หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 59 จากทั้งหมด 59

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

มาตรฐาน Re: ู^^ เขาใหญ่.. วันน้ำหลาก^^

น่าอิจฉาจริงแฮะ ได้เดินป่า ได้ถ่ายรูป โอ้แม่เจ้า

User ID
    12373
    Status
    โพส
    617

มาตรฐาน Re: ู^^ เขาใหญ่.. วันน้ำหลาก^^

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nangmyn ดูโพส
    แต่ละคนแต่ละมุม แต่ละด้านของความรู้สึก น้องบางคนที่ดูเหงาๆ เมื่อเจ้าพามาคลอเคล้าเพื่อนๆ เขาก็ยิ้มออกได้ด้วยความรู้สึก ที่ดูเหมือนปลดปล่อยสิ่งต่างๆ อย่างลืมตัว เจ้าขอบคุณธรรมชาติที่นี่คะ

ที่เห็นนี่หนุ่มล้วนๆใช่ไหมครับ เผินๆนึกว่าเก้งกวาง 555 (ล้อเล่นนะ)

User ID
    12744
    Status
    โพส
    1,146

จากใจ...ส่งถึงใจ...แล้วเจ้า.

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

ใจรัก ชอบลุย แถมถ่ายภาพได้สวยสุดๆ ขอบคุณครับที่มีภาพสวยๆมาฝากให้ดูยั่วน้ำลายกันตลอดเลย อิอิ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

สดใส น่าเดินตามรอยจังเลย ชิมิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    1738
    Status
    โพส
    431

เท่ห์สุดเลยเจ้า ถ้าเค้าให้เอารถเข้าได้แบบเรียบร้อย พาไปมั่งซิครับ เดินไม่ไหว

User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,381

ชอบกระต่ายน้อยจัง แรงงงง จัดจ้านดี!

User ID
    901
    Status
    โพส
    469

ไปแอบดูน้าเจ้านาง จากบ้านน้ากันฑ์ มาแล้ว เฮ และ ฮาสุดๆ 555+ สุดยอด

สมาชิกถาวร TTC-00559 TTC-Member
    User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

สวยงามเป็นอีกทริปที่น้อยคนนักจะได้สัมผัส... ส่วนมากจะได้เห็นแค่ป้าย เป็นอีกหนึ่งฝันของใครหลายๆคนครับ ขอบคุณน้าเจ้านางสำหรับภาพที่ทำให้ ใครหลายคนอยากเป็นส่วนหนึ่ง...

User ID
    122
    Status
    โพส
    1,120

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nangmyn ดูโพส
    เจ้าเปลี่ยนชุดว่ายน้ำมานอนแช่น้ำด้านนี้ เพื่อนๆ ไปหาที่เล่นน้ำอีกฟาก เห็นภาพ เห็นความรู้สึก แล้ว เจ้าว่าหลายคนอิจฉา เงินร้อยล้านก็หาธรรมชาติที่สดใส งดงามอย่างนี้มิได้

ชอบคำนี้จังพี่ " เงินร้อยล้านก็หาธรรมชาติที่สดใส งดงามอย่างนี้มิได้ "

vasin2523
    ผู้เยี่ยมชม

สุดยอดเลยครับ

ผมอยู่ปากช่องแท้ๆ ยังไม่มีโอกาสได้ทำแบบนี้เลย

User ID
    11165
    Status
    โพส
    673

สุดยอดยอดครับ เล่าเรื่องประกอบภาพได้สนุก มีความสุขเมื่อจินตนาการว่าเราเป็นส่วนหนึ่งของทริปนี้ มีอีกเมื่อไหร่อย่าลืมแบ่งกันอีกเช่นเคยนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamol ดูโพส
    โหเจ๊โครตฝีมือเลยอ่ะ แต่ละภาพอย่างงามทั้งน้านนนนนนนนน
    แกร นี่ไม่ได้หนึ่งในร้อย เพื่อนๆ ที่นี่หรอกย่ะ คอมแพ็คทั้งนั้น ภาพแตกเป็นเม็ด

