สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

toonarmy
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ศูนย์อ้อมน้อย

ไม่รู้ว่าศูนย์อ้อมน้อยมีชื่อเรียกอย่างอื่นหรือป่าว และอยู่ใกล้สถานที่สำคัญอะไรบ้างที่สังเกตุง่ายๆ พอดีวิ่งผ่านแต่ไม่รู้ว่าใช่ป่าว
    ขอบคุณครับ

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

มาตรฐาน Re: ศูนย์อ้อมน้อย

ถ้ามาจากกระทุ่มแบน ก็อยู่ซ้ายมือก่อนถึงแยกอ้อมน้อยครับ รู้สึกแถวนั้นจะมีร้านหมูกระทะอะไรซักอย่างนึงครับจำไม่ได้ อิอิ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    901
    Status
    โพส
    469

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CONMAN ดูโพส
    ถ้ามาจากกระทุ่มแบน ก็อยู่ซ้ายมือก่อนถึงแยกอ้อมน้อยครับ รู้สึกแถวนั้นจะมีร้านหมูกระทะอะไรซักอย่างนึงครับจำไม่ได้ อิอิ
    ร้าน อาป๋า หมูกระทะ

User ID
    369
    Status
    โพส
    955

ถ้ามาจากกระทุ่มแบน วิ่งไปทางอ้อมน้อย จะอยู่ทางซ้ายครับ ตรงข้ามกับปั้ม ปตท. ครับ แล้วถ้าวิ่งต่อไป จะเจอ อาป๋า หมูกระทะ แล้วก็เจอ ปั้ม ปตท. อีกปั้ม ติดกับอาป๋าครับ

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ จักร ดูโพส
    ร้าน อาป๋า หมูกระทะ
    อ่อออออออ อามหา หมูกระทะ

คนเมาแม้น 3 TTC-Member
    User ID
    26872
    Status
    โพส
    315

มาตรฐาน ตอบ: ศูนย์อ้อมน้อย

อยู่เส้น ถนนเศษฐกิจ ใช้ไหมครับ

User ID
    12141
    Status
    โพส
    2,190

มาตรฐาน ตอบ: ศูนย์อ้อมน้อย

เปลี่ยนไปเยอะที่นี่ ....จะเข้าใช้บริการ บอกช่วงนี้คนเยอะ คิวเต็ม
    ทีเด็ดอยู่นี่.... มีวันไหนว่างๆ สะดวกๆบ้างครับ..... วันอาทิตย์ค่ะ
    พอเลิกคุย .... เค้าเปลี่ยนไปเยอะจริงๆ ทั้งๆที่ผมประทับใจมากถึงมากที่สุด เข้าแต่ที่นี่ ทั้งเชียร์สมาชิก เชียรืญาติเรา เพราะดีจริง ดุแลเราทำให้เรารู้สึกดี
    แต่มาวันนี้คุณพูดกับผมแบบนี้ ผมขอกราบลาดีกว่า.... เสียความรู้สึกและเสียใจมาก ที่ทาง0 ทำกับผมแบบนี้
    ลองไปอ่านเม้นผมได้ ดีบอกดี เชียร์ตลอดเข้าประจำ เสียความรุ้สึกจริงๆ ขอระบายหน่อย

ต่อจากนี้ไปคงจะเข้าไป(ผ่านที่ไหนก็แวะ)ซื้ออะไหล่ แล้วไปจ้างอู่นอกทำแล้วครับ
    เค้าไม่ดูแลเราแล้ว เค้าคงคิดว่าลูกค้าติดแล้ว แต่คุณต้องตระหนักเสมอ ว่ามีเรา.... คุณถึงอยู่ได้ วันใดที่คุณทำแบบนี้แล้วเค้าบอกต่อในสิ่งไม่ดี คุณจะรู้สึกครับ..
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย pao116 : 19-02-2012 เมื่อ 22:28

ข้อมูลกระทู้