หน้า 4 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 80 จากทั้งหมด 138

toey_w1
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: (นอกรอบ)มีทติ้ง "ลาแล้ว บางกอก" และ ???

ยินดีด้วยจ้า..ปอง กับ สา..คำว่าครอบครัว..ครบแล้วแหละ ..ฮือๆๆ.ฉิจฉาว่ะ.

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

มาตรฐาน Re: (นอกรอบ)มีทติ้ง "ลาแล้ว บางกอก" และ ???

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Barontong ดูโพส
    แฮปปี้นะครับน้องขาวมุกน้อย

อิอิ
    ขอบคุณครับ น้าต้อง
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ goksr ดูโพส
    ยินดีด้วยครับน้าปอง
    ขอบคุณครับ น้าโก
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Bangpakong ดูโพส
    สัพพะทุกข์ สัพพะโศก สัพพะโรค สัพพะภัย สัพพะเคราะห์ เสนียดิ์จันไร ขออย่าได้มา กล่ำกรายแผ้วพาน สัพพะธนัง สัพพะลาภัง จงบังเกิดมีแต่ครอบครัว ขาวมุขน้อย สิ่งเลวร้ายไม่ดีทั้งหลาย ขอให้พ้นผ่านไปกับส่งท้ายปีเก่า เริ่มต้นปีใหม่เริ่มมีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาทั้งการงาน การเงินและครอบครัวตลอดกาลนานเทอญ.......สาธุ...
    สาธุ ขอบคุณครับ น้าบาง
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ taye triton plus4 ดูโพส
    โชคดีไอ้น้องรัก
    ขอบคุณครับ น้าต่าย
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AeA ดูโพส
    ยินดีด้วยครับน้าปอง ตอนคลอดแล้วไปอยู่อุบล น้องเอย...น้อย น้อยของผมคงอยู่ร้อยเอ็ด กลับบ้านมีเวลาจะแวะไปเที่ยวนะครับ

ช่วงนี้คุณแม่สา รักษาสุขภาพให้มาก มากนะครับ ช่วง 3 เดือนแรก เดินทางไปไหนก็ให้ระวังด้วยครับ ทานเยอะ เยอะ คลอดแล้ว ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะครับ

วันที่ 19 นี้ เด๋วถามป้าแหม่มกะน้องเอยก่อนครับ แต่อยากไปนะครับ
    ขอบคุณครับ น้าเอ้
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton salon ดูโพส
    ว้าวว..วว....ว......สำเร็จแย้วววว....วว....
    ยินดีด้วยครับ....รักษาสุขภาพให้มากๆ
    จะกิน..จะเดิน...ระวังมากๆนะครับ
    แล้วเจอกัน
    ขอบคุณครับ น้าหนึ่ง
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    ยินดีด้วยครับ อิอิ
    ขอบคุณครับ น้าโจ้
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ toey_w1 ดูโพส
    ยินดีด้วยจ้า..ปอง กับ สา..คำว่าครอบครัว..ครบแล้วแหละ ..ฮือๆๆ.ฉิจฉาว่ะ.
    ขอบคุณครับ ป้าเตย อิจฉาก็รีบมีเร็วๆดิครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

ขอบคุณทุกท่านคร๊าบบบบบ

ท่านใดว่างเชิญมาร่วมทานข้าวกันครับ ขอเปลี่ยนแปลงวันเป็นวันเสาร์ ที่ 19 ธ.ค.52 แทนครับ

รายละเอียดตามนี้เลยครับ http://www.thaitritonclub.com/forum/...ad.php?t=18361

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3111
    Status
    โพส
    298

