สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 9 จากทั้งหมด 9

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    230
    Status
    โพส
    136

มาตรฐาน เปลี่ยนแม๊ก+ยาง ร้า้นไหนดีครับ

ดอกยางเก่า หมดแล้วครับ ได้ฤกษ์เปลี่ยนใหม่แล้วครับ
    กะว่าจะลงแม๊กใหม่ขอบ18 +ยาง แถวเมืองอุบลมีร้า้นไหนบริการดี ราคายอ่มเยาว์บ้างครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยครับพี่น้อง

User ID
    5519
    Status
    โพส
    693

มาตรฐาน Re: เปลี่ยนแม๊ก+ยาง ร้า้นไหนดีครับ

..ใหญ่ๆมี 2 ร้านครับ...ร้านถาวรยานยนต์ตลาดบ้านดู่แถวๆโรงพยาบาลสรรพสิทธิ์...
    ...อีกร้านเชพวิ่งไทร์..เยื้องๆ สุรีย์ทาว์เวอร์ ครับ..ถ้ามือสองก็ตำนานยางแยกบายพาส ยโสธร...
    ...ถ้ายาง%ล้วนๆสวยๆอายุยางน้อยยางใหญ่ๆ17-20ก็ร้านตุ๊กตาแถวตลาดเจริญศรีทางไปม.อุบลฯ...
    ...ถ้าชอบขับเร็วก็เบิกใหม่ดีที่สุดครับ...ยังมีโอกาสหาเงินได้อีกเยอะแยะ...

User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,381

มาตรฐาน Re: เปลี่ยนแม๊ก+ยาง ร้า้นไหนดีครับ

มือสองก็ ตำนานยาง กะ ออโต้แม็ก ข้างแยกดงอู่ผึ้ง(แยกจะไปยโสธรครับ)

User ID
    230
    Status
    โพส
    136

ขอบคุณครับที่แนะนำ เด๋วจะลองไปสอบถามดู

User ID
    3148
    Status
    โพส
    143

ผมแนะนำให้สั่งที่ กทม.ดีกว่าครับ...แนะนำร้าน Nv ยางยนต์ ทั้งแม็ก+ยาง ราคาถูกกว่าบ้านเรามากครับ ผมก็สั่งมาจาก กทม.มาจ้างร้านแถวบ้านใส่เสียอีกแค่ 200 ก็โอเคแล้วเพราะทางร้านเค้าถ่วงล้อ ใส่ยางมาให้เรียบร้อยแล้วครับ ที่สำคัญ สนับสนุนเวปเราด้วย 555++ ลองโทรไปสอบถามราคาได้ครับ พี่แดง เจ้าของร้านเค้าลดเต็มที่สุด ของแถมขอไปเลยเกี่ยวกับล้อกับยางพี่เค้าให้หมดแหละครับ.....เช็คราคาก่อนได้ครับ แถวบ้านเราสมมุติขอบ 17"+ยาง 225/55/17 ยางอินโดครับ อยู่ที่ราคา 28-30 หมื่น (ราคานี้เพื่อนผมโดนยางเก่าแม็กเดิมไปด้วยนะครับ) แต่ร้านพี่แดงอยู่แค่ไม่เกิน 30 (แล้วแต่ยางและขนาด) ที่สำคัญถ้าเทิรน์แม็กด้วยก็ลดมากกว่าแหละครับ ถ้ามีเวลาขับรถไปเปลี่ยนที่ กทม. สิครับเจ้าของร้านใจดีบริการเยี่ยมครับ....ผมเป็นแค่ลูกค้านะไม่ใช่เซลล์ ผมอยู่กาฬสินธุ์ เปลี่ยนแม็กยางทีต้องที่ กทม.ร้านพี่เค้าแหละถือโอกาสไปเที่ยวด้วยครับ 50,000 โลไปหาพี่เค้าทีครับ และที่สำคัญอู่บ้านเราต้องดูดีๆครับ แม็กก่อนเข้าร้านไม่มีรอยซักนิด พอออกมารอยเพียบจากการบ้าพลังของเด็กงัดยาง มันงัดเป็นขอบ10ล้อเลยอ่ะ...จากแม็ก 20" ราคาขายต่อ 20000 อัพ ตอนนี้คงเหลือ 15000 ได้มั่งครับเป็นรถเพื่อนโดนมาแล้วครับรอยงัดขอบเพียบขนาดมันใช้เครื่องยังขนาดนั้น ตอนนี้ผมก็สั่งจาก Nv มาให้ผู้ที่สนใจในโรงงานเดียวกันหลายชุดแล้วครับ ทั้งยาง และแม็ก ถูกกว่าทุกร้านผมเช็คมาเกือบหมดแล้ว ยางยี่ห้อเดียวกันแม็กลายเดียวกันยี่ห้อเดียวกัน ถูกกว่าทุกร้านครับ.....ฟันธง

User ID
    230
    Status
    โพส
    136

ขอบคุณครับ

TTC_402 TTC-Member
    User ID
    2112
    Status
    โพส
    3,433

แวะมาดูครับพี่น้อง

User ID
    42785
    Status
    โพส
    6

มาตรฐาน ตอบ: เปลี่ยนแม๊ก+ยาง ร้า้นไหนดีครับ

ตอนนี้ที่ร้านถาวรยางยนต์ เขาจัดโปรอยูนะครับ ขอบ 18 พร้อมยาง toyo 44,000 ครับ ผมก็กะจะไปเปลี่ยนที่นี่เช่นกัน แต่ว่ารอรถอยู่ครับ ....เซลล์บอกรถยังไม่มาจองไว้ตั้งแต่ต้นเดือน พ.ย 55
    รอรอแล้วก็รอ5555 ท่านใดพอทราบราคาแม็กติดรถไทรทัน พลัส ขอบ 16 บ้างครับ จะเทรินหรือขายได้เท่าไหร่..รบกวนใครทราบตอบด้วยนะครับ

TTC_402 TTC-Member
    User ID
    2112
    Status
    โพส
    3,433

มาตรฐาน ตอบ: เปลี่ยนแม๊ก+ยาง ร้า้นไหนดีครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ surisak ดูโพส
    ตอนนี้ที่ร้านถาวรยางยนต์ เขาจัดโปรอยูนะครับ ขอบ 18 พร้อมยาง toyo 44,000 ครับ ผมก็กะจะไปเปลี่ยนที่นี่เช่นกัน แต่ว่ารอรถอยู่ครับ ....เซลล์บอกรถยังไม่มาจองไว้ตั้งแต่ต้นเดือน พ.ย 55
    รอรอแล้วก็รอ5555 ท่านใดพอทราบราคาแม็กติดรถไทรทัน พลัส ขอบ 16 บ้างครับ จะเทรินหรือขายได้เท่าไหร่..รบกวนใครทราบตอบด้วยนะครับ
    ข้าง ๆ สุนีย์ เปิดใหม่ก็โอดีครับ แม็กสวย ๆ เพียบ

ข้อมูลกระทู้