หน้า 1 จากทั้งหมด 7 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 136

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

มาตรฐาน ชาวใต้โชว์ตัวรวมพลังคร้าบ

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกที่อยู่ภาคใต้โชว์ตัวพร้อมรถไทรทันคู่ ใจ

ช่วยบอกจังหวัด หน้าที่การงาน หรือขอมูลส่วนตัวที่เปิดเผยได้นะครับพี่น้อง

Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

มาตรฐาน Re: ชาวใต้โชว์ตัวรวมพลังคร้าบ

เอ๋!!! ชาวใต้หายไหนหมด

Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

TTC 00271 TTC-Member
    User ID
    1686
    Status
    โพส
    251

มาตรฐาน Re: ชาวใต้โชว์ตัวรวมพลังคร้าบ

southern triton โชว์หน่อยครับสงกรานต์ว่าจะลงไปภูเก็ต,กระบี่

solod
    ผู้เยี่ยมชม

555...ตอนนี้นั่งทำงานที่ออฟิศ ไม่สะดวกโชว์รูป แต่โชว์พาวไปก่อนได้ใช่ป่ะครับ...

นายโสฬส เอมเอก (เอก)
    อยู่อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา
    ทำงานอยู่โรงงานทรอปิคอลแคนนิ่ง (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)
    ตำแหน่ง Senior Supervisor ฝ่ายวางแผนการผลิต

งึมๆๆๆ...ช่วงสงกรานต์ ผมต้องรีบปั่นสารนิพนธ์ด้วยสิ เรียน ป.โท MBA อยู่ที่ มอ. อ่ะครับ อยากรับปริญญาปีนี้...ยังไงถ้าจัดลงมาแล้วจะพยายามหาเวลาไปให้ได้ครับผม

ส่วนรูปไว้กลับบ้านแล้วจะหาที่ดูดีสุดๆ มาอวดละกันครับ เพราะตอนนี้เจ้าตั้นดูไม่จืดเลย ทั้งโคลนทั้งฝุ่น...มะค่อยได้ล้างอ่า...

KQJB
    ผู้เยี่ยมชม

ผม คุณากร ทองช่วย อยู่อำเภอเมืองสงขลา จังหวัดสงขลาครับ หน้าที่การงาน : กลางวันช่วยที่บ้านทำธุรกิจส่วนตัวครับ ส่วนกลางคืน็เล่นดนตรีที่หาดใหญ่ ครับ ....ถ้า ttc มา meeting แถวนี้บอกด้วยนะครับ คิดฝันไว้นานแล้วว่าอยากไปเจอไปร่วมสนุกกัน (084-0691816: job ครับ) **รถผมป้ายพัทลุงพอดีไปไปออกรถที่นั่นมาครับ**

solod
    ผู้เยี่ยมชม

อ่าว...คุณคุณากร...เล่นอะไร อยู่ที่ไหนอ่ะครับ ว่างๆ จะแวะไปนั่งฟัง พักนี้คืนศุกร์-เสาร์ผมว่างๆ ไม่รู้จะไปไหนซะด้วย...อิอิอิ

Black Knight
    ผู้เยี่ยมชม

มาช้าดีกว่าไม่มาเน๊อะ

ผม นายเอ๋ ณํฐวุฒิ นาคงาม
    ทำงานอยู่ที่ Halliburton
    4D 4W AT/08 ก๊าบ
    ใครเจอก็ พุ่งชน เอ้ย ทักทายได้ก๊าบ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    131
    Status
    โพส
    673

หัวหินนี่ถือว่าอยู่ทางใต้ไหมครับป๋า...หรือว่ากลางตอนล่างครับ...อิอิอิ..

TTC-000125 TTC-Member
    User ID
    93
    Status
    โพส
    303

เอ ณ เกาะภูเก็ตครับ

ว่างๆก้อเชิญลงมาเที่ยวเกาะภูเก็ตน่ะครับ รับรองว่าไม่มีซึนามิและระเบิดแน่นอนช่วงนี้ แต่หลังจากนี้ไม่รู้

มีสมาชิกหลายท่านครับที่ภูเก็ต เด๊ยวก้อคงแสดงตัวกันออกมา
    Attached Images Attached Images  

samartsamart
    ผู้เยี่ยมชม

ใต้เมืองตรัง /กันตัง แต่อยู่ กุงเทบ Triton Plus 4d ทำงานประกันภัย แถว พระราม 9 แต่กลับบ้านบ่อย ต้นปี ได้ลองตั้นบน เขาพับผ้ามาแล้ว สุด-ยอด