ดีใจด้วยคน คับน้าปองกะน้องสา ร้านใกล้บ้านเลย เดียวจะไปหานะจ๊ะ

deendabomb
    ผู้เยี่ยมชม

ยินดีด้วยคนครับน้าปองขอให้มีความสุขความเจริญตลอดไปนะครับ

User ID
    122
    Status
    โพส
    1,120

อยู่ดีมีแฮง ทำมาค้าขึ้นเด้อ..อาปอง
    ยินดีด้วยที่มีตัวเล็กแย้ววววว

User ID
    3521
    Status
    โพส
    1,097

ยินดีด้วยครับ ว่างๆจะแวะไปหาครับ

User ID
    119
    Status
    โพส
    572

วันเสาร์ ที่ 19 ธ.ค. 52 งานเข้าพอดีเลยน้าปองงั้นขอให้น้องออกมาหล่อเหมือนพ่อสวยเหมือนแม่และแข็งแรงมั๋กๆด้วยยินดีด้วยคับกับร้านใหม่และลูกคนแรกและคนต่อๆไป
    คุณเชื่อในพรหมลิขิตมั้ย
    ถ้าไม่...แล้วอะรัยล่ะที่ทำให้เรามาพบกันคนหลายคนที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน
    ถ้าไม่...แล้วอะรัยล่ะที่ทำให้เราถูกชะตาจนเรียกคนๆนั้นว่า"เพื่อน"
    ......เพื่อน...คนๆนึงที่ครั้งนึงก็เป็นได้แค่คนแปลกหน้าคนหนึ่ง
    เวลาผ่าน คนแปลกหน้าคนนั้นก็กลายมาเป็นเพื่อนคนที่เรา "ไว้ใจ"
    ....เพื่อน.....คนที่พร้อมอยู่กับเราเสมอ ไม่ว่า สุข ทุกข์ เหงา เศร้า
    ......เพื่อน....คนที่พร้อมแชร์ความรู้สึกต่างๆโดยไม่เคยเอ่ยปากว่า "ถ้าทำอย่างนั้นแล้วฉันจะได้อะรัย"
    .....เพื่อน.....คนที่ไม่เคยสนใจว่าเราจะหน้าตาดี มีสกุล ร่ำรวย ยากจน สูง ต่ำ ดำ ขาว
    .....เพื่อน.....คนที่ไม่เคยเสแสรง แกล้งทำ
    (ขออนุญาติตัดข้อความบางส่วนออกไปเพื่อให้เนื้อหากระชับขึ้น"ยาวมากก....)
    ทั้งหมดนี้เราใช้ "ตา" มองไม่เห็น
    แต่ทั้งหมดนี้เราใช้ "ใจ" มองเห็นได้
    แล้วพบกันใหม่คับน้าปอง ซ้อสา ในสถานที่ ที่มีแต่เพื่อนๆและรอยยิ้ม
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย big_kub : 11-12-2009 เมื่อ 10:16

User ID
    248
    Status
    โพส
    1,032

ยินดีด้วยจ๊ะ....โอกาสเหมาะจะแวะไปเยี่ยมที่ร้านนะ

User ID
    2584
    Status
    โพส
    385

ย้ายมา อุบลฯ อยู่ที่อำเภอไหนครับ น้า

User ID
    5950
    Status
    โพส
    408

ยินดีด้วยนะเพื่อน น้าปอง+สา
    ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรือง
    ขอให้ขาวมุกน้อย แข็งแรง น่ารัก
    ........... ไม่ว่าจะใกล้หรือไกล ยังไงก็ Thai Triton Club แน่นอน

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

ติดงานคร้าบบบบบบ ถึงไปไม่ได้ก็ฝากใจไปส่งน่ะครับ สักวันเราคงจะได้เจอกันอีกครับ อิ อิ

User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ O accessories ดูโพส
    ดีใจด้วยคน คับน้าปองกะน้องสา ร้านใกล้บ้านเลย เดียวจะไปหานะจ๊ะ
    ขอบคุณครับ น้าโอ เบียร์ลังนึงนะ อิอิอิ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ deendabomb ดูโพส
    ยินดีด้วยคนครับน้าปองขอให้มีความสุขความเจริญตลอดไปนะครับ
    ขอบคุณครับ น้าดีน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KHEAWDEE ดูโพส
    อยู่ดีมีแฮง ทำมาค้าขึ้นเด้อ..อาปอง

ยินดีด้วยที่มีตัวเล็กแย้ววววว

ขอบคุณครับ น้าวิน
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ weerasin.08 ดูโพส
    ยินดีด้วยครับ ว่างๆจะแวะไปหาครับ
    ขอบคุณครับ น้าต๋อม จะรอๆๆๆและรอครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ big_kub ดูโพส
    วันเสาร์ ที่ 19 ธ.ค. 52 งานเข้าพอดีเลยน้าปองงั้นขอให้น้องออกมาหล่อเหมือนพ่อสวยเหมือนแม่และแข็งแรงมั๋กๆด้วยยินดีด้วยคับกับร้านใหม่และลูกคนแรกและคนต่อๆไป

คุณเชื่อในพรหมลิขิตมั้ย

ถ้าไม่...แล้วอะรัยล่ะที่ทำให้เรามาพบกันคนหลายคนที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน

ถ้าไม่...แล้วอะรัยล่ะที่ทำให้เราถูกชะตาจนเรียกคนๆนั้นว่า"เพื่อน"

......เพื่อน...คนๆนึงที่ครั้งนึงก็เป็นได้แค่คนแปลกหน้าคนหนึ่ง

เวลาผ่าน คนแปลกหน้าคนนั้นก็กลายมาเป็นเพื่อนคนที่เรา "ไว้ใจ"

