หน้า 11 จากทั้งหมด 39 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 201 ถึง 220 จากทั้งหมด 780

กระทู้: "ลงชื่อรับเลขที่สมาชิกไตรตั้นคลับสงขลา และรับสติ๊กเกอร์คลับ(สงขลา)ฟรี"

สมาชิกถาวร: TTC-00888 TTC-Member
    User ID
    6024
    Status
    โพส
    2,775

Thumbs up Re: "ลงชื่อรับเลขที่สมาชิกไตรตั้นคลับสงขลา และรับสติ๊กเกอร์คลับ(สงขลา)ฟรี"

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ middy_303 ดูโพส
    ด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

-น้า ๆ ท่านใดที่ยังไม่ได้รับสติกเกอร์ไทรทันคลับสงขลา
    หรือได้รับแล้ว ติดแล้วแต่ชำรุด กรุณาแจ้งความจำนง เพื่อรับสติกเกอร์อันใหม่ด่วนๆ
    ได้ที่ 081-4783888 (น้าต้อม)
    -ส่วนเรื่องสติกเกอร์คาดหน้า คลับสงขลาน่าจะไม่เกินเดือน มีนาคมนี้ คงได้เห็นโฉมหน้ากันน่ะ ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายสติกเกอร์คาดหน้ารถ จะแจ้งให้ทราบอย่างเป็นทางการอีกครั้งในโอกาศหน้า...
    กลับมาแล้วครับ น้าต้อมประธานไทรทันคลับสงขลาครับ เย้ๆ ไทนทันคลับสงขลาจงเจริญๆๆๆๆ

TTC-02122 TTC-Member
    User ID
    14160
    Status
    โพส
    4,187

มาตรฐาน Re: "ลงชื่อรับเลขที่สมาชิกไตรตั้นคลับสงขลา และรับสติ๊กเกอร์คลับ(สงขลา)ฟรี"

รับสติกเกรอ์ได้ที่ไหนครับน้าต้อม

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    7395
    Status
    โพส
    551

มาตรฐาน Re: "ลงชื่อรับเลขที่สมาชิกไตรตั้นคลับสงขลา และรับสติ๊กเกอร์คลับ(สงขลา)ฟรี"

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AKNet ดูโพส
    รับสติกเกรอ์ได้ที่ไหนครับน้าต้อม
    รับไปแล้ว หวังว่าคงได้ติดน่ะคับน้าตั้ม
    หวังว่าคงไม่โดน ผู้ปกครองทางบ้านห้ามไม่ให้ติดอีกน่ะ

User ID
    7395
    Status
    โพส
    551

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AKNet ดูโพส
    มาให้ไวเลยน้า มีตติ้งเริ่มแล้ว

User ID
    12940
    Status
    โพส
    1,600

น้าต้อมผมขอสติกเกอร์คลับ จำนวน 2 อัน พอดีได้สมาชิกใหม่เพิ่ม2ท่านครับ
    รับได้ที่ไหนครับ 081-7980162 น้าป้อมครับ

User ID
    12940
    Status
    โพส
    1,600

น้าต้อมผมขอสติกเกอร์คลับ 2 อันครับ พอดีมีสมาชิกใหม่เพิ่มครับ
    รับได้ที่ไหนครับน้า
    081-7980162 น้าป้อมบ้านพรุครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00888 TTC-Member
    User ID
    6024
    Status
    โพส
    2,775

Talking Re: "ลงชื่อรับเลขที่สมาชิกไตรตั้นคลับสงขลา และรับสติ๊กเกอร์คลับ(สงขลา)ฟรี"

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ udom3782 ดูโพส
    น้าต้อมผมขอสติกเกอร์คลับ 2 อันครับ พอดีมีสมาชิกใหม่เพิ่มครับ
    รับได้ที่ไหนครับน้า
    081-7980162 น้าป้อมบ้านพรุครับ
    โทรไปหาเลยครับน้าป้อม ช่วงนี้น้าต้อมงานยุ่งไม่ค่อยได้เข้ามาครับช่วงนี้ เบอร์ตามลายเซ็นเลยครับ

User ID
    7395
    Status
    โพส
    551

วันนี้ช่วงเย็น ๆ จะไปพำนักอยู่ที่สงขลา น้า ๆ ท่านใดต้องการสติ๊กเกอร์
    ติดต่อได้ตามเบอร์โทรด้านล่าง
    ถ้าว่าง ๆ ก็ไปร่วมแจมกันได้น่ะคับ

