หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 27 จากทั้งหมด 27

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    7
    Status
    โพส
    186

มาตรฐาน Re: นัดพบปะสังสรรค์วันที่ 20 มิ.ย.53

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ rangsun ดูโพส
    น้องเอกผมเข้ามาดูหลายวันแล้ว ไม่ค่อยมั่นใจไม่กล้ารับปาก ในที่สุดก็สรุปว่ามาไม่ได้ เพราะต้องไปส่งคุณพ่อตาแม่ยายที่ลพบุรี เสาร์-อาทิตย์นี้ ขอเป็นโอกาสหน้าแล้วกันนะครับ
    ไม่เป็นไรครับจ่าหน่อย จริงๆเราเจอกันบ่อยๆอยู่แล้ว ยังไงพี่เอกแกต้องนัดเจอกันอีกอยู่แล้วครับ

User ID
    131
    Status
    โพส
    673

มาตรฐาน Re: นัดพบปะสังสรรค์วันที่ 20 มิ.ย.53

อืมมม ไปกินท่ไหนกันดีๆๆๆๆๆ

User ID
    3215
    Status
    โพส
    3,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ สะมะ ดูโพส
    ไม่เป็นไรครับจ่าหน่อย จริงๆเราเจอกันบ่อยๆอยู่แล้ว ยังไงพี่เอกแกต้องนัดเจอกันอีกอยู่แล้วครับ
    ใช่แล้วน้องสะมะ เจอกันบ่อยแต่ไม่ได้จอดคุยกันสักทีนะ แม้กระทั่งในบอร์ดอื่นก็ยังเจอนะ เห็นเข้าไปเป็นสมาชิกแผ่นบลูเรย์ (1080p) แล้วก็ชื่อติดทอปเทนซะด้วย ล่าสุดเมื่อ วันจันทร์ 14 มิ.ย.เห็นจอดอยู่หน้าปากซอยบ้านผม ร้านเฮียวุธ ขากลับมาว่าจะแวะทักทายก็ไม่เจอแล้ว ไงถ้าว่างก็แวะมาสังสรรค์ที่บ้านผมก็ได้นะครับ มีหนังให้ดูด้วย ยินดีครับผม

User ID
    7
    Status
    โพส
    186

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ rangsun ดูโพส
    ใช่แล้วน้องสะมะ เจอกันบ่อยแต่ไม่ได้จอดคุยกันสักทีนะ แม้กระทั่งในบอร์ดอื่นก็ยังเจอนะ เห็นเข้าไปเป็นสมาชิกแผ่นบลูเรย์ (1080p) แล้วก็ชื่อติดทอปเทนซะด้วย ล่าสุดเมื่อ วันจันทร์ 14 มิ.ย.เห็นจอดอยู่หน้าปากซอยบ้านผม ร้านเฮียวุธ ขากลับมาว่าจะแวะทักทายก็ไม่เจอแล้ว ไงถ้าว่างก็แวะมาสังสรรค์ที่บ้านผมก็ได้นะครับ มีหนังให้ดูด้วย ยินดีครับผม
    โห จริงดิ จ่า ผมเพิ่งเล่นใหม่ๆเลยครับได้จอ 42นิ้ว กับเครื่องซัมซุงตัว p1600 มาภาพอ่ะOKแล้วแต่เสียงยังไม่สะใจเลยครับ กับลังเล็งชุดโฮมของ yamaha อยู่ เอาแค่จุ๋มจิ๋มพอฟังมันๆก็พอ แล้วไงจะไปเยี่ยมชมครับตอนนี้กำลังเห่อจอใหม่อยู่ อิอิ

User ID
    131
    Status
    โพส
    673

น้องเอกผมเข้ามาดูหลายวันแล้ว ไม่ค่อยมั่นใจไม่กล้ารับปาก ในที่สุดก็สรุปว่ามาไม่ได้ เพราะต้องไปส่งคุณพ่อตาแม่ยายที่ลพบุรี เสาร์-อาทิตย์นี้ ขอเป็นโอกาสหน้าแล้วกันนะครับ
    น้าจ่าถ้าเข้ามาดูนะครับ ขอแจ้งว่าเปลี่ยนแปลงเป็นวันจันทร์ที่ 21 มิ.ย.53ครับ ส่วนสถานที่จะแจ้งอีกครั้งนะครับ

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ EKAPONG ดูโพส
    จัดไปครับน้าก๊อต เด่วจะแจ้งสะมะ กับแทนไว้ต้อนรับครับ เอาเป็นสักเดือน กันยายนเป็นไงครับ เตรียมการล่วงหน้าก่อนเลย อิอิอิ
    ตามนั้นเลยน้าเอก เดือนที่แล้วผมไปนอนชะอำ ต่อไปจะมานอนหัวหินมั่ง อย่าลืมหาที่พักถูกๆ ไว้ให้ด้วยนะครับ

User ID
    131
    Status
    โพส
    673

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    ตามนั้นเลยน้าเอก เดือนที่แล้วผมไปนอนชะอำ ต่อไปจะมานอนหัวหินมั่ง อย่าลืมหาที่พักถูกๆ ไว้ให้ด้วยนะครับ
    น้าก๊อตสู้ราคาได้เท่าไหร่บอกได้เลยครับ เด่วแนะนำที่ดีๆให้เลยครับ หรือน้าจะโทรจองที่สวนสนก็ได้เพราะทหารจะได้ราคาพิเศษอ่ะครับ ที่เบอร์ 0-3253-6581, 0-3253-6582, 0-3253-6583

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้