....เพื่อน.....คนที่พร้อมอยู่กับเราเสมอ ไม่ว่า สุข ทุกข์ เหงา เศร้า
    ......เพื่อน....คนที่พร้อมแชร์ความรู้สึกต่างๆโดยไม่เคยเอ่ยปากว่า "ถ้าทำอย่างนั้นแล้วฉันจะได้อะรัย"
    .....เพื่อน.....คนที่ไม่เคยสนใจว่าเราจะหน้าตาดี มีสกุล ร่ำรวย ยากจน สูง ต่ำ ดำ ขาว
    .....เพื่อน.....คนที่ไม่เคยเสแสรง แกล้งทำ
    (ขออนุญาติตัดข้อความบางส่วนออกไปเพื่อให้เนื้อหากระชับขึ้น"ยาวมากก....)
    ทั้งหมดนี้เราใช้ "ตา" มองไม่เห็น
    แต่ทั้งหมดนี้เราใช้ "ใจ" มองเห็นได้
    แล้วพบกันใหม่คับน้าปอง ซ้อสา ในสถานที่ ที่มีแต่เพื่อนๆและรอยยิ้ม

ขอบคุณครับ น้าบิ๊ก
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wiz ดูโพส
    ยินดีด้วยจ๊ะ....โอกาสเหมาะจะแวะไปเยี่ยมที่ร้านนะ
    ขอบคุณครับ น้าโอ จะรอนะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ 50degree ดูโพส
    ย้ายมา อุบลฯ อยู่ที่อำเภอไหนครับ น้า
    ขอบคุณครับน้า ชื่อน่าเมาดีจังครับ อยู่ วารินครับ ฝั่งตรงข้ามเยื้องหน้าม.อุบลฯครับ ร้านเกมAMATA ครับ ว่างๆมานั่งคุยกันได้ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ golfham ดูโพส
    ยินดีด้วยนะเพื่อน น้าปอง+สา
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ golfham ดูโพส

ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรือง

ขอให้ขาวมุกน้อย แข็งแรง น่ารัก

........... ไม่ว่าจะใกล้หรือไกล ยังไงก็ Thai Triton Club แน่นอน

ขอบคุณครับ น้ากอล์ฟ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    ติดงานคร้าบบบบบบ ถึงไปไม่ได้ก็ฝากใจไปส่งน่ะครับ สักวันเราคงจะได้เจอกันอีกครับ อิ อิ

ขอบคุณครับ น้าบอม ปีใหม่นี้ มากับน้าวุฒิเลยครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย น้องขาวมุก : 11-12-2009 เมื่อ 15:58

User ID
    2235
    Status
    โพส
    263

อ้าวยังอยู่หน้าบอร์ดอีก ไหนว่าจะมาโคราชละครับ อิอิ

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

ขาวมุกน้อย...เด๋ว*พี่*ไปเยี่ยมที่อุบลนะ55555+
    เป็นห่วงสุขภาพ ลูก เมีย และตัวเองนะปองคุง

User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ por.puento ดูโพส
    อ้าวยังอยู่หน้าบอร์ดอีก ไหนว่าจะมาโคราชละครับ อิอิ
    คงไม่ได้ไปแล้วหล่ะครับ น้าแป๋ง ฝากขอโทษทุกท่านด้วยครับ โอกาสหน้าจะไปนั่งร่วมโต๊ะด้วยครับ

User ID
    2235
    Status
    โพส
    263

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    คงไม่ได้ไปแล้วหล่ะครับ น้าแป๋ง ฝากขอโทษทุกท่านด้วยครับ โอกาสหน้าจะไปนั่งร่วมโต๊ะด้วยครับ
    ครับเอาไว้เจอกันงานหน้าครับ อ้าวพี่โจ้รถถัง อีกคน นี่นา ก็ยังอยู่หน้าบอร์ด สงสัยไม่มาแล้วโคราช

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

ดีใจด้วยนะครับน้า สุดยอดเล้ย เย้ๆๆ เข้าใจครับหัวอกคุณพ่อคนใหม่

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

ขอแสดงความยินดีกับการมีครอบครัวที่สมบูรณ์ ในที่สุดจะมีอีกหนึ่งชีวิตให้น้องปองน้องสาต้องรับผิดชอบ
    ยินดีกับชีวิตใหม่ ขอให้ประสบความสำเร็จกับชีวิตใหม่
    ขอให้กิจการใหม่ที่เมืองดอกบัวจงรุ่งเรืองยิ่งๆ ขึ้น
    Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

TTC_402 TTC-Member
    User ID
    2112
    Status
    โพส
    3,433

ชาวอุบล ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ ขอให้มีความสุขกับวันข้างหน้าครับน้า

หน้า 4 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้