User ID
    11393
    Status
    โพส
    3,322

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ middy_303 ดูโพส
    รันรหัสสมาชิกกันหน่อยน่ะคร๊าบ...
    Ttc#skl-001 น้าปุ๋ย (อยากได้อะไรบอกน้าได้เลย...เดี๋ยวน้าจัดให้)
    Ttc#skl-002 น้าอ็อด (ไตรตั้นโหลดเตี้ย...โดนจับประจำเลยอ่ะ)
    Ttc#skl-003 น้าต้อม (ผมเองคร๊าบ...)
    Ttc#skl-004 น้าอี้ด (ผู้ชายอบอุ่นประจำคลับ รับขุดเจาะแก๊สทั่วโลก)
    Ttc#skl-005 น้าอุ่น (ชายนิรนามแต่ว่ารถสวยแห่งเซฟสกิน)
    Ttc#skl-006 น้าปื้ด (เด็กในสังกัด ซี.พี. กำลังอยากจะแรง)
    Ttc#skl-007 ป้ากุ๊กไก่ (pr ไทรทันคลับสงขลา)
    Ttc#skl-008 น้าเอก (รถแรงแห่งบ้านพรุ...แรงสุดฉุดไม่อยู่จิง ๆ น่ะ)
    Ttc#skl-009 น้าป้อม (สุดยอดอาจารย์ด้านเครื่องเสียง...ของเค้าดีจิง ๆ)
    Ttc#skl-010 น้าจา ป้านา (คู่ที่เป็นตำนานแห่งไทรทันคลับสงขลา)
    Ttc#skl-011 น้าแอ้ด (บังแอ้ดผู้ปกครองรัฐ เขต 8 @ Hatyai)
    Ttc#skl-012 น้านก (ฉายาของเค้าคือ แมวน้ำน่ะคร๊าบ)
    Ttc#skl-013 น้าเอส (นี่ก้อชายนิรนาม ยังไม่เคยเห็นหน้าเลยอ่ะ)
    Ttc#skl-014 น้าเสก (คน 2 ฝั่งทะเล Songkhla-Satun)
    Ttc#skl-015 น้าเอส (คนส่งแก๊ส แห่งไทรทันคลับ)
    Ttc#skl-016 น้าฤทธิ์ (เพื่อนผมเองคร๊าบ คนเนี้ยเซอได้ใจอ่ะ)
    Ttc#skl-017 น้าเอียด ช่างเอียด (สุดยอดอาจารย์ ด้านช่วงล่าง)
    Ttc#skl-018 น้าหมึก (พลัสขาวมุกคันแรกของคลับเลยคร๊าบ)
    Ttc#skl-019 น้าป้อม (ชายนิรนาม แห่งโซนบ้านพรุ)
    Ttc#skl-020 น้ากอล์ฟ (กอล์ฟแห่งดินแดนสตูล)
    Ttc#skl-021 น้าหนุ่ม (หนุ่มของจริงเด็กหาดใหญ่)
    Ttc#skl-022 น้าภาส (สมาชิกใหม่รูปหน้าโปรไฟล์ได้ใจ...อิอิ)
    Ttc#skl-023 น้าตั้ม (หนุ่มแดนสตูล ณ Ak Internet)
    Ttc#skl-024 น้าหนึ่ง (นี้ก็อีก 1 หนุ่มแห่งที่ราบลุ่มหาดใหญ่)
    Ttc#skl-025 น้าเอ็ม (หนุ่มน้อยแห่งเมืองนาทวี)
    จัดมาเรื่อย ๆ เลยน่ะคร๊าบ...
    น้าต้อม อย่าลืม บังรีปาดังอีกคันคับ

User ID
    6024
    Status
    โพส
    2,775

Thumbs up Re: "ลงชื่อรับเลขที่สมาชิกไตรตั้นคลับสงขลา และรับสติ๊กเกอร์คลับ(สงขลา)ฟรี"

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เด็กเมืองนกเขา ดูโพส
    น้าต้อม อย่าลืม บังรีปาดังอีกคันคับ
    อ้าวๆๆๆๆ ลืมบังรีไปได้ยังไงละครับน้าต้อม บังแกอุตส่าห์จัดสาวโสดให้แล้ว ทำเป็นลืมเลยเหรอ

