สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    7597
    Status
    โพส
    27

มาตรฐาน สติ๊กเกอร์คลับ 50 แผ่น แจกฟรีครับ

สติ๊กเกอร์มี 50 แผ่น(พร้อมเลขสมาชิก) ลงชื่อที่อยู่ไว้นะครับ คนละแผ่น

ขอเวลาหาปัจจัยค่าพัสดุในการส่งก่อนนะครับ (อาจช้าหน่อยแต่ได้แน่นอนครับ)

เคยซื้อของทางคลับมาค่าจัดส่งอยู่ที่ 18 บาทยังไม่รวมซอง
    (ยินดีครับถ้าช่วยออกค่าส่ง 20 บาท ส่วนต่างเดี๋ยวผมออกให้ครับ)

ขอร้องว่าอย่าออกความเห็นต่างมุมนะครับ ให้โดยไม่หวังผลตอบแทนใดๆ

แค่คำขอบคุณ กับความรู้สึกดีดีก็พอแล้วครับ

การทำดีนี่ใช่ว่าจะเป็นเรื่องง่ายนะครับ

http://www.thaitritonclub.com/forum/...d.php?p=341540

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

มาตรฐาน Re: สติ๊กเกอร์คลับ 50 แผ่น แจกฟรีครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Himan ดูโพส
    ขอปิดกระทู้การแจกไว้แค่นี้ก่อนนะครับ (ให้อีก 10 ท่านหลังจากปิดกระทู้)

เดี๋ยวขอดูกำลังทรัพย์ในกระเป๋าและยอดโอนของน้าๆทุกคนที่ช่วยก่อนว่าพอหรือป่าวครับ

ถ้าไม่ลำบากผมนักก็จะส่งให้พร้อมกันทุกคนนะครับ

ถ้าผมยังใช้ไททันอยู่ มีเวลาพอ กำลังทรัพย์พอ ทุกอย่างลงตัว เดี๋ยวจะทำมาแจกอีกนะครับ
    ขอบคุณในความหวังดีของคุณ Hitman ที่เสียสละเพื่อสมาชิก
    แต่เว็บเราไม่มีนโยบายให้สมาชิกทำแจกกันเอง
    เคยมีเพื่อนสมาชิกหลายท่านได้โทรมาขออนุญาตก่อน
    แต่ทีมต้องขอสงวนสิทธิ์ตรงนี้ไว้
    เพราะหากปล่อยให้สมาชิกทำแจกกันเอง
    ก็จะเกิดปัญหาตามมามากมาย เช่นที่เคยเกิดมาแล้ว
    เราไม่ได้หวงเพราะกลัวว่าจะเสียรายได้
    เพราะรายได้จากค่าสติ๊กเกอร์นี้ เรานำไปเพื่อการกุศลทั้งสิ้น
    ชมรมเราได้วางโลโก้ชมรมให้สมาชิกได้โหลดไป
    เพื่อให้ทำเองเฉพาะบุคคลเท่านั้น
    เราจึงไม่มีนโยบายให้โหลดเพื่อทำไปแจกกันเอง หรือแจกคนอื่น
    ขอให้โทรมาขออนุญาตก่อน ถ้าต้องการทำแจก
    ด้วยความเคารพครับ ต้องขออภัยด้วยที่ต้องมาโพสท์แจ้ง
    ทำดีไม่ใช่เรื่องยาก ถ้ารู้จักทำให้ถูกที่ถูกเวลา

ตอนนี้สติ๊กเกอร์ชมรมที่สั่งไว้ก็ใกล้เสร็จแล้ว
    นัดรับวันเสาร์หน้าทั้งแบบคาดหน้าและแบบโลโก้
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Alongkorn : 08-08-2010 เมื่อ 11:45
    Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

ข้อมูลกระทู้