หน้า 3 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 60 จากทั้งหมด 136

TTC-000125 TTC-Member
    User ID
    93
    Status
    โพส
    303

มาตรฐาน Re: ชาวใต้โชว์ตัวรวมพลังคร้าบ

ขณะนี้ หลวงน้องเจ้าต้อม แห่งมิตซูเธียรสินภูเก็ตได้อุปสมบทเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับภายในวันที่ 07/05/51

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

มาตรฐาน Re: ชาวใต้โชว์ตัวรวมพลังคร้าบ

สิ่งที่อยากเห็นที่สุดคือการรวมกลุ่มของชาวใต้ครับ

ส่วนเพื่อนสมาชิกที่ยังไม่มีรถไทรทันก็อย่ากังวล

ผมได้รับเลือกเป็นประธานชมรมก็ยังใช้แกรนดิส 2.8 Glx

ยังไม่มีเจ้าเหมียวสามตันไทรทันใช้เลย
    Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

solod
    ผู้เยี่ยมชม

จะว่าไป...ผมก็เห็นเจ้าตั้นวิ่งกันในหาดใหญ่เยอะแยะเลยนะครับ แต่ไม่เห็นมีคันไหนติด Sticker เลยอ่ะ เหง๊า...เหงา...ว่างๆ จะมีใครจัด Meeting กันบ้างป่ะเนี่ย..???

ปล. หายไปไม่ได้เข้ามาเยี่ยมซะนาน ไปเที่ยวอาดัง-หลีเป๊ะมา เมื่อวันที่ 1-3 ที่ผ่านมา (ก่อนพายุเข้า) สวยมากๆ อยากให้เพื่อนๆ ได้ไปดูกันบ้าง แต่ต้องรออ่าวเปิดหลังพฤศจิกานะครับ

solod
    ผู้เยี่ยมชม

แบบว่าใช้กล้องปัญญาอ่อนธรรมดาๆ อ่ะครับ ภาพอาจไม่สวย แต่อยากอวด ไปดูเองแล้วจะรู้ว่าสวยจริงๆ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    764
    Status
    โพส
    95

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ biker ดูโพส
    เอก ครับ 0817198852 ( Samui Rider )
    ส่วนใหญ่จะอยู่เกาะสมุย ทำธุรกิจรีสอร์ทครับ
    ว่างๆจะมาดูร้านกาแฟสดที่นครศรีธรรมราชครับ
    " Bike Coffee " หลังวัดพระบรมธาตุ
    ร้านกาแฟอยู่ตรงไหนเหรอครับ เมื่อวานผมไปวัดพระธาตุมา กะจะไปอุดหนุนแต่หาไม่เจอ

mitzu
    ผู้เยี่ยมชม

เจ้าเหมียวดำจากกระบี่ครับ...ว่างๆมาเที่ยวกระบี่บ้างนะ...
    Attached Images Attached Images  

User ID
    1137
    Status
    โพส
    57

บ้านอยู่ภูเก็ต
    ทำงานอยู่ กทม
    คนใต้แน่นอน

User ID
    764
    Status
    โพส
    95

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mitzu ดูโพส
    เจ้าเหมียวดำจากกระบี่ครับ...ว่างๆมาเที่ยวกระบี่บ้างนะ...
    เร็วๆนี้ก็ว่าจะไปเที่ยวกระบี่ครับ อยู่ตรงๆไหนเหรอครับ เผื่อได้เจอกัน

dolphinnok
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ solod ดูโพส
    จะว่าไป...ผมก็เห็นเจ้าตั้นวิ่งกันในหาดใหญ่เยอะแยะเลยนะครับ แต่ไม่เห็นมีคันไหนติด Sticker เลยอ่ะ เหง๊า...เหงา...ว่างๆ จะมีใครจัด Meeting กันบ้างป่ะเนี่ย..???