User ID
    11393
    Status
    โพส
    3,322

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aek triton ดูโพส
    อ้าวๆๆๆๆ ลืมบังรีไปได้ยังไงละครับน้าต้อม บังแกอุตส่าห์จัดสาวโสดให้แล้ว ทำเป็นลืมเลยเหรอ
    น้าเอกคับ สงสัยน้าต้อมคิดถึงแต่ฉาวๆเลยลืมผม....ไม่ว่ากันคับ...อิอิ เปงผม ผมก็คิดถึงฉาวๆก่อนเหมือนกัน:

User ID
    7395
    Status
    โพส
    551

จัดให้แล้วน่ะครับบังรี
    ไม่ว่ากันน่ะ
    พอดีตาลาย หมดแรง
    เมื่อคืนสูญเสียพลังงานเยอะไปนิด...

User ID
    11393
    Status
    โพส
    3,322

จัดให้แล้วน่ะครับบังรี
    ไม่ว่ากันน่ะ
    พอดีตาลาย หมดแรง
    เมื่อคืนสูญเสียพลังงานเยอะไปนิด...
    ไม่ว่ากันคับน้าต้อม แต่เอ๋ที่ว่าเสียพลังนะ ไปออกกำลังกาย วิ่งขึ้นเขาตังกวนมาเหรอ อิอิ ล้อเล่นคับ

User ID
    16133
    Status
    โพส
    536

อ่า เด็กใหม่ ฝากตัวด้วยครับ น้าๆ ชื่อ เอ็ม ครับ

User ID
    11393
    Status
    โพส
    3,322

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Gzcomputer ดูโพส
    อ่า เด็กใหม่ ฝากตัวด้วยครับ น้าๆ ชื่อ เอ็ม ครับ
    เสียดายจัง น้าเอ็มเข้ามาช้าไปนิดเดียวเมื่อวานเรามีมิตติ้งกัน สานุกมากๆๆๆๆ
    รอบถ้าไม่ติดขัดอะไรเชิญด้วยนะคับ

User ID
    7395
    Status
    โพส
    551

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เด็กเมืองนกเขา ดูโพส
    ไม่ว่ากันคับน้าต้อม แต่เอ๋ที่ว่าเสียพลังนะ ไปออกกำลังกาย วิ่งขึ้นเขาตังกวนมาเหรอ อิอิ ล้อเล่นคับ
    ไม่ได้ขึ้นเขาตังกวนหรอกครับ
    ไต่เต้ามากกว่า...

User ID
    11393
    Status
    โพส
    3,322

ไม่ได้ขึ้นเขาตังกวนหรอกครับ
    ไต่เต้ามากกว่า...
    ได้แต่ไต่อย่างเดียวใช่ป่าว หรือว่าอีกคน ไม่รักเดียว คนเดียว เหมือนน้าเอก อิอิ

User ID
    7395
    Status
    โพส
    551

มาตรฐาน ตอบ: "ลงชื่อรับเลขที่สมาชิกไตรตั้นคลับสงขลา และรับสติ๊กเกอร์คลับ(สงขลา)ฟรี"

บังรี ส่งรายละเอียดสมาชิกใหม่อีก 2 คนมาให้ใหม่ได้ไหมครับ
    พอดีเว็ปเรามีปัญหานิสหน่อย...

User ID
    11393
    Status
    โพส
    3,322

มาตรฐาน ตอบ: "ลงชื่อรับเลขที่สมาชิกไตรตั้นคลับสงขลา และรับสติ๊กเกอร์คลับ(สงขลา)ฟรี"

บังรี ส่งรายละเอียดสมาชิกใหม่อีก 2 คนมาให้ใหม่ได้ไหมครับ
    พอดีเว็ปเรามีปัญหานิสหน่อย...
    สมาชิกใหม่ มี บังรงค์ หนุ่มเพลบอย จากเมือง จะนะ skl-27 แล้วก็ บังเอก หนุ่มน้อย เจ้าของ supermarket แห่งเมืองบ้านพรุ skl-28 คับ น้าต้อม

User ID
    11393
    Status
    โพส
    3,322

ไปจัดมาเรียบร้อยแล้วคับ อย่าแจ่มเลยยยยยยยยยย
    Attached Images Attached Images    

หน้า 11 จากทั้งหมด 39 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้