หน้า 11 จากทั้งหมด 19 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 201 ถึง 220 จากทั้งหมด 377

กระทู้: มาแล้วครับแผ่นอุด egr oem เลเซอร์ แบบชุดใหญ่ หาได้ตามงานมีตติ้งฝั่งธนพระราม3เท่านั้น

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

มาตรฐาน Re: มาแล้วครับแผ่นอุด egr oem เลเซอร์ แบบชุดใหญ่ หาได้ตามงานมีตติ้งฝั่งธนพระราม3เท่านั้น

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CONMAN ดูโพส
    ต้องปลูกโกงกางอย่าน้อยคนละ 21 ต้นนะ ตาบอมกับตาวุฒิเนี่ย "ตัวการ"

ฮุป ตายพอดีล่ะสิงานนี้ 21 ต้น ขอครึ่งๆ แล้วกัน เอาหลักเดียว เป็น 1 หรือ 2 ต้นพอ หุ หุ ถ้า 21 ต้นเดี๋ยวให้เด็กๆ จัดให้น่ะ อิ อิ

User ID
    2584
    Status
    โพส
    385

มาตรฐาน Re: มาแล้วครับแผ่นอุด egr oem เลเซอร์ แบบชุดใหญ่ หาได้ตามงานมีตติ้งฝั่งธนพระราม3เท่านั้น

น้า ครับ ขอ 2 ชุดครับ ไม่ทราบว่าหมดหรือยังคับ
    ส่งที่
    นายชาญชัย ไชยคำ
    วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม เลขที่ 377 ถ.โชคชัย - เดชอุดม
    ต.เมืองเดช อ.เดชอุดม จ.อุบลฯ 34160

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับน้าวุฒิ เดี๋ยวจะให้น้าภานุ อุดให้อ่ะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย 50degree : 18-08-2010 เมื่อ 09:45

User ID
    4563
    Status
    โพส
    39

ผมขอ2ชุดนะครับ.....ส่งที่..นายทรงศักดิ์ ศรีรัตนนาวิน
    ที่อยู่....องค์การบริหารส่วนตำบลบ่อสุพรรณ เลขที่ 299 ม.17 ต.บ่อสุพรรณ อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี 72190...........ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ.......โทร.0890408516

User ID
    12744
    Status
    โพส
    1,146

ไปอุดมาแว้ว...ท่อแทนด้วยเมื่อคืนเจอน้าวุฒิ,น้าบอม ตัวเป็นๆเลย.ขอบคุณสำหรับคำแนะนำที่แสนดีและมิตรภาพที่อบอุ่น........
    เมื่อคืนลองเลย................ว้าวววววววว.....ไม่เคยรู้สึกมาก่อน....แจ๋ว..เลย

ใครยังไม่อุดรีบๆเลย....ของอย่างนี้มันต้องเจอกับตัวคับ......บอกได้แค่นี้คับ
    น้าวุฒิไม่สบายขอให้เร็วๆ.....นะ..ผมคงมีเรื่องรบกวนอีกเยอะ.....

User ID
    248
    Status
    โพส
    1,032

ชุดที่สอง รีบจองละกันนะครับมีราว 50-60 ชุดคาดว่าน่าจะมากพอสำหรับสมาชิกที่ต้องการ หมดแล้วอาจไม่ได้ทำเพิ่มเหมือนคราวที่แล้วและขอย้ำว่า การทำแผ่นอุดครั้งนี้ Oem มิได้มีเจตนาเพื่อทำขาย ทำเพราะอยากทำให้พวกเราที่ต้องการได้ใช้กัน น้าๆสามารถหาซื้อได้ทั่วไปครับ ส่วนรอบหน้าจะเป็นอะไรรอติดตามละกันะครับ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    ฮุป ตายพอดีล่ะสิงานนี้ 21 ต้น ขอครึ่งๆ แล้วกัน เอาหลักเดียว เป็น 1 หรือ 2 ต้นพอ หุ หุ ถ้า 21 ต้นเดี๋ยวให้เด็กๆ จัดให้น่ะ อิ อิ
    ชอบมิใช่เหรอ ไอ้ 21 เนี่ย ไม่คุก นะ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ 50degree ดูโพส
    น้า ครับ ขอ 2 ชุดครับ ไม่ทราบว่าหมดหรือยังคับ
    ส่งที่
    นายชาญชัย ไชยคำ
    วิทยาลัยเทคนิคเดชอุดม เลขที่ 377 ถ.โชคชัย - เดชอุดม
    ต.เมืองเดช อ.เดชอุดม จ.อุบลฯ 34160

