สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

sit
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ทริป 1 คัน 2 คน 8 วัน บนทางพันกว่ากิโล

ทริปนี้จอด 4 ล้อเอาไว้ที่บ้านครับ คว้า 2 ล้อไปแทน ตามนี้เลยครับ http://www.tantee.net/board/user/top...on&bid=1&sid=5 แถมทริปเก่าปลายปีที่แล้วด้วยครับ http://www.tantee.net/board/user/ind...sit_boon&bid=1

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    208
    Status
    โพส
    260

มาตรฐาน จันทร์ผา

ทริปเดียวกันเลยอ่ะ แต่ผมเอา 4 ล้อไป
    กะว่าจะขับรถเล่นแค่แม่สอด แต่ขับไปเรื่อยๆ จนถึง แม่ฮ่องสอน โน่นเลย

ทางเส้น อ.แม่ระมาด - แม่สะเรียง ถ้ากลางคืน อย่าได้ไปเลยครับ จนท. ทหาร บอกมา มีการดักปล้นด้วย เผื่อใครหลงไปแถวๆ นั้น

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    291
    Status
    โพส
    55

ดีครับท่านจันทร์ผา

นายตำลึง
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีครับท่านพี่sit ผมก็ใช้ 2 ล้อไปเที่ยวที่เดี่ยวกับพี่sitเหมือนกันครับ ผมชอบการขับขี่ 2 ล้อครับสนุกดีครับ ส่วนใหญ่ผมจะไป 3 คันครับ ซึ่งเราจะรู้จังหวะในการขับขี่ครับ ถ้าทริปไหน พี่อยากจะใช้ 2 ล้อไปอีก เรียกนายตำลึงได้ครับ

นายตำลึง
    ผู้เยี่ยมชม

นี้เป็นตัวอย่างให้ดูครับ ผมไปเดือนเมษายนที่ผ่านมา:d:d:d

Neo 9
    ผู้เยี่ยมชม

ตามไปดูมาแล้วครับ สุดยอดเลยครับพี่

sit
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นายตำลึง ดูโพส
    สวัสดีครับท่านพี่sit ผมก็ใช้ 2 ล้อไปเที่ยวที่เดี่ยวกับพี่sitเหมือนกันครับ ผมชอบการขับขี่ 2 ล้อครับสนุกดีครับ ส่วนใหญ่ผมจะไป 3 คันครับ ซึ่งเราจะรู้จังหวะในการขับขี่ครับ ถ้าทริปไหน พี่อยากจะใช้ 2 ล้อไปอีก เรียกนายตำลึงได้ครับ
    ยินดีครับ นายตำลึง

ข้อมูลกระทู้