หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 31 จากทั้งหมด 31

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    12770
    Status
    โพส
    186

มาตรฐาน Re: ขอรบกวนผู้รู้หน่อยคับ ... กำลังจะออกรถคับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ charet_1901 ดูโพส
    พลัส 4 ประตู สีขาวมุก (รับรถต้นเดือนที่ผ่านมาครับ)
    ราคา 765,000
    ดาวน์ 350,000
    ผ่อน 60 เดือน ดอกเบี้ยพิเศษ 1.05%

ของแถมดังนี้ครับ
    . ประกันชั้น 1+พรบ (ซ่อมศูนย์)
    . GPS นำทาง
    . ส่วนลดดอกเบี้ย 30000 กว่าบาท
    . ส่วนลดเงินดาวน์ 15,000 บาท
    . คูปองน้ำมัน 5,000 บาท
    . ฟิลม์ 3M (หน้าเต็ม+รอบคัน) รับประกัน 7 ปี
    . ไลเนอร์มิตซู
    . พ่นกันสนิม 10 ครั้ง (รับประกัน 5 ปี)
    . เคลือบสี
    . กันสาดข้าง
    . เซ็นเซอร์ถอย ABT
    . ชุด Gift Set Rallyart
    . กรอบป้ายทะเบียน
    . ผ้ายางปูพื้น
    . บัตรวีไอพี ลดค่าแรงค่าอะไหล่
    . ฟรีค่าแรงตรวจเช็ค 5 ระยะ
    . บริการฉุกเฉิน 24 ชม
    . บัตรไดมอนด์ รับประกัน 5 ปี /150,000 กม
    ได้ของแถมและส่วนลดเยอะจังครับ ขอเบอร์โทรเซลล์หน่อยครับ กำลังจะซื้อ พลัส 4 ประตู สีขาวมุกเหมือนกัน แต่ผมว่าจะซื้อเกียร์ออโต้อะครับ ขอบคุณครับ

User ID
    9777
    Status
    โพส
    62

มาตรฐาน Re: ขอรบกวนผู้รู้หน่อยคับ ... กำลังจะออกรถคับ

สวยครับแต่สายไปเสียแล้ว

tjanuri
    ผู้เยี่ยมชม

ของผม cab 2.4 เบนซิน สีเทาดำ
    ดาวน์ 25 เปอร์เซ็น ดอกเบี้ย 1.2 ส่ง 7,067 บาท /60 งวด
    ส่วนลด 10,000 บาท
    ประกันชั้น1
    ฟรีค่าจดทะเบียน
    ฟรี พ.ร.บ.
    ฟีลม์ 40/60 บานหน้าเต็ม
    กรอบป้ายทะเบียน
    กระบะลายเนอร์
    ผ้ายางปูพื้น
    กันชนท้าย
    กันสาด 4 ชิ้น
    กันแมลง
    พ่นกันสนิม เซลล์บอกว่า 5 ปี
    เครือบสี
    หุ้มเบาะหนังแท้
    บันใดข้าง
    ล็อคเทค 3 ชิ้น
    ผ้าคลุมรถ
    คลอบไฟท้าย
    คลอบมือจับ
    พวงกุจแจ
    กลุล้อ pvc
    ส่วนเรื่องส่วนลดตอนแรก ลด30,000 ดอกเบี้ย2.9ครับ ตอนหลังเซลล์โทรมาบอกว่า โปรโมชั้นใหม่ ดอกเบี้ย 1.2แต่ส่วนลดเหลือแค่10,000ครับ
    ผมว่าคุณ Guma059 ลองต่อรองเรื่องดอกเบี้ยใหม่ซิครับ

User ID
    10203
    Status
    โพส
    207

ดอกแพงไปนะครับ ก็กำลังจะออกเดือนสิงหานี้ ผ่อน 30% ผมเอาดอกเบี้ยต่ำของ tisco 0.5 % คิดแล้วผมต้องส่งดอกให้ธนาคารทั้งหมดประมาณ 7000 บาท แต่เค้าให้ส่วนลดเงินสดผม 10000 บาท และบิลน้ำมัน 5000 บาทครับ นอกนั้นก็จุกจิกแล้วแต่ทักษะการขอกับความอยากขายรถของเซล แต่ผมปากไ่ม่เป็นครับ ซื้อที่ไทยยนต์อุบลครับ

