หน้า 2 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 136

solod
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ชาวใต้โชว์ตัวรวมพลังคร้าบ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tomsolopk ดูโพส
    สงกรานต์กะจะลงไปเที่ยวหาดใหญ่พอดีเลย เดี๋ยวหิ้วไปฝาก หาที่เก็บให้ด้วยน่ะพี่
    อ่า...จะหิ้วลงมาฝากจริงอ่ะ...เยอะมากป่าว จะได้เปิดห้องไว้รอเก็บ...คิคิคิ...

แต่ไม่รู้ว่าผมจะอยู่ป่ะนะ เพื่อนชวนไปเที่ยวทะเลตรังอยู่เนี่ย ยังไม่ตัดสินใจ...โอ๊ย...(สาวใส่)ผ้าถุงกะ(สาวใส่)กระโปรงก็อยากได้...เที่ยวทะเลก็อยากไป เลือกไม่ถูกแล้วเนี่ย...

เอาเป็นว่าใครลงมาเที่ยวก็ติดต่อมาละกันครับ...0894660893 เปิดตลอด 24 ชม. ไม่เคยปิด ยกเว้น ติดประชุมกะหนีเที่ยว...อิอิอิ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    246
    Status
    โพส
    472

มาตรฐาน Re: ชาวใต้โชว์ตัวรวมพลังคร้าบ

ถ้าได้ไปหาดใหญ่จิงๆ จะชวนพี่Solod ไปนั่งฟังเพลงและก็หาของต้องห้ามที่ร้าน Sa-by-bar ดื่มเล่นๆน่ะ (พอดีที่บ้านเค้าดูฤกษ์บวชไว้จะให้บวชวันที่ 7 พ.ค. ไม่รู้เค้าจะให้ไปรึป่าวเนี่ย แอบเซ็งนิดๆ เพราะอุตส่าห์ตั้งโปรแกรมไว้นานแร่ะ กะจะไปเมากับเพื่อนที่หาดใหญ่ซักหน่อย)

User ID
    764
    Status
    โพส
    95

ชื่อ พงษ์ ครับ
    ทำงานเป็นลูกจ้างโรงงานผลิตวัสดุก่อสร้าง

เป็นคนระนองครับ แต่ทั้งชีวิตไม่ค่อยจะได้อยู่ที่นั่น
    ตอนนี้ทำงานอยู่ทุ่งสง นครศรีธรรมราช
    อีกสักพักคงไปกระบี่บ่อยๆ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย jone500th : 15-04-2008 เมื่อ 18:38

solod
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tomsolopk ดูโพส
    ถ้าได้ไปหาดใหญ่จิงๆ จะชวนพี่Solod ไปนั่งฟังเพลงและก็หาของต้องห้ามที่ร้าน Sa-by-bar ดื่มเล่นๆน่ะ (พอดีที่บ้านเค้าดูฤกษ์บวชไว้จะให้บวชวันที่ 7 พ.ค. ไม่รู้เค้าจะให้ไปรึป่าวเนี่ย แอบเซ็งนิดๆ เพราะอุตส่าห์ตั้งโปรแกรมไว้นานแร่ะ กะจะไปเมากับเพื่อนที่หาดใหญ่ซักหน่อย)
    อ่านะ...ได้เลยๆ แขกบ้านแขกเมืองมาเยี่ยม แจ้งล่วงหน้าซักวันสองวันละกันนะจะเคลียร์คิวไว้ให้ เกรงว่าทางบ้านจะจองตัวเหมือนกัน...โดยเฉพาะวันแมนยูเตะนี่ชอบเลย อยู่ไม่ค่อยติดบ้าน...แบบว่าดูคนเดียวมันเหงา ต้องออกไปหาที่ดูแบบคนดูเยอะๆ หนุกดี...555

ว่าแต่จะบวชแล้วนี่นะ อย่าเซ็งไปเลย ครั้งหนึ่งในชีวิต ทดแทนพระคุณพ่อแม่ ผมสิยังหาโอกาสไม่ได้เลย ตอนแรกก็ติดงาน ตอนนี้ติดเรียนอีก เด๋วเรียนจบแล้วก็จะเปลี่ยนงานอีก ไม่รู้จะได้บวชเมื่อไหร่ ยังไงก็ขออนุโมทนาสาธุด้วยคนนะครับผม...

