หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 40

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3584
    Status
    โพส
    884

มาตรฐาน Re: น้อยใจจังเลย -*-

บางครั้ง คนเล่นบอร์ด กับ คนขับ คนละคนกันครับ อาจจะเป็นญาติน้าเขา

User ID
    725
    Status
    โพส
    304

ไปตัดสติ๊กเกอร์สะท้อนแสงอย่างผมสิครับ มืดมาก็มองเห็น หากมีไฟส่องมันสะท้อนดีจริงๆ แต่หากไม่เห็นหรือไม่ทักก็ช่างเขาเถอะ เขาอาจจะกำลังมีสมาธิกับการขับรถอยู่ก็ได้

User ID
    7993
    Status
    โพส
    118

บางคนไม่ได้เป็นสมาชิกแต่ว่า คิดว่าเห็นเค้าติดก็ติดบ้าง มันสวยดี เห่อๆ

User ID
    7359
    Status
    โพส
    241

เหมือน กันเลย แต่ของผม เพื่อนสมาชิกมาทักครับ เห็นหลัง ไวไว มีสติกเกอร์ 2 อัน อันหนึ่ง มีข้อความว่า เชียงใหม่ อะไนนี่แหละ ครับ บนคู่ขนานลอยฟ้า เส้นตะหลิ่งชัน เพื่อนสมาชิกท่านนี้ มุ่งหน้าไปเส้นพระรามแปด เขาขับมาจากข้างหลัง แล้ว เพื่อน สมา ชิกเปิด กระจกมา เหมือน จะทักทายครับ แต่ ผมกำลัง กดเบอร์โทรศัพท์ มองไม่ทัน พอเห็นว่า เป็นเพื่อน สมาชิก ก็ ไป ลิปๆ แล้ว ครับ ผมเห็น ก็หมด คันเร่งเลย ครับ แล้วเมื่อทันกัน ก็บีบ แตร ให้ ถ้าเป็นเพื่อนสมาชิก ท่นไหน โทษทีนะครับ

เหมือนกัน ครับ ผม คนขับ ทักไม่ทันเหมือนกัน ไม่เห็น
    ถ้าเจอใหม่เดี๋ยวจอดคุยเลยดีกว่าครับ

คืนนี้มีมิต ติ้ง ที่ สาย 1 ปตท เหมือนเดิมครับ ทุก อาทิตย์ ใครไป มาทักกัน ด้วยนะครับ
    เคยมีเพื่อนสมาชิกไป แล้วไม่ได้ทัก กันครับ ตอนนี้มี ประจำการ สมาชิกเราที่ ปตท สาย 1 มีอยู่ 3 คัน ครับ แต่ที่เหลือ สมาชิกที่แข่ง ไม่ได้นับ แบบ ทุก พฤหัสและ เสาร์ หลายคน กลัวเรื่อง ตำรวจ ไม่ต้องกลัว ครับ พี่ตำรวจเขาบอกว่า เขาไม่จับรถธรรมดา ครับ เขา จะ จับเฉพาะ รถวางเครื่องเจ เท่านั้น และ พวกที่ แข่ง ใน ถนนใหญ่ สบายใจได้เลยครับ ใครสนใจ คืนนี้ครับ ผม จะ ดริป รถ อยู่ ข้างหน้า ปั้ม ครับ เป็นกลุ่มครับ เพื่อนสมาชิกมาชมกันได้ สนุกแน่นอน

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

...เด๋วนี้ผมเจอประจำครับน้าใหม่ ทักแล้วก็เฉย เด๋วนี้ก็เลยเฉยๆและ -*- ...

User ID
    9955
    Status
    โพส
    86

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ scorpion_za ดูโพส
    บางครั้ง คนเล่นบอร์ด กับ คนขับ คนละคนกันครับ อาจจะเป็นญาติน้าเขา
    เห็นดัวยอย่างแรง

User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dsign ดูโพส
    ...เด๋วนี้ผมเจอประจำครับน้าใหม่ ทักแล้วก็เฉย เด๋วนี้ก็เลยเฉยๆและ -*- ...
    ก็น้าหนุ่มทักแล้วกดหนี ใครจะไปตามทัน

อิอิอิ

User ID
    4046
    Status
    โพส
    132

เ้ดี๋ยวนี้ไม่สนใจแล้้วครับ ถ้าไม่ทักผม ผมก็จะทักก่อนครับ
    ใช่ไม่ใช่ก็ แค่ งงงงง กันไปข้างนึง

ส่วนหนึ่งคงต้องทำใจครับน้า

บางที พี่เค้าอาจไม่ทันเห็น แต่ส่วนใหญ่ ก็จะคอยสังเกตนะครับ เวลา เจอ
    รถแบบเดียวกัน

ก็อย่าคิดมากครับ นานาจิตตัง ใครทักมา เราทักตอบ ใครไม่ทักก็ยิ้มไว้ครับ

User ID
    3851
    Status
    โพส
    580

อย่าคติดมากครับน้าใหม่ ผมก้อเคยเจอ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ PAT2009 ดูโพส
    เหมือน กันเลย แต่ของผม เพื่อนสมาชิกมาทักครับ เห็นหลัง ไวไว มีสติกเกอร์ 2 อัน อันหนึ่ง มีข้อความว่า เชียงใหม่ อะไนนี่แหละ ครับ บนคู่ขนานลอยฟ้า เส้นตะหลิ่งชัน เพื่อนสมาชิกท่านนี้ มุ่งหน้าไปเส้นพระรามแปด เขาขับมาจากข้างหลัง แล้ว เพื่อน สมา ชิกเปิด กระจกมา เหมือน จะทักทายครับ แต่ ผมกำลัง กดเบอร์โทรศัพท์ มองไม่ทัน พอเห็นว่า เป็นเพื่อน สมาชิก ก็ ไป ลิปๆ แล้ว ครับ ผมเห็น ก็หมด คันเร่งเลย ครับ แล้วเมื่อทันกัน ก็บีบ แตร ให้ ถ้าเป็นเพื่อนสมาชิก ท่นไหน โทษทีนะครับ