Guma059
    ผู้เยี่ยมชม

อ่าคับๆๆ ....... ยินดีด้วยนะคับ

รุ่นเดียวกันเลยรึป่าวคับเนี่ย .... ผมออกลำปางคับ จังหวัดเล็กๆๆ

เพราะว่ามันแล้วแต่ บริษัท และ พื้นที่ด้วยคับ ครั้งเเรกผม 2.85 แนะคับ

555 ....... ผมส่งดอก รวมๆๆกันก็ .... 13000 อะ คับ ดีกว่า 6 -7 หมื่นโขคับ

ถ้าพี่ เป้น 4 ประ ตู ก็ เท่าๆๆ กัน กะ ที่ พี่ บอกผม ทางนี้ แหละคับ แต่ทางผม มัน 0.6 คับ

ขอบคุณนะคับ

User ID
    10203
    Status
    โพส
    207

งงๆคำพูดจังครับ ที่บอกว่า 6-7 หมื่นโขนี่หมายความถึงอะไรครับ ผมจะออกรุ่น plus 4 ประตู ราคา 745000 ครับ เซลล์นี่ก็คะยันคะยอให้ออกจัง ยังกับว่าเงิน หมื่นสองหมื่น ราคาพอๆกับดาวบ้านได้ทั้งหลังแนะครับอย่าไปแสดงความอยากซื้อให้เซลล์เห็นมากนะครับ คิดเสียว่าสมัยก่อนเราไม่มีรถเราก็ยังทำงานได้ ยังมีเพื่อนให้กินเหล้าได้ แต่มีก็ดีกว่าไม่มีครับ

Guma059
    ผู้เยี่ยมชม

อ๋อ .... ดอกเบี้ย ที่ 2.85 นะคับ .....

ตอนนั้นดาว์ 30 % เหมือนกัน แต่เป็น ขาวมุกคับ

คิด ดอกเบี้ย ออก มาเเล้ว มันตกอยู่ 6 หมื่นนะคับ โค ตะ ละ เลยละคับ

แต่ผมว่านะคับ ถ้า 4 ประตู น่า จะได้ ของแถมเยอะกว่านะคับ เพราะทางนี้ส่วนลด มันเยอะกว่าที่พี่ได้คับ ... อยู่ที่ ประมาณ 25000 - 30000 คับ

แล้วเป้นดอกเบี้ยพิเศษ หรือ โปรโมชั่นเค้าคับ ...

Guma059
    ผู้เยี่ยมชม

ผมเป็นดอกเบี้ย พิเศษ เลยตัดของแถมออก

เหลือแต่ที่ บอกด้านบนอะคับ ... คิด ไป กลับ ก็ คุ้ม อยู่คับ

เพราะ อย่าง ฟิมล์ เค้า ก็ ให้ ธรรมดา ไลเนอร์ ก็ ต้องเปลี่ยน (พอดีผมทำงานโยธานะคับอยากได้ หนาๆๆหน่อยคับ)

สู้ขอเป้นอุปกรณ์เสริมดีกว่ากลับ ... อย่างตัว กลองอากาศ ราคาศูนย์ ก็ 509 บาทแล้วคับ .. ตอดไปเรื่อยๆๆ คับ ......

User ID
    12202
    Status
    โพส
    102

ผมดาวน์ 20 % ดอก 1.3 ได้ของแถมครบ
    แต่ไม่มีส่วนลด และบัตรน้ำมัน น้าๆๆ ว้าแพงไปไหมครับ ผ่อน 60 เดือน

User ID
    10203
    Status
    โพส
    207

น้า tum น่าเช็คน้าgum009 นะครับ น้าเค้าซื้อได้ถูกจริงๆครับ

Guma059
    ผู้เยี่ยมชม

ออกรถแล้วนะคับ .... วันอาทิตย์ที่ผ่านมาคับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้