สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

กระทู้: ****เชิญร่วมโครงการตะวันยิ้ม 53 ตอน เติมฝัน แบ่งปัน ปั้นรอยยิ้ม

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    19
    Status
    โพส
    929

มาตรฐาน ****เชิญร่วมโครงการตะวันยิ้ม 53 ตอน เติมฝัน แบ่งปัน ปั้นรอยยิ้ม

ได้รับ คำเชิญจาก คุณน้ำ Sunshine Radio ครับ
    เชิญสมาชิกชมรม ThaiTritonCLUB ร่วมโครงการ ตะวันยิ้ม '53 ตอน เติมฝัน แบ่งปัน ปั้นรอยยิ้ม
    สถานที่ : โรงเรียนบ้านห้วยทรายขาว ต.ทุ่งข้าวพวง อ.เชียงดาว จ.เชียงใหม่
    วันพฤหัสบดี ที่ 22 กรกฎาคม 2553
    กำหนดการจะแจ้งให้อีกครั้งครับ
    ...

ตอนนี้ก็มี
    1. น้าบัติ
    2. อ.ดมวิทย์
    และ ผมเองครับ รวม 3 คัน
    อยากทราบว่าจะมีใครว่างร่วมทางไปได้ครับ แจ้งที่ผมได้นะครับ
    จะได้โทรไปประสานกับ ทางสถานีวิทยุ Sunshine radio 105.75 Mhz.

User ID
    8306
    Status
    โพส
    262

มาตรฐาน Re: ****เชิญร่วมโครงการตะวันยิ้ม 53 ตอน เติมฝัน แบ่งปัน ปั้นรอยยิ้ม

ค้างคืน หรือว่า อะไร...อย่างไรครับน้าตู่

User ID
    86
    Status
    โพส
    368

มาตรฐาน Re: ****เชิญร่วมโครงการตะวันยิ้ม 53 ตอน เติมฝัน แบ่งปัน ปั้นรอยยิ้ม

ไม่ตรงวันหยุดหมดสิทธิ์คับ

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

งานนี้ไป-กลับครับน้าโอ๋ ไม่น่าเกินบ่าย 2 โมง (ถ้าไม่ติดลมที่เชียงดาวนะครับ) ................ ส่วนผมคงไม่ได้ไปอีกแล้ว วันทำงานครับ (หัวอกลูกจ้าง........)

TTC-00495 TTC-Member
    User ID
    4945
    Status
    โพส
    450

ผมว่าบ้านมันใกล้เมืองไปนะ ค่อนข้างเจริญกว่าปีที่แล้วมาก
    ตอนเป็นเณรน้อยเกิยไปอยู่วัดบ้านนี้หลายเดือน ตำบลเดียวกับบ้านผมเลย

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ but vulcan ดูโพส
    ผมว่าบ้านมันใกล้เมืองไปนะ ค่อนข้างเจริญกว่าปีที่แล้วมาก
    ตอนเป็นเณรน้อยเกิยไปอยู่วัดบ้านนี้หลายเดือน ตำบลเดียวกับบ้านผมเลย
    อันนี้ โครงการตะวันยิ้ม ของสถานีวิทยุ SunShine Radio เป็นผู้จัดน่ะครับ
    เค้าเชิญเราร่วมกิจกรรมด้วย เหมือนปีที่แล้วไงครับ

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    ได้รับ คำเชิญจาก คุณน้ำ Sunshine Radio ครับ
    เชิญสมาชิกชมรม ThaiTritonCLUB ร่วมโครงการ ตะวันยิ้ม '53 ตอน เติมฝัน แบ่งปัน ปั้นรอยยิ้ม
    สถานที่ : โรงเรียนบ้านห้วยทรายขาว ต.ทุ่งข้าวพวง อ.เชียงดาว จ.เชียงใหม่
    วันพฤหัสบดี ที่ 22 กรกฎาคม 2553
    กำหนดการจะแจ้งให้อีกครั้งครับ
    ...

ตอนนี้ก็มี
    1. น้าบัติ
    2. อ.ดมวิทย์
    และ ผมเองครับ รวม 3 คัน
    อยากทราบว่าจะมีใครว่างร่วมทางไปได้ครับ แจ้งที่ผมได้นะครับ
    จะได้โทรไปประสานกับ ทางสถานีวิทยุ Sunshine radio 105.75 Mhz.
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ohe09 ดูโพส
    ค้างคืน หรือว่า อะไร...อย่างไรครับน้าตู่
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KUNG ดูโพส
    ไม่ตรงวันหยุดหมดสิทธิ์คับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ prajak ดูโพส
    งานนี้ไป-กลับครับน้าโอ๋ ไม่น่าเกินบ่าย 2 โมง (ถ้าไม่ติดลมที่เชียงดาวนะครับ) ................ ส่วนผมคงไม่ได้ไปอีกแล้ว วันทำงานครับ (หัวอกลูกจ้าง........)
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ but vulcan ดูโพส
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    อันนี้ โครงการตะวันยิ้ม ของสถานีวิทยุ SunShine Radio เป็นผู้จัดน่ะครับ
    เค้าเชิญเราร่วมกิจกรรมด้วย เหมือนปีที่แล้วไงครับ
    อยากไปใจจะขาด แต่ว่ามันช่าง ไกลเหลือเกิน......

ข้อมูลกระทู้