หน้า 5 จากทั้งหมด 34 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 100 จากทั้งหมด 663

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

มาตรฐาน Re: ประมวลภาพงาน 4 ปี

อยากรู้คะแนนตอนไปแรลลี่ครับน้า ยังไงขอให้กรรมการเอามาลงด้วย เพื่อนไปกับเพื่ีอนแล้วเพื่อนก็พาหลง อิ อิ แต่ก็ยังอุตสาห์กลับมาแข่งต่อได้อิ อิ งานนี้เน้าฮาอย่างเดียวเลย

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

ขอขอบพระคุณ...
    *ทุกมิตรภาพที่ยั่งยืน
    *ทุกแรงแข็งขัน
    *ทุกความอ่อนล้า
    *ทุกกำลังใจ
    *ทุกๆท่าน
    เราจะรักษามันไว้ตลอดไป
    พี่น้องร่วมชาติครับ...กร๊ากกกกกกกกก

User ID
    4996
    Status
    โพส
    201

อยากไปใจจะขาดแล้ววววววววววววววววทำงานหลีกเลี่ยงมิได้ขอโทดด้วยครับเห็นงานสนุกมากเลย ไปรอบหน้าให้น้าชิตขับตามหลังเลยน่ะ อิอิ เดียวผมนำให้

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

งานนี้สนุกมากมายครับ ขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่มาร่วมสร้างความสุขกันครับ

User ID
    2506
    Status
    โพส
    157

อยากขอบคุณสำหรับใจที่ให้มา
    ขอบคุณสำหรับเวลาที่ได้เจอ
    ขอบคุณความอบอุ่นที่มีให้เสมอ

สมาชิกถาวร : TTC-00567 TTC-Member
    User ID
    4317
    Status
    โพส
    244

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ narisaaaaaaa ดูโพส
    ผ่านไปเรียบร้อยกับงานครบรอบ 4 ปี ไทยไทรทันคลับ
    ได้ทั้งบุญ ความสนุกสนานเฮฮา รอยยิ้ม มิตรภาพดีๆ และน้ำใจ ของสมาชิกทุกท่าน และที่ต้องขอขอบพระคุณเป็นพิเศษคือสปอนเซอร์และของรางวัลต่างๆ ดังนี้ค่ะ

1.BF Goodrich มอบยาง 1 ชุด
    2.ศูนย์มิตซูนครชัยรัตนาธิเบศร์ มอบกระเป๋าคาดเบาะ แผ่นกันแดด ปากกา
    3.อู่เฮียคี๊ มอบฮอทบิทในราคาพิเศษ 5 รางวัล
    4.ช่างโย่ง มอบท่อแทนแคช 1 รางวัล
    5.ปากน้ำดีเซล มอบกล่อง power up ในราคาพิเศษ 1 รางวัล
    6.โรงแรมอนันดา ลันตา รีสอร์ท มอบที่พักฟรี 1 รางวัล
    7.MP Cars มอบขัดเคลือบสี+สปา(ผลิตภัณฑ์ 3 เอ็ม) 3 รางวัล ถังดับเพลิงติดรถยนต์ 5 รางวัล
    8.กาแฟชงสำเร็จเขาช่อง
    9.บรษัทไทยน้ำทิพย์ มอบโค้กขนาด1.25ลิตร จำนวน 60 ขวด
    10.ศูนย์มิตซูวิภาวดี สนับสนุนค่าใช้จ่ายในงานจำนวน 2,000 บ.

และขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมงานครบรอบ 4 ปีในครั้งนี้ด้วยนะค่ะ
    ที่ขาดไม่ได้ขอบคุณทีมงานทุกท่านเลยค่ะ ที่สละเวลา แรงกาย แรงใจ ทำให้งานนี้ผ่านไปได้ด้วยดี ขอบคุณมากค่ะ เจอกันอีกครั้งงานครบรอบ 5 ปีจ้า
    11.ส่วนลดกล่อง power speed จำนวน 5 รางวัล และเกจ์วัด 2 ตัว โดยน้าเต้ยจ้า

สมาชิกถาวร : TTC-00567 TTC-Member
    User ID
    4317
    Status
    โพส
    244

