจริงๆ ลองแล้วเมื่อกี้เองแฟนเพิ่งต่อกับที่เสียบช่องไฟบุหรี่เสร็จ แฟนรีบเอารถออกไปลองเลย แรงอย่างเหลือเชื่อ คนนั่งยังรู้สึก คนขับเหยียบไม่หยุดบอกมันทำได้ไงไอ้ตัวนี้ 5555 สรัญชนาซะอย่าง แฟนงงเลย
    พรุ่งนี้โอนเงินให้ค่ะ ขอบคุณที่นำสิ่งดีๆ มาให้

User ID
    549
    Status
    โพส
    19

น้าฝัน...ที่คุยกันเมื่อสักครู่...ผมเอาตัวที่ต่อในคอนโซนรถ 1 ชุด..ส่งทาง EMS ราคา 190 บาท

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tooknavy ดูโพส
    ขอบคุณหลายเด้อ ตัวแรกวันนี้มาถึงแล้ว ตัวสองที่ส่งวันนี้ก็เอาอีกเพราะมันดีจริงๆ ลองแล้วเมื่อกี้เองแฟนเพิ่งต่อกับที่เสียบช่องไฟบุหรี่เสร็จ แฟนรีบเอารถออกไปลองเลย แรงอย่างเหลือเชื่อ คนนั่งยังรู้สึก คนขับเหยียบไม่หยุดบอกมันทำได้ไงไอ้ตัวนี้ 5555 สรัญชนาซะอย่าง แฟนงงเลย
    พรุ่งนี้โอนเงินให้ค่ะ ขอบคุณที่นำสิ่งดีๆ มาให้
    ครับผม ขอบคุณครับ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ พงษ์ ดูโพส
    น้าฝัน...ที่คุยกันเมื่อสักครู่...ผมเอาตัวที่ต่อในคอนโซนรถ 1 ชุด..ส่งทาง EMS ราคา 190 บาท
    ได้ครับ เดี๋ยวส่งให้

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

ใครมีไอเดียเก๋ไก๋ก็โชว์ด้วยนะครับ ผมอยากทำให้แต่ไม่อยากรบกวนกระเป๋าสตางค์ท่านครับ ก็หาแต่งเองละกันนะครับ เป็นตัวอย่างเล็กๆน้อยๆ แอบขโมยตุ๊กตาลูกสาวมาครับ อิๆ

ไฟล์แนบ 60428

สมาชิกถาวร : TTC-00875 TTC-Member
    User ID
    2164
    Status
    โพส
    1,418

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ IamDream ดูโพส
    ใครมีไอเดียเก๋ไก๋ก็โชว์ด้วยนะครับ ผมอยากทำให้แต่ไม่อยากรบกวนกระเป๋าสตางค์ท่านครับ ก็หาแต่งเองละกันนะครับ เป็นตัวอย่างเล็กๆน้อยๆ แอบขโมยตุ๊กตาลูกสาวมาครับ อิๆ

บรรเจิด กันเข้าไปครับ
    สวยดีครับ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ boka ดูโพส
    บรรเจิด กันเข้าไปครับ
    สวยดีครับ
    ส่งให้แล้วนะครับ รอรับได้เลย

