สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5

สุดสัปดาห์
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Plus เราใส่ พวงมาลัยแต่งได้ไหม ใครรู้เข้ามาตอบที

อยากใส่ พวงมาลัยแต่งอะ พลัสเราใส่ได้เปล่า ......เห็นเขาว่ากันมาว่า ต้องเพิ่มตัวหลอก Air Bag ไม่ให้ไฟหน้าปัดโชว์..........

แล้วรุ่น พลัสของเรามี ตัวหลอกตัวนี้ไหมคับ

ถ้ามีแล้วหาซื้อได้ที่ไหน ราคาประมาณเท่าไร

ใครรู้ช่วยตอบให้ทีครับ ...................จะได้หายสงสัย .............................และอยากได้ สักที.....

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3584
    Status
    โพส
    884

มาตรฐาน Re: Plus เราใส่ พวงมาลัยแต่งได้ไหม ใครรู้เข้ามาตอบที

น่าจะได้ครับ

แต่ผมเสียดายถุงลม

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

มาตรฐาน Re: Plus เราใส่ พวงมาลัยแต่งได้ไหม ใครรู้เข้ามาตอบที

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ สุดสัปดาห์ ดูโพส
    อยากใส่ พวงมาลัยแต่งอะ พลัสเราใส่ได้เปล่า ......เห็นเขาว่ากันมาว่า ต้องเพิ่มตัวหลอก Air Bag ไม่ให้ไฟหน้าปัดโชว์..........

แล้วรุ่น พลัสของเรามี ตัวหลอกตัวนี้ไหมคับ

ถ้ามีแล้วหาซื้อได้ที่ไหน ราคาประมาณเท่าไร

ใครรู้ช่วยตอบให้ทีครับ ...................จะได้หายสงสัย .............................และอยากได้ สักที.....
    ใส่ได้ครับ MOMO (แท้ๆ)รุ่นที่มีแอร์แบ็คครับ แอร์แบ็คใช้ได้เหมือนเดิมครับ
    แปลงชุดยึดพวงมาลั้ยนิดหน่อยครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย joetriton : 08-07-2010 เมื่อ 17:51

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

ต้องหาคอพวงมาลัย แบบที่มีแอร์แบ็ค ซึ่งทุกวันนี้ผมยังหาไม่ได้เลย ถ้ามีก็แพงเกินเอื้อมครับ

หรือไม่ก็แบบที่น้าโจ้บอกครับ หาพวงมาลัยแต่งแบบที่มีแอร์แบ็คครับ

สุดสัปดาห์
    ผู้เยี่ยมชม

กันชนหน้าเป็นเหล็ก หลังก็เหล็ก ยกสูง แล้ววิ่งไม่เกิน120 ก็เลยคิดว่าแอร์แบ็ก ไม่น่าจะได้ใช้ - -*

ข้อมูลกระทู้