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับน้าวุฒิ เดี๋ยวจะให้น้าภานุ อุดให้อ่ะครับ
    จัดไปครับ ชุดสองสั่งมาเยอะหน่อยครับ เพื่อเพื่อนๆ ทุกคน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fillingclub ดูโพส
    ผมขอ2ชุดนะครับ.....ส่งที่..นายทรงศักดิ์ ศรีรัตนนาวิน
    ที่อยู่....องค์การบริหารส่วนตำบลบ่อสุพรรณ เลขที่ 299 ม.17 ต.บ่อสุพรรณ อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี 72190...........ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ.......โทร.0890408516
    เดี๋ยวให้น้าวุฒิจัดการให้น่ะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ namwhanyo@hotmail.com ดูโพส
    ไปอุดมาแว้ว...ท่อแทนด้วยเมื่อคืนเจอน้าวุฒิ,น้าบอม ตัวเป็นๆเลย.ขอบคุณสำหรับคำแนะนำที่แสนดีและมิตรภาพที่อบอุ่น........
    เมื่อคืนลองเลย................ว้าวววววววว.....ไม่เคยรู้สึกมาก่อน....แจ๋ว..เลย

ใครยังไม่อุดรีบๆเลย....ของอย่างนี้มันต้องเจอกับตัวคับ......บอกได้แค่นี้คับ
    น้าวุฒิไม่สบายขอให้เร็วๆ.....นะ..ผมคงมีเรื่องรบกวนอีกเยอะ.....
    ยินดีครับน้า มีอะไรก็สอบถามได้

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wiz ดูโพส
    ชุดที่สอง รีบจองละกันนะครับมีราว 50-60 ชุดคาดว่าน่าจะมากพอสำหรับสมาชิกที่ต้องการ หมดแล้วอาจไม่ได้ทำเพิ่มเหมือนคราวที่แล้วและขอย้ำว่า การทำแผ่นอุดครั้งนี้ Oem มิได้มีเจตนาเพื่อทำขาย ทำเพราะอยากทำให้พวกเราที่ต้องการได้ใช้กัน น้าๆสามารถหาซื้อได้ทั่วไปครับ ส่วนรอบหน้าจะเป็นอะไรรอติดตามละกันะครับ
    ได้ครับ เดี่ยวผมรอคนแรก พวกแอบซุ่มเนี่ยชอบ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    ชอบมิใช่เหรอ ไอ้ 21 เนี่ย ไม่คุก นะ

จริงๆ ชอบ 18 มากกว่า กะลังดี

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วุฒิรัตน์ ดูโพส
    เปิดรับโอนเงินครับค่าแผ่นอุด รวมค่าจัดส่ง 220 บาท ครับ
    ชื่อบัญชี วุฒิรัตน์ เครือคล้าย
    ธนาคารกรุงไทยสาขาบางแค
    เลขบัญชี 040-1-38326-1
    ท่านสมาชิกที่จองไว้ รีบโอนนะครับ
    โอนแล้วช่วยแจ้งหรือโพสท์ด้วยนะครับจะได้ส่งให้ไวๆ
    ครับอยากได้โอนเงิน โพสท์สลิป
    มาเอาเอง 180 บาท
    ส่งชุดละ 220 บาท ครับ
    โชคดีมีความสุข

User ID
    11091
    Status
    โพส
    360

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    น้าครับ ติดเองได้บ่ เพราะตอนนี้ผมวิ่งไประยองชลบุรีอยู่ ยังไม่ว่างครับ โทรมาถามได้ครับ วิธีติดอ่ะ
    ขอบคุณคับน้าผมดูจุดที่จะอุดแร้วแต่กล้าๆกัวๆไม่เคยทำเรยไม่กล้าอิกอย่างตอนนี้ไม่ว่างเช่ลกัลคับ เที่ยวไกลนะคับน้าว่างๆมาเป็นกัปตันให้ทีคับ อิอิ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วุฒิรัตน์ ดูโพส
    สิ้นสุดการรอคอยครับ มาแล้วชุดสอง
    ต่างจังหวัดไม่ต้องรอนานโอนมาพร้อมส่งครับ
    ขอบคุณ น้าน้ำหวานตาม ตลอดจนได้ของคนแรกในชุดสอง
    น้าสุจิตตย์ มาละแซม 2 ชุด
    สมปอง โชติธนพันธุ์ 1 ชุด
    พงศักดิ์ พุทธจันทร์ 1 ชุด
    ณกรกฤษน์ ชาญนคร 1 ชุด
    น้านราศักดิ์ อาแว 1 ชุด (โอน 18-08-10)
    ท่านที่ต้องการมารับเองก็สามารถได้เลยนะครับ
    ส่วนท่านที่จะไปรับที่งาน ปลูกป่า สามารถรับที่งานได้เลย
    น้าหยามขอที่อยู่ด้วยครับ(แวปมาดเซอร์)
    ตามรายชื่อครับพรุ่งนี้ แน่นอน...จุ๊บๆๆ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chalawan2010 ดูโพส
    ขอบคุณคับน้าผมดูจุดที่จะอุดแร้วแต่กล้าๆกัวๆไม่เคยทำเรยไม่กล้าอิกอย่างตอนนี้ไม่ว่างเช่ลกัลคับ เที่ยวไกลนะคับน้าว่างๆมาเป็นกัปตันให้ทีคับ อิอิ
    รับทราบครับ ถ้าเป็นเวลากลางวันว่างป่ะ เดี๋ยวไปดูให้และชี้จุดเกิดเหตุให้ครับ เดี๋ยวหาเวลาเหมาะๆ ก่อนครับ ว่าผมนัดลูกค้า SII ได้ป่ะ ถ้าได้เดี๋ยวโทรไปบอกครับ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

