หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 24 จากทั้งหมด 24

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5767
    Status
    โพส
    570

มาตรฐาน Re: ... สังขละ ... ภาพความทรงจำ

ถ่ายภาพดีมาก ได้บรรยากาศของท้องถิ่นสุดๆ
    ผมไปมา ยังไม่ได้บรรยากาศเหมือนภาพถ่ายนี้เลย
    หากไปห้ามนอนแพกลางน้ำนะจะบอกให้ เช้ามามีแต่หมอก มองไม่เห็นวิวใดๆ
    เพราะตัวเราอยู่ในวิวซะเอง ตอนไปก็ลืมเอากล้องไปแม่เจ้า
    แต่ภาพเหล่านี้ สวยจริงๆครับ

VDC
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ... สังขละ ... ภาพความทรงจำ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    ขอบคุณครับน้า

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kamo_007 ดูโพส
    งามหมดจด ทั้งวิว ทั้งคน ชักอยากไปบ้างแล้วซิ
    ต้องรีบไปครับน้ากาโม่ สะพานกำลังทำใหม่ ไปซักเกือยครึ่งทางแล้ว ถ้าช้ากว่านี้ ร่องรอยไม้เก่าๆ ที่เคยมีมนต์ขลังจะไม่เหลือ เพราะมันถูกแทนที่ด้วยไม้ใหม่ที่ผ่านการตัดเลื่อยมาอย่างดี

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nameless ดูโพส

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Tewada ดูโพส
    ไปๆน้า จัดเลย อยากลองฝีมือกับเทพนานแระ อิอิอิ

ภาพสวยครับน้า ยังคิดถึงเหมือนเดิมน๊าาาาาาาา

จุ๊บๆ
    คิดถึงเหมือนกัน เสียดาย วันก่อนอดเจอกันเลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sirawitr ดูโพส
    สวยจังเลยครับ
    ขอบคุณครับน้า คิดถึงๆ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    ฝีมือเยี่ยมเหมือนเดิมน้านัท
    ขอบคุณครับน้ายุทธ สบายดีนะครับ คิดถึงอีกคน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nangmyn ดูโพส
    เจ้าก็คิดถึงภาพสวยๆ เหมือนเดิมนะคะ ไม่เปลี่ยนแปลง โย่ววววววววววว
    เช่นกันครับ คิดถึงทั้งภาพทั้งคนเลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Jui-Pearl_White ดูโพส
    ถ่ายภาพดีมาก ได้บรรยากาศของท้องถิ่นสุดๆ
    ผมไปมา ยังไม่ได้บรรยากาศเหมือนภาพถ่ายนี้เลย
    หากไปห้ามนอนแพกลางน้ำนะจะบอกให้ เช้ามามีแต่หมอก มองไม่เห็นวิวใดๆ
    เพราะตัวเราอยู่ในวิวซะเอง ตอนไปก็ลืมเอากล้องไปแม่เจ้า
    แต่ภาพเหล่านี้ สวยจริงๆครับ
    ขอบคุณครับ โชคดีไป ผมนอนรีสอร์ทด้านบน แต่ดันตื่นไม่ทันนี่สิ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้