สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 10

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    7451
    Status
    โพส
    77

Cool หาที่พัก มุกดาหาร

รบกวนเพื่อนสมาชิก แนะนำที่พักริมแม่น้ำโขง ในมุกดาหารให้หน่อยครับ
    มีน้องหมาไปด้วยนะครับ
    ศรุต 081-8698659
    p_sarut@hotmail.com

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

มาตรฐาน Re: หาที่พัก มุกดาหาร

ไม่ทราบว่าไปหรือยังครับ เพิ่งได้เข้ามาดู
    ที่พักมีหลายที่ครับ แต่ถ้ามีน้องหมาไปด้วย ร.ร. ไม่ต้องพูดถึง
    รีสอร์ตหรือโฮมสเตย์เท่านั้นครับ มีหลายที่ครับ

TTC 0541 TTC-Member
    User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

กะป๋มเพิ่งคลานไปเที่ยวโซนอีสานมาคร๊าบบบ ขอแนะนำ อทช.ภูผาเทิบ ห่างจากมุกดาหารประมาณ 10 โล กะมัง ค่าที่พัก 500 บาท ได้ความปลอดภัย 100% นอนได้ประมาณ 10 คน อาหารอร่อย / บรรยากาศเยี่ยม / ที่ท่องเที่ยวเยอะ แถม จนท.อทช.ดูแลเอาใจใส่ดีมั๊กมากกก ขอบอกว่าประทับใจตรงนี้ที่ซู๊ดดด ...ดีกว่า อทช.ผาแต้มเป็นร้อยเท่า ถ้ายังไงลองโทรสอบถามได้นะครับ 081-5632129
    ปล. มีเครื่องทำน้ำอุ่น ด้วยนะ ขอบอก อิอิ

PleTriton
    ผู้เยี่ยมชม

รีสอร์ตเยอะมากๆครับ ลองขับรถตะเวนดูครับไม่ต้องรีบ

User ID
    3148
    Status
    โพส
    143

ไปมายังครับ มากับแฟนหรือว่าเพื่อน ถ้ามากับเพื่อนก็อยู่แถวๆ หอแก้ว ครับวิวสวยครับ ขาวๆทั้งนั้น(55++วิวนะครับ) หรือไม่ก็เส้นริมโขง วิ่งเลาะไปเลยครับ มีเพียบครับ 150-400 บาท/คืน (ถ้ามากับเพื่อนแนะนำ หลังหอแก้วมุกดาหาร วิวแจ่ม ข๊าว ขาว )

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MTTS_2534 ดูโพส
    กะป๋มเพิ่งคลานไปเที่ยวโซนอีสานมาคร๊าบบบ ขอแนะนำ อทช.ภูผาเทิบ ห่างจากมุกดาหารประมาณ 10 โล กะมัง ค่าที่พัก 500 บาท ได้ความปลอดภัย 100% นอนได้ประมาณ 10 คน อาหารอร่อย / บรรยากาศเยี่ยม / ที่ท่องเที่ยวเยอะ แถม จนท.อทช.ดูแลเอาใจใส่ดีมั๊กมากกก ขอบอกว่าประทับใจตรงนี้ที่ซู๊ดดด ...ดีกว่า อทช.ผาแต้มเป็นร้อยเท่า ถ้ายังไงลองโทรสอบถามได้นะครับ 081-5632129
    ปล. มีเครื่องทำน้ำอุ่น ด้วยนะ ขอบอก อิอิ
    ลุงป๋องไปเที่ยวไม่บอกเลยนะครับ บ้านผมอยู่เลย ภูผาเทิบไปทางใต้ริมฝั่งโขง ประมาณ 7-8 กม. เองแหละ

User ID
    7451
    Status
    โพส
    77

Cool Re: หาที่พัก มุกดาหาร

ขอขอบคุณทุกคำแนะนำแนะครับ ตอนนี้เปลี่ยนแผนไปโขงเจียมแล้วครับ
    ศรุต

User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    ลุงป๋องไปเที่ยวไม่บอกเลยนะครับ บ้านผมอยู่เลย ภูผาเทิบไปทางใต้ริมฝั่งโขง ประมาณ 7-8 กม. เองแหละ
    อ่ะจ๊าก ... ช่างเสียดายจริงแท้ ไปถึงถิ่นน้าก๊อดแล้ว ไม่ได้แวะเข้าไปขอพร ต้องขออภัย ด้วยครับ สงสัยเจอกันเมื่อชาติต้องการ คร๊าบบบ น้า

User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MTTS_2534 ดูโพส
    อ่ะจ๊าก ... ช่างเสียดายจริงแท้ ไปถึงถิ่นน้าก๊อดแล้ว ไม่ได้แวะเข้าไปขอพร ต้องขออภัย ด้วยครับ สงสัยเจอกันเมื่อชาติต้องการ คร๊าบบบ น้า
    ตอนนี้ผมทำงานอยู่ลพบุรีครับ คงได้มีโอกาสเจอกันนะครับ

User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

เช่นกันครับน้าก๊อด ผมคลานไปแถวลพบุรีเมื่อไร จะส่งม้าเร็ว คาบสารบอกล่วงหน้า ขอร่วมดื่มน้ำสาบานกับน้าก๊อดสักเป๊ก อ่ะคร๊าบบบ อิอิ

ข้อมูลกระทู้