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

แหล่มๆครับ บอกแล้ว รถ สวยด้วยมือเรา แถมได้ของดีราคาประหยัดอีกต่างหาก

เพื่อนๆ ก็อย่าลืมรองขาคันเร่งไฟฟ้ากันน๊ะครับ เท่าที่ทราบเคร่าวๆ วิธีผม ใช้ได้กับรถที่มีขาคันเร่งไฟฟ้าได้แทบทุกยี่ห้อครับ ขอแสดงความดีใจสำหรับเพื่อนๆ คนใช้รถที่มีขาคันเร่งเป็นไฟฟ้าด้วยน๊ะครับ ลองไปทำกันดูน๊ะครับ ง่ายๆทำเองกันได้แน่นอนครับ สำหรับจำนวนแผ่นที่ใช้ของไตรตั้นคือ 14 แผ่นซ้อนกันครับ (อย่าลืมลอกกระดาษก่อนทำการติดซ้อนกันด้วยน๊ะครับ) ครับ ถ้ายี่ห้ออื่นมีแก๊บ ~10 มม.ก็สามารถใช้ได้เหมือนกันครับ ลองทำกันดูน๊ะครับเพื่อนๆ เพราะ DIY ชุด KID (รองขาคันเร่ง+ฟิวเตอร์กรองกระแสไฟฟ้า) นี้ ใช้ได้กับรถแทบทุกรุ่นทุกยี่ห้อครับ(แต่ผลเรื่องความแรงยี่ห้ออื่นไม่มีข้อมูล แต่เรื่องเครื่องเสียงใช้ได้แน่ครับ) ถ้ามากไปแค่ลดจำนวน ถ้าน้อยไปก็เพิ่ม เท่านั้นเองครับ อย่าลืมสังเกตุ รอบเครื่องยนต์ของท่านก่อนติดและหลังติดด้วยน๊ะครับ รอบเครื่อง ต้องเท่าเดิมเท่านั้นครับ ขอให้มีความสุขกับการขับขี่และเพลิดเพลินกับเสียงเพลงที่ไพเราะขึ้นด้วยน๊ะครับ พี่น้อง

User ID
    2050
    Status
    โพส
    18

น้า Dream ช่วยจัดให้ผมชุดหนึ่งครับผมเอาเวอร์ชั่นล่าสุดครับน้า
    ศุภชัย บุญบรรดาล 43/97 ม.8 ต.ราชาเทวะ อ.บางพลี จ.สมุทรปรากร 10540
    Tel 0869971737
    ตังค์โอนให้เย็นนี้เลยครับ

User ID
    666
    Status
    โพส
    404

น้าดรีม ผมเอาด้วย1ชุดครับ ส่งแบบemsนะ
    นายสาโรจน์ พันธ์ขาว ร้านอาหารปิ่นทอง 112/1687-89 ซอยบางนา-ตราด46 ถนนบางนา-ตราด แขวงบางนา เขตบางนา กรุงเทพฯ 10260
    โทร.0868844332
    ผมโอนเงินไปให้แล้วนะครับ 260 บาท

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

พรุ่งนี้ผมคงต้องนั่งทำทั้งวันแน่ๆครับ ฮ่าๆ อดใจรอพรุ่งนี้นะครับน้าๆทุกท่าน ตอนนี้ Order เยอะมากเลยได้กันทุกคนครับ

สำหรับท่านที่ติด Power Amp อยู่แล้วไม่ต้องสั่งซื้อนะครับ ไม่มีผลเพราะในเครื่องเสียงมีชุด Capacitor ขนาดใหญ่อยู่แล้วครับ แจ้งไว้ก่อนครับเผื่อท่านที่เสียบเข้าไปแล้วไม่มีความแตกต่างครับ จะมีผลสำหรับรถเดิมๆเท่านั้นครับ

User ID
    4962
    Status
    โพส
    1,395

ง่ะ อิจฉาจัง มี V. ใหม่ออกแล้ว
    เด๋ว ผมจะเอาอันเก่าใส่ซอง ไป เทิร์น ตัว V.ใหม่ ฮ่าๆๆๆๆ (ล้อเล่น)

น้าผมต่อ แล้ว เวลาปิด สวิทกุญแจรถ วิทยุ รีเลย์ ไป 4-5 วินาที จึงจะดับ
    ปกติไหมครับ แล้วสายเข้า แดงเข้ากับฟ้า ดำเข้ากับดำ ใช่ไหมครับ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

555555555+ ปกติคับท่าน นั่นแหละครับ ประโยชน์ที่แท้จริง ของตัวคาร์ปาร์ฟิวเตอร์ ช่วยในการสำรองไฟลดการกระชากของกระแสไฟฟ้าครับ ยังไงก็ขอให้ใช้รถอย่างมีความสุขกายสบายใจน๊ะครับน้า อิอิ

หน้า 9 จากทั้งหมด 23 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้