หน้า 3 จากทั้งหมด 9 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 60 จากทั้งหมด 172

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    83
    Status
    โพส
    553

มาตรฐาน Re: สมาชิกภาคเหนือลงชื่อที่นี่คร้าบ

ว้าววว เริ่มอบอุ่นแล้วล่ะ เข้ามากันเรื่อย ๆ ค่ะ .....

mangseeta
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิกภาคเหนือลงชื่อที่นี่คร้าบ

เคนครับ
    ภก.อิ่นแก้ว สิงห์แก้ว
    รพ.แม่สรวย เชียงรายครับ
    บ้านอยู่ อ.เวียงแก่นครับ
    Ttc-186 บม 9431 ชร

ฮุๆๆๆ มาทีหลังตามเคยเรา

ปัญญา จักรแก้ว (อ้อมครับ)
    พิดโลกครับ(พิษณุโลก)

เจอแล้วทักทายบ้างนะครับ
    พล 2911

4*2 สีดำคร้าบ

เเมลงปีกเเข็ง
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีครับ กระผมนาย สมศักดิ์ เป็นคนอำเภอเเม่อาย จังหวัดเชียงใหม่ ทำงานไม่เป็นที่เเต่เป็นทาง การงานก็เกี่ยวกับการสนับสนุนการฝึกร่วมทหารไทย-สหรัฐ ส่วนมากจะว่อนเเถวลำพูนล่ะครับ ตอนนี้ก็ขับเจ้าเมียวมาได้ 9 เดือนเเล้วยังไม่มีปัญหาอะไร
    ...ก็ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนชาวไทรทันคลับทุกๆท่านน่ะครับ เป็นบ้านที่อบอุ่นดีมาก

User ID
    995
    Status
    โพส
    476

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ x-net ดูโพส
    ฮุๆๆๆ มาทีหลังตามเคยเรา

ปัญญา จักรแก้ว (อ้อมครับ)
    พิดโลกครับ(พิษณุโลก)

เจอแล้วทักทายบ้างนะครับ
    พล 2911

4*2 สีดำคร้าบ
    หวัดดีครับศิษย์เก่า พิบูลสงคราม คณะเทคโนอุตสาหกรรมครับ อยู่ กำแพงเพชรครับ

kimjichikae
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีครับ ติ๊กครับ อดิศักดิ์ บุญลือ อาชีพ ถ่ายรูปนู๊ด(เอกซเรย์) ตำแหน่งนักรังสีการแพทย์ครับ อยู่ รพ.มหาราชนครเชียงใหม่ ว่างๆ ผ่านมาก็แวะทักทายได้นะครับ ที่อยู่ 3หมู่1 ต.สันกำแพง อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ 50130

User ID
    995
    Status
    โพส
    476

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kimjichikae ดูโพส
    สวัสดีครับ ติ๊กครับ อดิศักดิ์ บุญลือ อาชีพ ถ่ายรูปนู๊ด(เอกซเรย์) ตำแหน่งนักรังสีการแพทย์ครับ อยู่ รพ.มหาราชนครเชียงใหม่ ว่างๆ ผ่านมาก็แวะทักทายได้นะครับ ที่อยู่ 3หมู่1 ต.สันกำแพง อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ 50130

เมื่อวันที่ 19 ไปเชียงใหม่มาไปกับแฟนรับปริญญาที่ ม ราชภัฎกำแพงเพชร

koo337
    ผู้เยี่ยมชม

คุณ k แฟนเพิ่งจะรับปริญญา อันนี้เข้าข่ายกินหญ้าอ่อนหรือเปล่าครับ โทษทีตอนสงกรานต์กลับไปอยู่สลกบาตรแค่วันเดียวพอดีแฟนอยากไปแม่สอดก็เลยไม่ได้เเวะทักทายโอกาสหน้าคงได้คุยกัน แต่ว่าปีนี้ บ้านเราร้อนสุดๆเลยนะแบบว่าไปแม่สอดนี่ยางร้อนมาก มากจนน่ากลัว

User ID
    995
    Status
    โพส
    476

คุณ koo ไม่เห็นส่งรูปมาให้ดูบ้างเลย อยากเห็นไม่งั้นก็บอกมาซะดีๆๆว่าขับเจ้าเหมียว TRITON สีอะไร ทะเบียนอะไร อยู่ส่วนไหนของสลกบาตร ด่วนๆๆๆๆอยากรู้อ่ะ

