หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 23

สมาชิกถาวร : TTC-00457 TTC-Member
    User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

มาตรฐาน Pajetion Sport Limited

จากกระทู้ งานเข้าแล้วครับพี่น้อง(อดไปไหว้พระที่ยุดยาเลย อ่ะ)
    หลังจากที่ต้องพาน้องเหมียวเข้ารักษาตัวเป็นเวลาร่วม 5 อาทิตย์
    และในที่สุดก็กลับมาสู่อ้อมกอดอีกครั้ง วันนี้เลยถือโอกาศถ่ายรูปมาให้ชมกัน
    ให้เป็นแนวทางสำหรับพี่น้องนะครับ เชิญติชมกันได้ครับ

สมาชิกถาวร : TTC-00457 TTC-Member
    User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

มาตรฐาน Re: Pajetion Sport Limited

มาดูภายในกันครับครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

มาตรฐาน Re: Pajetion Sport Limited

งามๆๆๆๆๆแท้แลยครับ หน้าตาดูดีมีสกุลจัง อยากได๊อยากได้ อิอิ

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

สวยงามมากมายครับน้า ไม่ทราบว่า หน้าตาใหม่ ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ ทำที่ไหนครับ เผื่อจะได้มีคนตามครับ

User ID
    2157
    Status
    โพส
    118

ด้านในทำยังงั่ยครับ เพราะของผมมันถูกขูดสีลอกแล้ว

User ID
    934
    Status
    โพส
    79

หวัดดีครับน้า ผมอยากทราบว่ากันชน+ไฟ ราคาเท่าไรครับอยากได้ไปติดให้เจ้าเหมียวดำตัวเล็กๆของผม ขอบคุณก่อนเลยน้า

สมาชิกถาวร TTC-00559 TTC-Member
    User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sponclub ดูโพส
    มาดูภายในกันครับครับ
    สวยงามมากๆ ครับ มีไฟ เตือนน้ำมันหมด ด้วยน่ะครับ อย่าลืมเติมด้วยน่ะครับ.....

User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    งามๆๆๆๆๆแท้แลยครับ หน้าตาดูดีมีสกุลจัง อยากได๊อยากได้ อิอิ
    จัดเลยครับน้าโจ้ สวย ๆ ครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    สวยงามมากมายครับน้า ไม่ทราบว่า หน้าตาใหม่ ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ ทำที่ไหนครับ เผื่อจะได้มีคนตามครับ
    ค่าเสียหาย
    -ไฟหน้าราคา 5200 บาท/ข้าง
    -กันชนไม่ทำสี 2850 บาท
    -กระจังหน้า 1000 บาท/ชิ้น
    -Logo 200 บาท
    -คางกันชน 900 บาท
    -ตระแกรง 330 บาท
    -ไฟตัดหมอก 2000 บาท/ข้าง
    -ครอบไฟตัดหมอก 190 บาท/ข้าง
    ประมาณนี้เลยครับน้าก๊อต
    ส่วนร้านอู่ซ่อม+ทำสีรถยนต์ทุกที่ทำได้หมดครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Pikoro ดูโพส
    ด้านในทำยังงั่ยครับ เพราะของผมมันถูกขูดสีลอกแล้ว
    ด้านในส่งเคลือบเคลบล่าทั้งชุด 6 ชิ้น (พักแขนซ้าย-ขวา 4 ชิ้น หูช้าง 2 ชิ้น)ราคา1500 บาทครับ ทำที่ชลบุรี พอดีผมมี Supplier ที่ทำพวงมาลัยของ Fortuner จ้างเค้าทำครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Rage Triton ดูโพส
    หวัดดีครับน้า ผมอยากทราบว่ากันชน+ไฟ ราคาเท่าไรครับอยากได้ไปติดให้เจ้าเหมียวดำตัวเล็กๆของผม ขอบคุณก่อนเลยน้า
    ราคาแจ้งใว้ด้านบนแล้วนะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ happymet ดูโพส
    สวยงามมากๆ ครับ มีไฟ เตือนน้ำมันหมด ด้วยน่ะครับ อย่าลืมเติมด้วยน่ะครับ.....
    ขอบคุณครับ ว่าจะไปเติมอยู่พอดีเลย

สมาชิกถาวร: TTC-00888 TTC-Member
    User ID
    6024
    Status
    โพส
    2,775