ปล. ราวๆ กลางๆ ปีนี้ผมจะจบโทอาจจะเปลี่ยนงานย้ายไปอยู่สุราษฎร์ เอาไว้ได้งานแล้วได้ไปจริงๆ จะมีสมาชิกเราอยู่แถวๆ นั้นบ้างป่ะเนี่ย

ekkarek
    ผู้เยี่ยมชม

เจครับ... Triton 4X4 Cab 2.5 M/T สีดำ (รถคุณภรรยา...)
    ธนาคารธนชาต สาขาภูเก็ต

ถึงเพื่อนโส... ย้ายไปอยู่สุราษฎร์น่ะ โรงงานอะไรเหรอ ...แบบนี้ก็ยิ่งอยู่ใกล่เราเข้ามาอีกอ่ะดิ แวะมาเยี่ยมหลานได้แล้วนะ
    ถึงเพื่อนต้อม... ได้ฤกษ์บวชแล้ว ...ผมดีใจด้วยนะ ผมเองยังหาโอกาสไม่ได้เลย ใกล้จะถึงวันแล้วเตือนด้วย ถ้าไม่ไกลจะแว๊บไปร่วมงานด้วย ...ว่าแต่จะมีแจกการ์ดในงานบวชด้วยป่ะ

solod
    ผู้เยี่ยมชม

อ่านะ..เพื่อนเจ...หายไปนายเชียวนะท่าน

เพิ่งรู้นะเนี่ยว่าเป็นเพื่อนกะคุณต้อมด้วย แบบนี้ก็หนีเมียมาเที่ยวพร้อมกันซะเลยดิ...อิอิอิ

ไม่ได้ไปทำโรงงานแล้วอ่ะ...แต่กำลังจะไปทำงานกับเพื่อน...เพื่อนจะเปิดสาขาศูนย์ติดตั้ง Ngv เพิ่มที่สุราษฎร์ราวๆ กรกฎาโน่น เห็นว่าทำสัญญาเป็นตัวแทนติดตั้งกับ ปตท. เรียบร้อยแล้ว จะจ้างเราไปดูแลแทนมันเป็น ผจก. แต่ยังตกลงค่าหัวกะค่าตัวกันไม่ได้ (เรื่องเงินเดือนอ่ะแหละ) อีกอย่างเรายังทำสารนิพนธ์ไม่เสร็จเลยยังไม่อยากคุยรายละเอียด...เอาไว้ไปชัวร์แล้วจะบอกเน่อ...

เอาไว้ไปทำจริงๆ เด๋วจะอาเจ้าตั้นไปลองติด Ngv เป็นคันแรกดู...วะฮะฮะฮะฮะ...

ปล. ตอนนี้ยังติดไม่ได้เพราะเพื่อนมันบอกว่าติดแล้วไม่รับประกันว่าจะวิ่งได้ แต่มีเชฟมาเป็นหนูทดลองแล้ว ไม่นานก็น่าจะใช้กับเจ้าตั้นได้อ่ะนะ

jeerasakn
    ผู้เยี่ยมชม

Jeerasak ครับ รายงานตัว อยุ่ สตูล ทำงาน ชลบุรี สงกราณต์ จะลงใต้
    ถ้าหากเจอทักทายด้วยนะครับ Triton plus Cab เทาดำ กทม ตล 9515

BKRedKoma
    ผู้เยี่ยมชม

ลงชื่อด้วยครับ เป็นคนระนอง-ภูเก็ต-ตรัง
    แต่ปัจจุบันทำงาน หัวหิน (ต้องเป็นชาวใต้แน่ๆ)
    ยังไงเจอกันทักเลยนะครับ ชห3137

User ID
    446
    Status
    โพส
    145

ผมนายกุ่ย (ภูเก็ตครับผม) ยังไม่มีรูปโชว์ครับ ขอโทษทีมารายงานตัวช้าครับ เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าแวบเลยครับ ผม ไทรทรัน 4*2 4ประตู เดิม ๆ ครับ กฉ 8260 ครับ (086-5934023)