เหมือนกัน ครับ ผม คนขับ ทักไม่ทันเหมือนกัน ไม่เห็น
    ถ้าเจอใหม่เดี๋ยวจอดคุยเลยดีกว่าครับ

คืนนี้มีมิต ติ้ง ที่ สาย 1 ปตท เหมือนเดิมครับ ทุก อาทิตย์ ใครไป มาทักกัน ด้วยนะครับ
    เคยมีเพื่อนสมาชิกไป แล้วไม่ได้ทัก กันครับ ตอนนี้มี ประจำการ สมาชิกเราที่ ปตท สาย 1 มีอยู่ 3 คัน ครับ แต่ที่เหลือ สมาชิกที่แข่ง ไม่ได้นับ แบบ ทุก พฤหัสและ เสาร์ หลายคน กลัวเรื่อง ตำรวจ ไม่ต้องกลัว ครับ พี่ตำรวจเขาบอกว่า เขาไม่จับรถธรรมดา ครับ เขา จะ จับเฉพาะ รถวางเครื่องเจ เท่านั้น และ พวกที่ แข่ง ใน ถนนใหญ่ สบายใจได้เลยครับ ใครสนใจ คืนนี้ครับ ผม จะ ดริป รถ อยู่ ข้างหน้า ปั้ม ครับ เป็นกลุ่มครับ เพื่อนสมาชิกมาชมกันได้ สนุกแน่นอน
    เวรกรรม เครื่องเจ มันผิดตรงไหนเนี่ย เกิดวันนั้นขับผ่านไปเส้นนั้น ซวยเลยตรู แต่ไม่มีวันซะหรอก มาอยู่บ้านนอกแล้ว

งั้นวาง RB SR 4G63 3S ไปก็ไม่โดนจับอ่ะดิ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย น้องขาวมุก : 27-12-2009 เมื่อ 13:40

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

555 น้าถ้ามาระยองนะเจอมีโบกครับพี่น้อง ซดกาแฟกันก่อนและถ้าอยู่หลายคันจะประกบเลยครับพี่น้อง 555นี่เรื่องจริงครับ มิตรแท้แน่นอนเรียกเมื่อไหร่เป็นมาครับ (ถ้าว่างนะครับ)

User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

มันแล้วแต่คนมั้งครับ
    วันก่อนขับรถไปนครสวรรค์ มี Plus สีขาวแซงแล้วบีบแตรให้
    เราก็ดูไม่เห็นเขามีติ๊กเกอร์คลับเลย

User ID
    10170
    Status
    โพส
    163

อาจจะมือมั่งครับ ว่าแต่ผมก็ยังไม่มี Sticker เลย อิอิ

User ID
    10170
    Status
    โพส
    163

ว่าแต่ Ttc มีสัญญาณหรือสัญลักษณ์ หรือวิธีการทักทายไหมครับ
    ผมจะได้จำไว้เผื่อครั้งหน้าจะได้ทักทายแบบถูกวิธี .. ^_^

TTC-01033 TTC-Member
    User ID
    9771
    Status
    โพส
    1,243

มะต้องน้อยจัยเด่วโทรหา.....อิอิอิ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sirawitr ดูโพส
    มันแล้วแต่คนมั้งครับ
    วันก่อนขับรถไปนครสวรรค์ มี Plus สีขาวแซงแล้วบีบแตรให้
    เราก็ดูไม่เห็นเขามีติ๊กเกอร์คลับเลย
    น้าสิปีใหม่ผมเจอเพื่อนไทรทันเยอะกระพริบไฟให้เสมอจ้ะไม่สนว่าเขาจะเอาปืนไล่ยิ่งเราป่าว 555 เจอฝูงบินต่ำเยอะกว่าสูงครับ

User ID
    2237
    Status
    โพส
    139

เมื่อวันที่ 3 ม.ค 53 กลับจากต่างจังหวัด วิ่งสายเอเซีย ทั้งกดแตร แล้วก็ยกมือทักทายพี่เขายังทำเฉยเลยครับ มีทั้งสติ๊กเกอร์คาดหน้าและติดกระจกหลัง ส่วนรถผมก็มีสติ๊กเกอร์คาดหน้าและท้ายรถ

User ID
    4190
    Status
    โพส
    294

เคยมีเพื่อนที่นั่งไปด้วย บอกว่า มีมิตซูบีบแตรและกระพริบไฟให้หลายคัน แต่ผมไม่ยักจะเห็น
    สงสัยจะมัวแต่มองวิวข้างทางละมั่ง

User ID
    421
    Status
    โพส
    237

ผมจะจ้องไทรทันทุกคันที่วิ่งมาใกล้ผมในระยะ300เมตร ถ้าเห็นสติ๊กเกอร์คลับเมื่อไหร่ไม่รอดแน่ๆ

User ID
    9639
    Status
    โพส
    913

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ TS919 ดูโพส
    ผมจะจ้องไทรทันทุกคันที่วิ่งมาใกล้ผมในระยะ300เมตร ถ้าเห็นสติ๊กเกอร์คลับเมื่อไหร่ไม่รอดแน่ๆ
    น้าจะทำรัยคับ อย่าชวน ผมกัว อิอิ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้