User ID
    995
    Status
    โพส
    476

ลืมไป คุณ koo ขอเบอร์โทรด้วยไว้แจกสาว ( แก่ แม่ม้าย ) อย่าลืมนะ อิๆๆๆๆๆ

koo337
    ผู้เยี่ยมชม

อยู่บ้านเหนือ เด็กบ่อถ้ำต้องรู้จักบ้านเหนือแน่ๆ ผมเรียนขาณุรุ่นเดียวกับ เอ๋ ที่ขับสตราด้าโหลดโหดๆที่มีแฟนชื่อเจ้าจอย เราเคยเห็นหน้ากันมาหลายสิบปีแล้วเชื่อผมเถอะตามงานวัดงานสตริงสมัยโน้นนามมากแล้วส่วนเดี๋ยวจะส่งรูปให้ดูแต่ตอนนี้ยังถ่ายไม่ติดสงสัยของจะแรงเบอร์โทรก็ค่อยเดี๋ยวบอกเพราะว่าเจ้าหนี้เยอะครับผมใช้4ประตูขับ2สีดำเหมือนคุณkนั่นแหละ

koo337
    ผู้เยี่ยมชม

อ้อลืมไป ทะเบียนสษ9938ค้าบว่าแต่ว่าไปทำงานอะไรที่คลองขลุงเหรอครับส่วนบ้านผมชื่อบ้านสุขบุรีตรงข้ามโต้ะสนุกเกอร์ที่พี่หวันไปยิงเสือเวชตายที่บ้านเหนือเมื่อซักสิบปีก่อนนี้แหละครับว่างๆเข้าไปขอน้ำขอท่าแม่ผมกินได้นะ

User ID
    995
    Status
    โพส
    476

คุณ koo รู้จักยายนงแม่พี่จิ๋มนั่นน่ะป้ากับน้าผมเองก็เครือญาติกับเจ้าเบนซ์ไงแบบว่านามสกุล เชื้อชั่ง ไง

User ID
    995
    Status
    โพส
    476

เป็นช่างอยู่ที่ บ ไทยเสรีเจอร์เนอร์เรดิ้ง ที่ถนนงาม ตรงข้ามด่านตรวจทางหลวงครับผ่านมาก็แวะทักทายกันบ้างนะ

koo337
    ผู้เยี่ยมชม

เชื้อชั่งคือนามสกุลเดิมของแม่ผม ตาผมชื่อ ครูพยอม เชื้อชั่ง เสียชีวิตไปเมื่อ2ปีก่อนครับ แม่ผมชื่อเรณู ื้เชื้อชั่งก่อนแต่งงานกับพ่อน่ะ ไปๆมาๆเป็นญาติกันเฉยเลย

User ID
    995
    Status
    โพส
    476

ผมหลานตา ปัด ยาย ผง ลูกช่างคร ยายลำใย ลองถามแม่เรณู แล้วกันผมว่าน่าจะรู้จัก พ่อ แม่ ผมแน่นอน ปู่ผมตาดี ธายกวัด สิงห์คาราม ไง แต่เสียไปแล้วเหมือนกัน

bump
    ผู้เยี่ยมชม

ชื่อเล่น บั๊มชื่อจริง เกรียงศักดิ์ ฑีฆาวงค์อายุ 27 ปี
    ที่อยู่ จ.น่าน
    ที่ทำงาน วิทยาลัยการอาชีพฝาง
    ออกรถ เชียงราย
    ทำงาน วิทยาลัยการอาชีพฝาง
    ตำแหน่ง ครู
    งาน
    Tel . 089-4296394
    E-Mail. teekawong@thaimail.com

TTC-00290 TTC-Member
    User ID
    601
    Status
    โพส
    159

ชื่อเล่น บั๊มชื่อจริง เกรียงศักดิ์ ฑีฆาวงค์อายุ 27 ปี
    ที่อยู่ จ.น่าน
    ที่ทำงาน วิทยาลัยการอาชีพฝาง
    ออกรถ เชียงราย
    ทำงาน วิทยาลัยการอาชีพฝาง
    ตำแหน่ง ครู
    งาน
    Tel . 089-4296394
    E-Mail. teekawong@thaimail.com[/quote]
    ผมเอกครับ คนน่าน เหมือนกัน อากาศดีมั๊ยครับที่เมืองฝาง เมื่อก่อนผมก้อทำานที่ฝางเหมือนกัน วิทยาลัยการอาชีพฝาง ถ้าจำไม่ผิดไปทางหนองสามแจ่งใช่มั้ยครับ

koonearth
    ผู้เยี่ยมชม

โอ้ อบอุ่นดีจัง ... ลงมั่ง ๆ

ชื่อ : เอิร์ธ

อาชีพ : รับราชการ

จังหวัด : เชียงใหม่

รถ : Plus สีบรอนซ์เงิน กบ 1119 เชียงใหม่

ปล. ตอนนี้รถยังไม่ได้หรอก ได้วันที่ 15 พ.ค. นู่น แต่ได้ทะเบียนแล้ว อิอิ ... แล้วเจอกันคร้าบ

pom.mju
    ผู้เยี่ยมชม

ชื่อ ป้อม ครับ
    อาชีพ

หน้า 3 จากทั้งหมด 9 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้