สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    9968
    Status
    โพส
    135

Talking เรื่องของแถมครับ

Gps คูปองน้ำมัน 5,000 บาท และอื่นๆ ที่ยังไม่ได้ในวันรับรถ เราต้องรออีกนานแค่ไหนครับ เชลบอกว่า 2-3 เดือน ผมว่ามันนานไปอ่ะครับ มีวิธีไหนให้ได้ของเร็วๆครับ ขอบคุณครับ

User ID
    11428
    Status
    โพส
    247

มาตรฐาน Re: เรื่องของแถมครับ

1. ประกันภัยชั้น1 + พรบ.
    2. กระบะไลเนอร์
    3. กรอบแผ่นป้ายทะเบียน Ralli Art
    4. ผ้ายางปูพื้น
    5. เคลือบสี
    6. กันสาดข้าง 4 ประตู
    7. ฟิล์มรอบคันหน้าเต็ม Lamina + 3M เลือกได้
    8. ล็อคยางอะไหล่
    9. ชุดกิฟเซ็ต Ralli Art
    10. เซ็นเซอร์ถอยหลัง 2 จุด
    11. หลุมจับมือ
    12. ฟรีค่าจดทะเบียน
    13. ครอบไฟหน้า หลังโครเมี่ยม
    14. ล๊อคTech
    15. กระจกข้างไฟเลี้ยว
    16. GPS Anpile PND B80E

*** ดอกเบี้ยที่ได้มา 1.93% ของธนชาต(แต่ผมว่าน่าจะน้อยกว่านี้ sale คงบวกค่าของแถม) ดาวน์ 30% ผ่อน 72 งวด เคยติดต่อ sale ในเวบนี้แต่เงียบหายกลัวว่าเราไม่ออกจริง..เห็นให้ดอ กเบี้ย 1.45% mail ถามไปมาเงียบเลย ตอนนี้ผมจองรถแล้ว..แต่ถ้าได้ส่วนลด 50,000-70,000 บาท ที่ไหนให้ก็เปลี่ยนเอาที่ใหม่เลย...ไม่สนเงินจอง...
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย satcom : 23-04-2010 เมื่อ 21:24

User ID
    241
    Status
    โพส
    269

โทรเข้ามิตซูมอเตอร์ครับ ของแถมพวกนี้เขาจัดเป็นเซ็ตต่อจำนวนคัน หมดแล้วหมดเลย ประเภทได้ทีหลัง ฟังดูแล้วลมมันเย็น

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ charet_1901 ดูโพส
    Gps คูปองน้ำมัน 5,000 บาท และอื่นๆ ที่ยังไม่ได้ในวันรับรถ เราต้องรออีกนานแค่ไหนครับ เชลบอกว่า 2-3 เดือน ผมว่ามันนานไปอ่ะครับ มีวิธีไหนให้ได้ของเร็วๆครับ ขอบคุณครับ

User ID
    3929
    Status
    โพส
    2,943

ได้เยอะจังครับ...

User ID
    8710
    Status
    โพส
    318

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ satcom ดูโพส
    1. ประกันภัยชั้น1 + พรบ.
    2. กระบะไลเนอร์
    3. กรอบแผ่นป้ายทะเบียน Ralli Art
    4. ผ้ายางปูพื้น
    5. เคลือบสี
    6. กันสาดข้าง 4 ประตู
    7. ฟิล์มรอบคันหน้าเต็ม Lamina + 3M เลือกได้
    8. ล็อคยางอะไหล่
    9. ชุดกิฟเซ็ต Ralli Art
    10. เซ็นเซอร์ถอยหลัง 2 จุด
    11. หลุมจับมือ
    12. ฟรีค่าจดทะเบียน
    13. ครอบไฟหน้า หลังโครเมี่ยม
    14. ล๊อคTech
    15. กระจกข้างไฟเลี้ยว
    16. GPS Anpile PND B80E

*** ดอกเบี้ยที่ได้มา 1.93% ของธนชาต(แต่ผมว่าน่าจะน้อยกว่านี้ sale คงบวกค่าของแถม) ดาวน์ 30% ผ่อน 72 งวด เคยติดต่อ sale ในเวบนี้แต่เงียบหายกลัวว่าเราไม่ออกจริง..เห็นให้ดอ กเบี้ย 1.45% mail ถามไปมาเงียบเลย ตอนนี้ผมจองรถแล้ว..แต่ถ้าได้ส่วนลด 50,000-70,000 บาท ที่ไหนให้ก็เปลี่ยนเอาที่ใหม่เลย...ไม่สนเงินจอง...
    ออกรถวันไหนครับเนี้ย ของผมไปจองตัวขาวมุก ให้หลานตัวเองขับสีดำ ดอกเบี้ยอยู่ที่0.90 %ดาวน์30%แต่เป็นกรุงศรีฯครับของแถมไม่จำเป็นตัดออกคิดเป็นส่วนลดแทน เพราะของบางอย่างผมซื้อได้ถูกกว่า555

User ID
    3929
    Status
    โพส
    2,943

ผมจะออกสิ้นเดือนนี้...เซลให้น้อยมากเลยครับท่าน

ข้อมูลกระทู้