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ walkingspeed ดูโพส
    ชุ่มฉ่ำดีจัง
    ขอบคุณมากครับ
    สวย....
    ภาพไหนชุ่มฉ่ำดีคะ เผื่อเจ้าลองส่งประกวดบ้าง เห็นมีประกวดความชุ่มฉ่ำ (ตกรอบแนเจ้า)

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    น่าอิจฉาจริงแฮะ ได้เดินป่า ได้ถ่ายรูป โอ้แม่เจ้า
    5555 ไปมันทกอาทิตย์ บ้านร้างแล้วค่ะเจ้า

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MAHKHAN ดูโพส
    ที่เห็นนี่หนุ่มล้วนๆใช่ไหมครับ เผินๆนึกว่าเก้งกวาง 555 (ล้อเล่นนะ)
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ namwhanyo@hotmail.com ดูโพส
    จากใจ...ส่งถึงใจ...แล้วเจ้า.
    ส่งหัวใจผ่านสายใย.. แบ่งปันหัวใจให้ทุกคน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    ใจรัก ชอบลุย แถมถ่ายภาพได้สวยสุดๆ ขอบคุณครับที่มีภาพสวยๆมาฝากให้ดูยั่วน้ำลายกันตลอดเลย อิอิ
    เจ้าไม่ได้รักลุยเลยคะ เพื่อนๆ ลากไป แต่ขาก็ก้าวตาม หงิงงงงงงงงง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    สดใส น่าเดินตามรอยจังเลย ชิมิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    จะตามรอยตอนนี้มีการขัดข้องนิดหน่อย ในส่วนองค์กรภายในของที่นี่รอสักระยะนะคะ คืบหน้าอย่างไรจะแจ้ง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ รัก ดูโพส
    เท่ห์สุดเลยเจ้า ถ้าเค้าให้เอารถเข้าได้แบบเรียบร้อย พาไปมั่งซิครับ เดินไม่ไหว
    รถเข้าไม่ได้คะ เหตุเนื่องจาก การรักษ์ป่าบางกลุ่มที่เขาเคยทำไว้เสื่อมเสียไปนิดหน่อย ทำให้หน่วยต้องปิดเส้นทาง พวกเรารุ่นหลังต้องสองเท้าก้าวเดิน เส้นทางถนนปลูกป่าค่ะ หงิงงงงงงง แทบตาย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ indy72 ดูโพส
    ชอบกระต่ายน้อยจัง แรงงงง จัดจ้านดี!
    นั่นนะขวัญใจคนเมืองนครฯ ทางใต้เลยนะคะ อื้งกันเป็นแถวๆ ปอแน เพื่อนเจ้าค่ะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ จักร ดูโพส
    ไปแอบดูน้าเจ้านาง จากบ้านน้ากันฑ์ มาแล้ว เฮ และ ฮาสุดๆ 555+ สุดยอด
    แหมมมมมมมมมม แอบไปตามเค้ามาอันนั้นกระทู้โน้นนน ตาดหินยาวก่อนน้ำป่าลง ก่อนทีมงานติดน้ำป่า เ่ล่นเอาพวกเราเกือบอดขึ้นเขาแล้ว ภาพชุดนี้ทริปใหม่ค่ะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ happymet ดูโพส
    สวยงามเป็นอีกทริปที่น้อยคนนักจะได้สัมผัส... ส่วนมากจะได้เห็นแค่ป้าย เป็นอีกหนึ่งฝันของใครหลายๆคนครับ ขอบคุณน้าเจ้านางสำหรับภาพที่ทำให้ ใครหลายคนอยากเป็นส่วนหนึ่ง...
    เจ้าแค่อยากแบ่งปันคะ ความสุขรายทางที่เจ้าไป วันใดที่ไม่สามารถไปได้ คงมีแต่ความทรงจำ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KHEAWDEE ดูโพส
    ชอบคำนี้จังพี่ " เงินร้อยล้านก็หาธรรมชาติที่สดใส งดงามอย่างนี้มิได้ "
    ก็จริงอ๊ะคะ เจ้าคิดงั้นนะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vasin2523 ดูโพส
    สุดยอดเลยครับ