ตามรายชื่อครับพรุ่งนี้ แน่นอน...จุ๊บๆๆ

ทำอะไรเหรอ พรุ่งนี้น่ะ กระซิบบอกหน่อยดิ

User ID
    13078
    Status
    โพส
    315

หมดหรือยังครับน้า ถ้ายังรบกวนจัดให้ผมชุดนึงนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมโอนตังให้แต่เช้าเลย
    ยุทธพล ศรีเกษ
    358 ม.6 ต.เขาฉกรรจ์ อ.เขาฉกรรจ์ จ.สระแก้ว 27000 tel.0817621152
    ขอบคุณครับ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

ยังไม่หมดครับ ชุดสองทำมาเยอะหน่อยน่ะ เลยคาดว่าน่าจะพอสำหรับเพื่อนๆ น่ะครับ

User ID
    12770
    Status
    โพส
    186

เห็นว่ามีเหลือเยอะ ก็เลยขอด้วยคนครับน้า... โอนเงินทาง SCB Internet Banking จำนวนเงิน 220.17 เวลาประมาณ 6 โมงกว่าๆ พร้อมส่ง SMS

รบกวนส่งให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย HS4CJR : 16-09-2010 เมื่อ 04:33

User ID
    13078
    Status
    โพส
    315

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nineyuth ดูโพส
    หมดหรือยังครับน้า ถ้ายังรบกวนจัดให้ผมชุดนึงนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมโอนตังให้แต่เช้าเลย
    ยุทธพล ศรีเกษ
    358 ม.6 ต.เขาฉกรรจ์ อ.เขาฉกรรจ์ จ.สระแก้ว 27000 tel.0817621152
    ขอบคุณครับ

โอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับผ่านทางATMกสิกร เวลาประมาณ10.35น. แจ้งทางSMSจากเบอร์0817621152 ขอบคุณครับ

User ID
    12744
    Status
    โพส
    1,146

น้าวุฒิผมลง 3200 มาแล้ว...บูสเกจตัวไหนน่าใช้บ้างบอกหน่อยคับ.(เริ่มรบกวนอีกแล้ว)
    ขอบคุณคับ.

User ID
    11091
    Status
    โพส
    360

รับทราบครับ ถ้าเป็นเวลากลางวันว่างป่ะ เดี๋ยวไปดูให้และชี้จุดเกิดเหตุให้ครับ เดี๋ยวหาเวลาเหมาะๆ ก่อนครับ ว่าผมนัดลูกค้า SII ได้ป่ะ ถ้าได้เดี๋ยวโทรไปบอกครับ
    ขอบคุณมากเรยคับผม แต่ถ้าเป็นวันหยุดจะโอเคเรยคับ เพราะตอนนี้ผมเข้ากะเดย์อยุ่คับแต่ถ้านัดวันล่วงหน้าได้แน่นอนแร้วผมก็พักร้อนได้เรยคับ อิอิ เด๋วเตรียมหาอุปกรณ์เครื่องมือรอก่อนคับ ขอบคุณคับ

User ID
    6780
    Status
    โพส
    148

น้าวุฒิครับผมอยากไปรับเองแล้วก็อาจจะให้ช่วยติดให้ด้วยอะครับ
    ผมอยู่แถวรังสิตอะครับน้าๆมาแถวนี้บ้างไหมครับ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kimao ดูโพส
    น้าวุฒิครับผมอยากไปรับเองแล้วก็อาจจะให้ช่วยติดให้ด้วยอะครับ
    ผมอยู่แถวรังสิตอะครับน้าๆมาแถวนี้บ้างไหมครับ
    ตกลงจะมารับเองหรือจะให้ไปครับ งงครับ จริง ๆ แล้วชุดนี้ที่ทำกัน จะจัดส่งให้หรือมารับกันแล้วก็นำไปติดตั้งเองครับ หากดูในกระทู้ของแต่งรถจะมีกระทู้ปักหมุดไว้เกี่ยวกับการอุด EGR ถ้ามีเครื่องมือก็จัดการได้เลยครับ ทำตอนเช้าที่เครื่องเย็นเนี่ยยังไงก็ง่าย ๆ ครับ
    แต่ถ้าไม่สะดวกทำ แนะนำให้วิ่งเข้าไปที่ 0 หรือไม่ก็ร้านด้านนอกก็ได้ครับ พวกร้านท่อก็ได้ครับ

หน้า 11 จากทั้งหมด 19 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้