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ narisaaaaaaa ดูโพส
    ผ่านไปเรียบร้อยกับงานครบรอบ 4 ปี ไทยไทรทันคลับ
    ได้ทั้งบุญ ความสนุกสนานเฮฮา รอยยิ้ม มิตรภาพดีๆ และน้ำใจ ของสมาชิกทุกท่าน และที่ต้องขอขอบพระคุณเป็นพิเศษคือสปอนเซอร์และของรางวัลต่างๆ ดังนี้ค่ะ

1.BF Goodrich มอบยาง 1 ชุด
    2.ศูนย์มิตซูนครชัยรัตนาธิเบศร์ มอบกระเป๋าคาดเบาะ แผ่นกันแดด ปากกา
    3.อู่เฮียคี๊ มอบฮอทบิทในราคาพิเศษ 5 รางวัล
    4.ช่างโย่ง มอบท่อแทนแคช 1 รางวัล
    5.ปากน้ำดีเซล มอบกล่อง power up ในราคาพิเศษ 1 รางวัล
    6.โรงแรมอนันดา ลันตา รีสอร์ท มอบที่พักฟรี 1 รางวัล
    7.MP Cars มอบขัดเคลือบสี+สปา(ผลิตภัณฑ์ 3 เอ็ม) 3 รางวัล ถังดับเพลิงติดรถยนต์ 5 รางวัล
    8.กาแฟชงสำเร็จเขาช่อง
    9.บรษัทไทยน้ำทิพย์ มอบโค้กขนาด1.25ลิตร จำนวน 60 ขวด
    10.ศูนย์มิตซูวิภาวดี สนับสนุนค่าใช้จ่ายในงานจำนวน 2,000 บ.

และขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมงานครบรอบ 4 ปีในครั้งนี้ด้วยนะค่ะ
    ที่ขาดไม่ได้ขอบคุณทีมงานทุกท่านเลยค่ะ ที่สละเวลา แรงกาย แรงใจ ทำให้งานนี้ผ่านไปได้ด้วยดี ขอบคุณมากค่ะ เจอกันอีกครั้งงานครบรอบ 5 ปีจ้า
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    ขาดอีกนิดคับ
    11.ร้านโอประดับยนต์ มอบไฟท้าย ดูโบ้ 1 ชุดและมือจับ 2 ชุด ที่ติดครอบไฟเบรคกะบะหลัง 1 ชุดคับ
    12.ส่วนลดกล่อง power speed จำนวน 5 รางวัล และเกจ์วัด 2 ตัว โดยน้าเต้ยจ้า
    ชื่อสปอนเซอร์ท่านใดตกหล่น ขออภัยมา ณ ที่นี้ ด้วยนะค่ะ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

โอ้โห งานนี้ หนุกหนานสุดยอดเลย แถมไปกันเพียบ น่าอิจฉาจัง แถมมี้ สนับสนุนคลับเพียบเลย ดีใจจัง

User ID
    5593
    Status
    โพส
    1,427

ชื่อสปอนเซอร์ท่านใดตกหล่น ขออภัยมา ณ ที่นี้ ด้วยนะค่ะ
    ลืม...นาฬิกาได้..อย่างไรครับ..เอาไปแจกครบทุกครอบครัวเลย

User ID
    3111
    Status
    โพส
    298

ค๊าบผม...............งานบุญงานกุศล................เหล้าเบียร์เพียบ 5555555555555555