ผมอยู่ปากช่องแท้ๆ ยังไม่มีโอกาสได้ทำแบบนี้เลย
    เส้นทางปากช่องมีเส้นทางเดินน้ำตก ที่ซับใต้ และวังน้ำเขียว และโซนตาพระยา โซนปางสีดา หลายเส้นทาง ตอนนี้เดินป่าหน้าฝนเริ่มแล้วคะ ทิตย์หน้าไป ซับใต้ออกนครนายก

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton_tierak ดูโพส
    สุดยอดยอดครับ เล่าเรื่องประกอบภาพได้สนุก มีความสุขเมื่อจินตนาการว่าเราเป็นส่วนหนึ่งของทริปนี้ มีอีกเมื่อไหร่อย่าลืมแบ่งกันอีกเช่นเคยนะครับ
    ทิตย์หน้าไปไหม 27-29 เจ้าดูแลเอง แต่มีคนดูแลเจ้าอีกทีค่ะ ไม่งั้นเจ้าพาหลง ชัวร์ไม่มั่ว

ขอบคุณพื้นที่ TTC ที่ให้เจ้าแบ่งปันภาพเดินทางและเพื่อนๆทุกคน เจ้ากำัลังหัดถ่ายภาพกล้องคอมแพ็ค เพราะตัวเล็ก ไม่งั้นแบกเดินป่ากันคอเดี้ยงเป็นแถวๆ

ขอบคุณค่ะ เจ้า

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

....กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้ำตก...

TTC_402 TTC-Member
    User ID
    2112
    Status
    โพส
    3,433

บรรยากาศสุดสวยมากครับ ภาพงามอีกต่างหาก สรุป สวยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dsign ดูโพส
    ....กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้ำตก...
    จะกรี๊ดทำไม......เนี่ย.................. หงิงงงงงงงงง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ decskong ดูโพส
    บรรยากาศสุดสวยมากครับ ภาพงามอีกต่างหาก สรุป สวยครับ
    หงิงงงงงงงง ทำไมต้องแลบลิ้นด้วย.....

User ID
    9859
    Status
    โพส
    220

สักวันผมคงมีโอกาศแบบนี้บ้าง ขอบคุณมาก

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

ปักสายพรายระเรื่อย เอื่อยชม
    ชลธีมิกู่ก้องเปล่งร้อง เป็นฉไน
    ป่าชัฎปัดพงสร้างไซร้ ฤ สิ้นแล
    งามงดหมดจรดเฉกเจ้า ดงพญาเย็น
    .......ไปไหนน่ะ ไม่เคยคิดถึง ลูกศิษย์ลูกหาเล๊ยยยยย.......
    เจ้าป้าใจร้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    ปักสายพรายระเรื่อย เอื่อยชม
    ชลธีมิกู่ก้องเปล่งร้อง เป็นฉไน
    ป่าชัฎปัดพงสร้างไซร้ ฤ สิ้นแล
    งามงดหมดจรดเฉกเจ้า ดงพญาเย็น
    .......ไปไหนน่ะ ไม่เคยคิดถึง ลูกศิษย์ลูกหาเล๊ยยยยย.......
    เจ้าป้าใจร้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    EEEE โจ้ แกรหายไปไหน อย่ามามั่ว.. ที่นี่ไม่ให้เอาเจ้าส้มเข้ายะ..แกรเดินไหวเหรอ ..ฆงิงงงงงงงงง

หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

ข้อมูลกระทู้