สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

กระทู้: กลุ่มลพบุรี ขอเชิญร่วมกิจกรรมเติมฝัน วันเด็กแห่งชาติ 53

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

มาตรฐาน กลุ่มลพบุรี ขอเชิญร่วมกิจกรรมเติมฝัน วันเด็กแห่งชาติ 53

ตามกระทู้นี้เลยครับ เนื่องจากเป็นพื้นที่ของ จว.ลพบุรี จึงขอเชิญสมาชิกไทรทันลพบุรี ร่วมบริจาคเครื่องเขียน แบบเรียน และสิ่งของที่เป็นประโยชน์กับเด็กๆ นะครับ เพื่อสิ่งที่ดีให้กับอนาคตของชาติ ตามกระทู้นี้เลยครับ
    http://www.thaitritonclub.com/forum/...d.php?p=249511

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1738
    Status
    โพส
    431

มาตรฐาน Re: กลุ่มลพบุรี ขอเชิญร่วมกิจกรรมเติมฝัน วันเด็กแห่งชาติ 53

หวัดดีครับน้าๆครับ ลพบุรีรวมกลุ่มกันทำมั๊ยครับ
    ได้อะไรเป็นชิ้นเป็นอันดี นอกจากของที่เรามีอยู่แล้ว
    เสนอความคิดเฉยๆครับ

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

มาตรฐาน Re: กลุ่มลพบุรี ขอเชิญร่วมกิจกรรมเติมฝัน วันเด็กแห่งชาติ 53

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ รัก ดูโพส
    หวัดดีครับน้าๆครับ ลพบุรีรวมกลุ่มกันทำมั๊ยครับ
    ได้อะไรเป็นชิ้นเป็นอันดี นอกจากของที่เรามีอยู่แล้ว
    เสนอความคิดเฉยๆครับ
    เป็นความคิดที่ดีครับ ตอนนี้ผมกำลังออกแบบสติ๊กเกอร์ชาวลพบุรีอยู่ แต่สิ่งที่เป็นห่วงคือ ส่วนมากไม่ค่อยได้เข้ามาในเว็บต์กัน หลังปีใหม่ผมว่าจะนัดรวมพลกันดูก่อน ขอเสียงหนับหนุนด้วยครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1738
    Status
    โพส
    431

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ

ข้อมูลกระทู้