User ID
    4317
    Status
    โพส
    244

1.Aeroklas มอบชุดแต่ง Aeroklas 1 รางวัล
    2.BF Goodrich มอบยาง 1 ชุด
    3.ศูนย์มิตซูนครชัยรัตนาธิเบศร์ มอบกระเป๋าคาดเบาะ แผ่นกันแดด ปากกา
    4.อู่เฮียคี๊ มอบฮอทบิทในราคาพิเศษ 5 รางวัล
    5.ช่างโย่ง มอบท่อแทนแคช 1 รางวัล
    6.ปากน้ำดีเซล มอบกล่อง power up ในราคาพิเศษ 1 รางวัล
    7.โรงแรมอนันดา ลันตา รีสอร์ท มอบที่พักฟรี 1 รางวัล
    8.MP Cars มอบขัดเคลือบสี+สปา(ผลิตภัณฑ์ 3 เอ็ม) 3 รางวัล ถังดับเพลิงติดรถยนต์ 5 รางวัล
    9.กาแฟชงสำเร็จเขาช่อง
    10.บรษัทไทยน้ำทิพย์ มอบโค้กขนาด1.25ลิตร จำนวน 60 ขวด
    11.ศูนย์มิตซูวิภาวดี สนับสนุนค่าใช้จ่ายในงานจำนวน 2,000 บ.
    12.ร้านโอประดับยนต์ มอบไฟท้าย DEPO จำนวน 1 รางวัลและมือจับ 2 ชุด ที่ติดครอบไฟเบรคกะบะหลัง 1 ชุด
    13.ส่วนลดกล่อง Power Speed จำนวน 5 รางวัล และเกจ์วัด จำนวน 2 รางวัล โดยน้าเต้ย
    14.นาฬิกาแขวนได้รับทุกครอบครัว โดยน้าอำนาจ

รายชื่อสปอนเซอร์ท่านใดตกหล่นแจ้งได้เลยนะค่ะ ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย narisaaaaaaa : 30-11-2009 เมื่อ 09:56

User ID
    7183
    Status
    โพส
    1,497

งานนี้มันสุดยอดดดดด จริงๆ เหล้าเบียร์เพียบ ของสดเพียบ น้าอำนาจผมติดใจใบเนียมแล้วคับ

jerry013
    ผู้เยี่ยมชม

Post Re: ประมวลภาพงาน 4 ปี

แง่ๆๆๆๆๆๆ อด แข่ง แรลลี่ อะ ไป เอา ของ รางวัล กะ กิง ๆ ๆ ๆ ๆ อาหาร ทะเล อย่าง เดียว เลยอะกะ แต่ ก้อ สนุก นะ กะ อยาก ไป อีก อะ กะ

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    งานนี้สนุกมากมายครับ ขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่มาร่วมสร้างความสุขกันครับ
    ด้วยๆๆๆๆ 55555..
    Attached Images Attached Images  

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

เห็นภาพแล้วเสียดายจังไม่ได้ไป...ติดทำงานครับ
    หวังว่างาน 5 ปี จะมาแถวระยองบ้างนะครับ

User ID
    7183
    Status
    โพส
    1,497

งานนี้สนุก มัน ฮา

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

กลับถึงบ้านโดยความปลอดภัยแล้วครับ ตอนตีห้าครึ่ง
    ขอบคุณทุกท่านที่ต้อนรับด้วยความอบอุ่นครับ
    มาเยี่ยมเชียงใหม่ก็อย่าลืมโทรหากันด้วยนะครับ
    งานนี้สนุกมากครับ....ครบรส...

สมาชิกถาวร : TTC-00454 TTC-Member
    User ID
    4371
    Status
    โพส
    1,944

มาดูรูปต่อคับ

User ID
    3111
    Status
    โพส
    298

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    กลับถึงบ้านโดยความปลอดภัยแล้วครับ ตอนตีห้าครึ่ง
    ขอบคุณทุกท่านที่ต้อนรับด้วยความอบอุ่นครับ
    มาเยี่ยมเชียงใหม่ก็อย่าลืมโทรหากันด้วยนะครับ
    งานนี้สนุกมากครับ....ครบรส...
    น้าตู่ กะ น้องกระแต เอ่อ...........โออยากถามว่าน้าขับรถไปหรือว่าไป..จรวด..จ๊ะ กร๊าก..........................

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ O accessories ดูโพส
    น้าตู่ กะ น้องกระแต เอ่อ...........โออยากถามว่าน้าขับรถไปหรือว่าไป..จรวด..จ๊ะ กร๊าก..........................
    น้องกระแต ขับคนเดียว รวดเดียวเลยครับ
    เพชรบุรี - เชียงใหม่
    ...น้องผมบอกจะขอสร้างสถิติซักหน่อย
    ผมกะจะหลับในรถ แต่ขอโต๊ด...หลับไม่ลงเจง เจง...หวาดเสียวตลอดทาง....

หน้า 5 จากทั้งหมด 34 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้