สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 10

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    220
    Status
    โพส
    299

มาตรฐาน ศูนย์บริการชลบุรี/ศรีราชา/หรือใกล้เคียง

ถามน้า ๆ ที่อยู่โซนศรีราชา/ชลบุรี หรือใกล้เคียงแถวนั้น ช่วยแนะนำศูนย์ที่บริการ+ฝีมือดี ๆ ให้หน่อยครับ พอดีผมย้ายไปทำงานที่ศรีราชาและต้องทำงานวันเสาร์ด้วย ไม่มีเวลาเอาเข้าศูนย์ที่กรุงเทพฯ เลยครับ ปล.ถ้ารู้จักช่างเป็นการส่วนตัวช่วยแนะนำด้วยก็ดีครับ เพราะของผมรุ่น 2.5 4/ประตู แต่ใช้โปร 3.2 ครับ เผื่อจำเป็นต้องยุ่งกะมัน จะได้คุยได้สะดวกครับ
    pichit_acc@hotmail.com ส่งแจ้งทางเมลล์ก็ได้นะครับ ขอบคุณน้า ๆ ล่วงหน้าครับ

User ID
    1865
    Status
    โพส
    443

มาตรฐาน Re: ศูนย์บริการชลบุรี/ศรีราชา/หรือใกล้เคียง

ผมก็ใช่อยู่ครับโปร3.2

TTC-01059 TTC-Member
    User ID
    175
    Status
    โพส
    170

มาตรฐาน Re: ศูนย์บริการชลบุรี/ศรีราชา/หรือใกล้เคียง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ forlife ดูโพส
    ถามน้า ๆ ที่อยู่โซนศรีราชา/ชลบุรี หรือใกล้เคียงแถวนั้น ช่วยแนะนำศูนย์ที่บริการ+ฝีมือดี ๆ ให้หน่อยครับ พอดีผมย้ายไปทำงานที่ศรีราชาและต้องทำงานวันเสาร์ด้วย ไม่มีเวลาเอาเข้าศูนย์ที่กรุงเทพฯ เลยครับ ปล.ถ้ารู้จักช่างเป็นการส่วนตัวช่วยแนะนำด้วยก็ดีครับ เพราะของผมรุ่น 2.5 4/ประตู แต่ใช้โปร 3.2 ครับ เผื่อจำเป็นต้องยุ่งกะมัน จะได้คุยได้สะดวกครับ
    pichit_acc@hotmail.com ส่งแจ้งทางเมลล์ก็ได้นะครับ ขอบคุณน้า ๆ ล่วงหน้าครับ
    ผมเข้าที่ศูนย์ก่อนถึงพัทยาเหนือ(ซ้ายมือ)ก็โอเคนะ

User ID
    220
    Status
    โพส
    299

ขอบคุณน้า ๆ ที่มาช่วยแนะนำครับ เอาไว้รอบหน้า จะลองใช้บริการที่ศูนย์ในจังหวัดชลดู ว่าแต่ 7 หมื่นกว่าโลนี่ เข้าร้านข้างนอกดีกว่าไหมครับ หรือว่าผูกติดกะศูนย์ไว้ตลอดดี (โดนค่าแรงไปตั้ง 6-7 ร้อยต่อครั้ง เสียดาย)

TTC-02066 TTC-Member
    User ID
    13801
    Status
    โพส
    69

ไปลองมาแล้วหรือยังครับ ผมก็กำลังมองหาศูนย์แถวชลบุรี ศรีราชาเหมือนกัน ใครรู้จักช่วยบอกด้วยน่ะครับ

User ID
    11159
    Status
    โพส
    2,829

อยู่แถวไหนครับ ถ้าศูนย์ที่ชลก็อยู่แถวแยกคีรี แต่ถ้าอู่แถวศรีราชาก็อู่อ้วนก็บริการดีครับ ผมก็2.5 Auto ตอนนี้เข้าแต่อู่ เจ้าของเขาก็กันเองครับ รองดูครับอยู่ตรงข้ามตึกคอมศรีราชา ต้องไปกลับรถมาเลยธนาคารกรุงไทยมาหน่อยครับ

TTC-02066 TTC-Member
    User ID
    13801
    Status
    โพส
    69

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ beertriton ดูโพส
    อยู่แถวไหนครับ ถ้าศูนย์ที่ชลก็อยู่แถวแยกคีรี แต่ถ้าอู่แถวศรีราชาก็อู่อ้วนก็บริการดีครับ ผมก็2.5 Auto ตอนนี้เข้าแต่อู่ เจ้าของเขาก็กันเองครับ รองดูครับอยู่ตรงข้ามตึกคอมศรีราชา ต้องไปกลับรถมาเลยธนาคารกรุงไทยมาหน่อยครับ
    ขอบคุณครับน้า ของผมพึ่งถอยมาใหม่ๆแรกๆคงต้องเข้าศูนย์ก่อน ผมอยู่อ่าวอุดมครับ ย้ายมาจากกรุงเทพ เห็นอยู่หลายที่เหมือนกันอยากได้ยินคนแถวนี้เค้าคอนเฟิมณ์จะได้มั่นใจครับ

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

บายพาส ชลบุรี พอได้

User ID
    17472
    Status
    โพส
    15

มาตรฐาน ตอบ: ศูนย์บริการชลบุรี/ศรีราชา/หรือใกล้เคียง

ที่หนองปลาไหลก่อนเข้าพัทยา...แต่ต้องจองคิวคนแน่น0ใหญ่

Bim_tcb129 TTC-Member
    User ID
    17301
    Status
    โพส
    1,581

มาตรฐาน ตอบ: ศูนย์บริการชลบุรี/ศรีราชา/หรือใกล้เคียง

ศุนย์ที่ศรีราชาห่วยครับ อย่าเข้าเลยเช็คพันโลยังปาเข้าไปสามชั่งโมง แถมไม่ได้ทำอะไรให้เลย เซ็งกับศุนย์ที่นี่จริงๆ

ข้อมูลกระทู้