สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 57

Threaded View

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member รูปส่วนตัว น้องขาวมุก
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,910

มาตรฐาน ร้านล้างรถ

พอดีไปล้างรถมา ผมว่าร้านนี้ใช้ได้เลยครับ เก็บรายละเอียดทุกจุดดีครับ แถมมีพ่นสเปรย์ใต้ท้องให้ด้วย ถึงจะไม่ทั่วทั้งคัน แต่ผมว่าดีกว่าทุกร้านที่ผมเคยเข้าเลยครับ

ล้างไปวันนี้ถ้าโดนฝนภายใน 1 วัน ก่อน 1ทุ่มของวันถัดไป ล้างภายนอกให้ฟรีด้วยครับ

ท่านใดไปล้างขอบัตรสะสมด้วยนะครับ ล้างดูดฝุ่น ครบ 8 ครั้ง ฟรี 1 ครั้ง

ร้านอยู่ตรงสระบุรีราม่าเก่า(ทันกันมั้ยครับ )
    ลืมเอากล้องไปเลยไม่ได้่ถ่ายรูปร้านมาครับ
    เดี๋ยววันหน้าลองไปคุยขอส่วนลดสมาชิกไทรทันดูครับ
    หรือท่านใดไปล้างลองคุยดูเลยครับ

นี่ครับที่พ่นมาให้ ถ้าระยะสายตาคนขับตามหลังเรา จะเห็นช่วงล่างใหม่ๆเลยครับ

ชื่อร้านและเป็นบัตรสะสมครับ

ปล. ไม่มีส่วนได้เสียกับร้านนะครับ แค่เห็นว่าร้านนี้ล้างดีครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย น้องขาวมุก : 11-06-2010 เมื่อ 12:57
    ** มีเพื่อนดีมีหนึ่งถึงจะน้อย ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา เหมือนเกลือดีมีนิดหน่อยน้อยราคา ยังมีค่ากว่าน้ำเค็มเต็มทะเล **
    *** ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ ***

ข้อมูลกระทู้