User ID
    446
    Status
    โพส
    145

เมื่อสักครู่ เอารถไปเช็คที่ 0 ครับ(ภูเก็ต)ไม่รู้เป็นพรือ ไฟรูปเครื่อง เดี๋ยวโชว์ เดียวดับ มาหลายวัน เลยไป เช็คสักกะหน่อย และได้ไปแวะ เห็นหน้าเห็นตา ทักทาย คุณต้อม มาด้วย ครับ พม แหม ๆ น้องต้อม ยัง มีน้ำใจจะให้ ผม ยืม รถมาใช้ก่อน(ขอบคุณครับ)แต่ เกรงใจ ยิ่ง รถ น้องต้อม แหล้ม ๆ อยู่ เดียว ต้อง ทำงาน ต่อ ละครับ ( นายกุ่ย กฉ8260 ภูเก็ต )รายงานตัวอีกทีครับ

สุภาพบุรุษแดนใต้
    ผู้เยี่ยมชม

ลงชื่อด้วยครับผมมาปฎิบัติหน้าที่ที่ ยะลา กะว่าจะออกไททันเหมือนแต่ตอนนี้ใช้ แกรนดิส อยู่รอเบี้ยพร้อมออกแน่

User ID
    446
    Status
    โพส
    145

ยินดีครับ คุณสุภาพบุรุษแดนใต้ ครับผม ตอนนี้จะไม่ใช่ เจ้าน้องเหมียว ก็ไม่พรือ ครับ ยังไง เราก็ ชมรมเดียวกัน เดียว ได้ ไทรทรัน เหมียวมาเมื่อไหร่ ก็มาโชว์ ด้วยนะครับ ส่วน ตัวผม ยังไม่มีรูปมาใชว์เหมือนกัน

User ID
    119
    Status
    โพส
    572

เป็นเด็กเตบครับ บ้านอยู่กรุงเตบ คุณแม่อยู่ขอนแก่น คุณพ่ออยู่ชลบรี แต่ตอนนี้ทำฮานอยู่ ปากน้ำปราณ งงตัวเองเหมือนกันไม่รู้จะอยู่ภาคไหนดี แต่ที่แน่ๆสงกรานต์นี้เจอกันที่หัวหินแน่นอนคับ Ttc-0261
    Attached Images Attached Images  

User ID
    220
    Status
    โพส
    299

http://www.kreenjairadio.com/ พี่น้องชาวใต้ครับ ถ้าเล่นเน็ตแล้วว่าง ๆ ไม่มีเพลงควัง ลองแลเวปนี้นะครับ เพลงบ้านเราเพ ดีเจแหลงน่าควัง

ผมคนชุมพร (ผบทบ. คนคอนครับ) แต่ว่ามาทำงานอยู่ กทม. นาน ๆ ได้กลับบ้านซะที ต้องรอ รร.ปิดเทอมครับ ว่าง ๆ ลงไป หวังว่าคงได้เจอพี่ ๆ มั่งแหละ

ชภ.1190 กทม. สีทอง 4 ประตู 4*2 ครับ
    Attached Images Attached Images  

EVO
    ผู้เยี่ยมชม

ผม Evo อยู่สตูลครับผม

EVO
    ผู้เยี่ยมชม

อีกรูป

YKop
    ผู้เยี่ยมชม

ผมอุ้นครับ เป็นคนนครศรีธรรมราช มาทำงานที่สงขลา(สะเดา) เกือบสิบปีแล้ว
    ทำงานที่ Kimberly-Clark Safe Skin Medical & Scientific(Thailand)
    ว่างๆ ถ้าเจอกันทักทายกันบ้างน่ะครับ
    Plus 4 D MT AX 5927 SKA

king00759
    ผู้เยี่ยมชม

เขียว คือชื่อเล่นๆ ที่ไม่เล่นคือ คนคอนศรี ขับTriton PLUS 2D สีดำ ครับพี่น้อง เดี่ยวเอารูปน้องดำมาให้ดู

User ID
    764
    Status
    โพส
    95

เงียบจังเลย

User ID
    7
    Status
    โพส
    186

อยู่ปราณบุรีใกล็ๆกับท่าน big_kub เลยเห็นท่านวิ่งผ่านปราณบ่อยๆ จังหวัดประจวบมันก็ไม่เชิงใต้แหะ แต่มีเพื่อนอยู่ระนองก็ใต้เหมือนกันพอได้มั้ย นายแทน BKRedKoma

หน้า 2 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้