อยากเคลือบเคฟล่าบ้างอะครับ ทำยังไงดี อยู่หาดใหญ่ครับ

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

สวยมากครับน้าชาย ไทรทันสปอร์ตลิมิเต็ท

User ID
    186
    Status
    โพส
    191

สวยดีครับ...

swashbuckler-Triton
    ผู้เยี่ยมชม

โชว์ใหญ่เลยนะตาชาย

เหอะๆ

User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nameless ดูโพส
    เคฟล่า น้าทำืที่ไหนมาคับ
    เป็นโรงงานที่รับทำเคฟล่าส่งให้โรงงานผมเองครับ เป็นตัวเดียวกันกับของฟอทูเนอร์ครับ จ้างเค้าทำครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CHATREE ดูโพส
    แ-จ่-ม
    ขอบคุณครับน้าชาตรี
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NATSKI13 ดูโพส
    สรุปคือค่าเสียหายราวๆ 21000 ไม่รวมค่าแรงสินะครับ
    อือม จะได้เอาเป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจว่าจะไปแนวไหนดี
    ลังเลว่าจะติดกันชนหน้าแบบออฟโร้ดดีไหม เพราะต้องยกกันชนเก่าออกเหมือนกัน
    ประมาณนั้นครับ แต่ต้อง+vat.7% นะครับ และค่าทำสีกับค่าแรงด้วยนะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aek triton ดูโพส
    อยากเคลือบเคฟล่าบ้างอะครับ ทำยังไงดี อยู่หาดใหญ่ครับ
    ทำที่ร้านแต่งรถทั่วไปน่าจะทำได้นะครับ แต่ผมเคยถามราคามันแพงครับ ผมทำมาทั้งชุดแค่ 1500 ครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    สวยมากครับน้าชาย ไทรทันสปอร์ตลิมิเต็ท
    ตามรอยน้าโจ้ครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ thammanoon ดูโพส
    สวยดีครับ...
    ขอบคุณครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ swashbuckler-Triton ดูโพส

เหอะๆ
    ไม่มีอะไรมาโชวกับเค้าก็มีอยู่แค่เนี้ย

User ID
    9227
    Status
    โพส
    159

น้าชายครับ เคฟล่าห์เนี่ยเป็นแบบฟิล์มใช่มั้ยครับ หรือว่าเป็นของแท้ที่เป็นผ้า

ผมกำลังจะไปทำ 3 M

ถามต่อว่าใช้เวลาทำนานหรือป่าวครับ ถ้าผมจะไปทำน้าพาไปได้มั้ยครับ จะได้ราคาเดียวกันกะน้าหรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ swashbuckler-Triton ดูโพส

เหอะๆ
    จงก็้เอาท่อที่ทำ มาใหม่มาโชว์บ้างจิ ทำมาหลายพันไม่ใช่หรือ

User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sha_do ดูโพส
    น้าชายครับ เคฟล่าห์เนี่ยเป็นแบบฟิล์มใช่มั้ยครับ หรือว่าเป็นของแท้ที่เป็นผ้า

ผมกำลังจะไปทำ 3 M

ถามต่อว่าใช้เวลาทำนานหรือป่าวครับ ถ้าผมจะไปทำน้าพาไปได้มั้ยครับ จะได้ราคาเดียวกันกะน้าหรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ
    เป็นแบบฟิล์มครับ แบบเป็นผ้าแท้แพงมาก ใช้เวลาทำประมาณ 3-4 วันครับ ถ้าจะทำเดี๋ยวแนะนำให้ครับ

User ID
    3683
    Status
    โพส
    25

พี่ชาย ฝากดูให้หน่อยที่อู่ ขอบคุณ

User ID
    9227
    Status
    โพส
    159

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sponclub ดูโพส
    เป็นแบบฟิล์มครับ แบบเป็นผ้าแท้แพงมาก ใช้เวลาทำประมาณ 3-4 วันครับ ถ้าจะทำเดี๋ยวแนะนำให้ครับ
    ขอบคุณครับน้าชาย งั้นผมขออนุญาตโทรหาน้าชาย ตามเบอร์ตรงลายเซ็นต์นะครับ

User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sha_do ดูโพส
    ขอบคุณครับน้าชาย งั้นผมขออนุญาตโทรหาน้าชาย ตามเบอร์ตรงลายเซ็นต์นะครับ
    ยินดีให้คำปรึกษาครับผม

User ID
    2014
    Status
    โพส
    7

สวยดีครับ

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้