ปล. หายไปไม่ได้เข้ามาเยี่ยมซะนาน ไปเที่ยวอาดัง-หลีเป๊ะมา เมื่อวันที่ 1-3 ที่ผ่านมา (ก่อนพายุเข้า) สวยมากๆ อยากให้เพื่อนๆ ได้ไปดูกันบ้าง แต่ต้องรออ่าวเปิดหลังพฤศจิกานะครับ
    มีเหลือสักอันปะคับ จะขอมาติดบ้าง
    วันนี้ใครไปนั่งไหนบอกด้วยนะครับ จะตามไปแจม

แหมถ้ารู้ว่าไปหลีเป๊ะ จะได้นัดไปพร้อมกันเลย

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย dolphinnok : 16-05-2008 เมื่อ 09:54

dolphinnok
    ผู้เยี่ยมชม

ใครแวะไปหลีเป๊ะ แนะนำร้าน pooh หลีเป๊ะ นะครับ มีห้องพัก ร้านอาหาร พี่ปูเค้าอยู่มา 10 กว่าปีแล้วครับ หรือไงก้อย่าพลาด pooh บาร์ สเต็ค อร่อยมักๆ
    http://poohlipe.com/

เผื่อเป็นแนวทางสำหรับคนสนใจครับ http://www.bloggang.com/viewblog.php...oup=7&gblog=27
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย dolphinnok : 16-05-2008 เมื่อ 10:23

นายกระจอก
    ผู้เยี่ยมชม

คุณ solod นัดรวมพลคนหาดใหญ่สิ ใช้กันเยอะแต่อาจจะไม่ได้เข้าเวป

solod
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นายกระจอก ดูโพส
    คุณ solod นัดรวมพลคนหาดใหญ่สิ ใช้กันเยอะแต่อาจจะไม่ได้เข้าเวป
    ก็อยากจะทำนะครับ แต่ผมยังคิดไม่ออกว่าจะนัดยังไง เพราะไม่มีทีมงานหรือเครือข่ายอ่ะครับ อย่างน้อยเซ็ตทีมโต้โผได้ 4-5 คนยังพอมีลุ้น ไหนจะประสานงาน สถานที่ งบประมาณ ทำคนเดียวไม่ไหวครับผม

ผมว่าเรามาล่ารายชื่อกันก่อนดีกว่าว่าในในเว็บนี้อ่ะ อยู่ในหาดใหญ่กันกี่คน...

dolphinnok
    ผู้เยี่ยมชม

นก อยู่หาดใหญ่ ครับ พร้อมทุกเวลา นัดมาได้เลยครับ.......

User ID
    2182
    Status
    โพส
    184

หนึ่งครับ บ้านเดิม อ.สะเดา จ.สงขลา
    ย้ายมาทำงาน (ธุรกิจส่วนตั๊ว..ส่วนตัว)ที่เกาะสมุย สุราษฎร์ธานี เกือบ 3 ปีแล้ว (ไม่รวยสักที)
    ตอนนี้กำลังจะไปทำธุรกิจที่ กระบี่ด้วยครับ (น่าจะรวย)
    ปล.กำลังจะถอยเจ้าตั้น ในเร็ววันนี้ ได้เมื่อไหร่ ค่อยเอามาอวดนะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย **ONE-MAN** : 16-05-2008 เมื่อ 11:33

Black Knight
    ผู้เยี่ยมชม

ผมก็อยู่หาดใหญ่

User ID
    764
    Status
    โพส
    95

เคยอยู่หาดใหญ่ครับ แถว 108 แปดนั่นแหละ เมื่อซักสิบปีที่แล้ว

NABDAW
    ผู้เยี่ยมชม

นับดาวจ้า TTC 0165

เด็ก สุราษฎร์ธานี อ.เกาะสมุย
    เมื่อก่อนทำงานที่ตรัง
    ตอนนี้กำลังจะเป็นนักร้องค่ะ
    ใช้ไทรทัน พลัส สีแดง ตส 2488 กทม. ค้า

sexxy2521@hotmail.com

086-376-1565

นายกระจอก
    ผู้เยี่ยมชม

ชาวหาดใหญ่ พวกเราจะรวมพลกันยังไงดี เคยเห็นคลับเค้ากันวันอาทิตย์ เดือนละครั้ง ไม่แน่ใจว่าคลับอะไร

User ID
    764
    Status
    โพส
    95

วันนี้สายๆ จะไปกระบี่ พอจะมีเจ้าภาพมั่งมั้ยเนี่ย

sunsine
    ผู้เยี่ยมชม

เปิดกระทู้ยังครับ แบบว่าจองไว้ได้ยี่สิบสาวเนี้ เด๋วค่อยเข้ามาใหม่เเล้วกัน

หน้า 3 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้