ชื่อ วี (ภูมิลำเนาจังหวัดตรังครับ)
    กค-4653 ตรัง Triton ขับ 2 สีดำ
    ทำงานอยู่ที่นนทบุรี พักอยู่เมืองทอง ครับ ใครเจอก็ทักทายได้ครับ

User ID
    901
    Status
    โพส
    469

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ABadboy ดูโพส
    เอ ณ เกาะภูเก็ตครับ

ว่างๆก้อเชิญลงมาเที่ยวเกาะภูเก็ตน่ะครับ รับรองว่าไม่มีซึนามิและระเบิดแน่นอนช่วงนี้ แต่หลังจากนี้ไม่รู้

มีสมาชิกหลายท่านครับที่ภูเก็ต เด๊ยวก้อคงแสดงตัวกันออกมา
    ถึง ตาเอก ณ ภูกะดึง..เอ้ย!.. ณ ภูเก็ต เวลาตอบไม่ต้องเอารูปมาอวดได้ม่ะ..อิจฉาว้อยยยยย... อิอิ

User ID
    246
    Status
    โพส
    472

ต้อมครับ(ภูเก็ต) ว่างๆ มาซื้อไทรทันเพิ่มได้น่ะครับ(อิอิ)

User ID
    901
    Status
    โพส
    469

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tomsolopk ดูโพส
    ต้อมครับ(ภูเก็ต) ว่างๆ มาซื้อไทรทันเพิ่มได้น่ะครับ(อิอิ)
    ยังมะซื้อ แต่จะขอฝากะโปงก่อนได้ไหม ตาต้อม

User ID
    246
    Status
    โพส
    472

ฝากระโปรงมีขายแต่ถ้าจะเอากระโปรงหรือว่าผ้าถุง ให้ฟรีเลยครับ สนใจป่าวน้าอิอิ

solod
    ผู้เยี่ยมชม

อ่า...นายต้อมกระโปรงกะผ้าถุงที่แจกอ่ะ...มาพร้อมคนใส่ด้วยป่าว....ถ้าใช่ไว้จะรับไว้พิจารณา...อิอิอิ

User ID
    246
    Status
    โพส
    472

สงกรานต์กะจะลงไปเที่ยวหาดใหญ่พอดีเลย เดี๋ยวหิ้วไปฝาก หาที่เก็บให้ด้วยน่ะพี่

biker
    ผู้เยี่ยมชม

เอก ครับ 0817198852 ( Samui Rider )
    ส่วนใหญ่จะอยู่เกาะสมุย ทำธุรกิจรีสอร์ทครับ
    ว่างๆจะมาดูร้านกาแฟสดที่นครศรีธรรมราชครับ
    " Bike Coffee " หลังวัดพระบรมธาตุ
    Attached Images Attached Images      

KQJB
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ solod ดูโพส
    อ่าว...คุณคุณากร...เล่นอะไร อยู่ที่ไหนอ่ะครับ ว่างๆ จะแวะไปนั่งฟัง พักนี้คืนศุกร์-เสาร์ผมว่างๆ ไม่รู้จะไปไหนซะด้วย...อิอิอิ
    ผมเล่นดนตรีอยู่ที่ sa-by-bar ครับถ้ามาเดี๋ยวจัดของต้องห้ามไว้ไห้ครับ.....

solod
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KQJB ดูโพส
    ผมเล่นดนตรีอยู่ที่ sa-by-bar ครับถ้ามาเดี๋ยวจัดของต้องห้ามไว้ไห้ครับ.....
    จิงอ่ะ...ปกติผมก็ไปบ่อยนะ...แต่พักหลังเพื่อนๆ มันเปลี่ยนที่ไปนั่งบลูคิส-ไอซ์บาร์ซะงั้นเลยไม่ค่อยได้ไป เอาไว้จะหาโอกาสไปเยี่ยมเยียนนะครับ

ว่าแต่ของต้องห้ามนี่อารายอ่ะ...อยากรู้แล้วสิ...อิอิอิ

หน้า 1 จากทั้งหมด 7 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้