หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 45 จากทั้งหมด 45

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

มาตรฐาน Re: เฮ้ย Isuzu Dmax มาใหม่อีกแล้วหรอ

55555555+เมื่อวาน ดี แบทหมด จอดรถใต้ดินเดือนกว่า เลยต้องเอา ตั้นไปพ่วง ต้องใช้ไฟถึง 13 โวล์ ค่อยสตาสรถติด ยังไงเพื่อนคนไหนใช้รถกันอยู่ก็อย่าลืม พกน้ำกลั่นไว้ตรวจสอบให้เต็มอยู่เสมอกันด้วยน๊ะครับ เป็นห่วงครับไม่ว่าจะยี่ห้อหรือรุ่นไหน ถ้าน้ำกลั่นไม่มีก็ใช้น้ำดื่มตราสิงห์แทนได้น๊ะครับ

TTC-00130 TTC-Member
    User ID
    301
    Status
    โพส
    217

มาตรฐาน Re: เฮ้ย Isuzu Dmax มาใหม่อีกแล้วหรอ

ครบ 5สี เมื่อไร ก็ออกมาเล่นขบวนการ 5ยอดมนุษย์ ดีแม็กซ์เรนเจอร์

User ID
    4385
    Status
    โพส
    2,824

ใช่ รุ่น X-Series พูดถึงก็สวย จนผมเกือบโดนความลุ่มหลงไป แต่ด้วยจำนวนราคาที่แพงเกินไปทำให้คิดได้ว่าเพื่ออะไร ห้องโดยสารก็อึดอัด คอนโซลก็ไม่สวย ส่วนลดก็ไม่มี มีดีแค่(เซลล์)พี่ลองคิดดูนะรถเราขายต่อราคาดีนะ ประหยัดน้ำมัน ไอ้เราก็พี่ครับ ผมผ่อน4-5 ปี กว่าจะผ่อนหมดจะไปขายได้ตอนนั้นแล้วมันจะได้อะไรละ ส่วนเรื่องประหยัดวิ่ง 70-90 มันก็เท่าๆกันทุกค่ายนะแหละ มีดีแค่พี่รถเรามีชื่อเสียงนะ อะไหล่ถูก ศูนย์ฟรีค่าแรง ก็เลยบอกว่า พี่ลองบอกผมใหม่สิว่าทำไมผมควรซื้อรถของคุณ...............

ABAD
    ผู้เยี่ยมชม

มีเจ้าเหมียว2010ละ กำลังอยากได้อยู่พอดีแต่เห็น4x4รุ่นใหม่เลยไปส่อยมาอีกคัน....55555มีเกียร์เต่ากับกระต่าย....สีส้มมมมแป้ดดดดดไม่มีแอร์...ไมมีประตูออฟชั้นภายในไม่มีแม้กระทั่งวิทยุด้วย......อยากเห็นมาดูแถว...สภ.ชป.........ชม.5555555

User ID
    421
    Status
    โพส
    237

ช่วงระยะเวลาที่รอขาวมุก เพื่อนให้ยืมd max มาใช้ก่อนก็เลยได้ลองขับคราวนี้ และจับได้ว่าd max ไมล์อ่อนครับ ลองจับเวลาดูแล้ว วิ่ง120 แต่ความเร็วจริงไม่ถึง เบรคดีกว่าโตต้า แต่สุดแสนจะอืด นี่แหล่ะถึงได้คุยกันว่าวิ่งเร็วเท่านี้แต่ไม่ค่อยกินน้ำมันเลย ก็เพราะความเร็วจริงมันไม่ใช่เท่านั้นนี่

หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

ข้อมูลกระทู้