หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    35286
    Status
    โพส
    89

มาตรฐาน ตอบ: Re: เรื่องทำความสะอาดเครื่องใต้ฝากระโปรงครับ

ซอกมุมลึกที่แปรงและผ้าหรือมือคนเข้าไม่ถึง
    สามารถออกได้อย่างง่ายดายภายในไม่กี่วินาที
    ชื่อ:  หม้อลม.jpg
ครั้ง: 213
ขนาด:  69.2 กิโลไบต์

User ID
    51798
    Status
    โพส
    6

มาตรฐาน ตอบ: เรื่องทำความสะอาดเครื่องใต้ฝากระโปรงครับ

ขออนุญาติแนะนำนะคับน้าๆ 220บ.ในปั๊มเชลล์ตรงข้ามวัดตูม ล้างสีดูดฝุ่นเคลือบแอมเวย์ ราคานี้รวม ล้างห้องเครื่องด้วย พ่นห้องเครื่องสะอาดกริ๊บเลย

User ID
    35286
    Status
    โพส
    89

มาตรฐาน ตอบ: เรื่องทำความสะอาดเครื่องใต้ฝากระโปรงครับ

การล้างภายในห้องเครื่องมีหลายระดับ ต้องแยกแยะให้ออกก่อนที่จะนำมาเทียบกัน
    อัตราค่าบริการเริ่มตั้งแต่ เพิ่ม 50, 100, 150, 250, 350, 500บาท งานคงต้องแตกต่างกัน
    มิฉะนั้นเขาคงตั้งราคาต่างกันไม่ได้
    เราต้องสังเกตความแตกต่างในออกในรายละเอียด
    ชื่อ:  ABS.jpg
ครั้ง: 164
ขนาด:  129.6 กิโลไบต์
    ผมมานำเสนอความแตกต่าง ในลองสังเกตดู
    ในส่วนที่อยู่ลึกๆ ช่องแคบๆ จะต้องเอามือล้วงลงไปเช็ดและมักจะถูกอุปกรณ์ของรถบาดมือบ่อยๆ
    ค่าบริการล้างเจ้าของคาร์แคร์ได้ไป พนักงานล้างได้ค่าแรงเท่าเดิมจะมีสักกี่คนจะทำรถให้เนียบไม่มีที่ติ
    แต่ละแห่งจะมีการกำหนด"มาตรฐานของตนเองขึ้น"แทบทั้งสิ้น
    ชื่อ:  ปลั็ก.jpg
ครั้ง: 156
ขนาด:  107.6 กิโลไบต์

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้