หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 67 จากทั้งหมด 67

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

มาตรฐาน Re: มาเตือน กับสินค้าของแครี่บอยที่ไม่ได้คุณภาพ ครับ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

มาตรฐาน Re: มาเตือน กับสินค้าของแครี่บอยที่ไม่ได้คุณภาพ ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    GSM มีปัญหาแค่ ปิดยากนิสสสสสนึงเหมือนกันจร้า คริๆๆๆแต่ชินล๊ะ5
    *พี่รักเอามั๊ยจ๊ะ GSM จร้า*
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    ค่าใช้จ่ายน่ะไม่ต้องคิดจร้า(ไม่คุ้มตั้งแต่จับกุญแจรถแล้วครับน้า)
    แต่เรื่องปวดหัวเนี่ยซิ เสียสุขภาพเราเลยนะค๊าบ
    แล้ว อยากรู้จังว่าทางนั้นเค๊าจะว่าอย่างไรบ้างครับ
    จะรับผิดชอบอะไรผู้บริโภคบ้างเนี่ย 5เหนื่อยใจแทนน้าเลยล่ะค๊าบเอาๆๆถึงไหนถึงกันเน๊อะ คนอื่นจะได้ไม่เจ็บครับ
    *ขอบคุณน้าแทนท่านอื่นๆที่ โดน ด้วยนะค๊าบ*
    เดิมๆไม่ ดันแปลงชอบบ ..... ต้องทามมมจายยยย

User ID
    11490
    Status
    โพส
    213

ทางแค่รี่บอย ได้โทรมาหาผม เมื่อสักครู่นึง
    ชื่อคุณ....................... เป็นฝ่ายการตลาด โทรมาขออภัยกับเรื่องที่เกิดขึ้นทั้งหมด ถึงเหตุการณ์ต่างๆ และทาง บริษัทฯ ได้ทำการทดลองตัวผลิตภัณฑ์ ซอฟท์ - ลิด โดยให้ทางฝ่ายเทคนิค และ ฝ่ายตรวจสอบคุณภาพ เป็นผู้ทดสอบ ผลออกมาตัวผลิตภัณฑ์ มีปัญหาจริง มีน้ำไหลเข้าซึมจริง อาจเกิดจากตัวผลิตภัณฑ์ ที่ได้ทำการผลิตขึ้นมาหลายปีแล้ว แต่ทางเราจะทำการพัฒนา ผลิตภัณฑ์ ให้ดียิ่งๆขึ้นไป และจะยกเลิกโฆษณา ตัวนี้ ขอขอบคุณมากครับ ที่ลงกระทู้ในเวปพันทิพย์ ห้องรัชดา ทางผมได้เห็นถึงปัญหาแล้ว และก็เซฟ ไฟล์ส่งเจ้านาย ให้เห็นถึงปัญหาด้วยเช่นกัน ขอขอบคุณอีกครั้ง ที่ทำหน้าที่เป็นกระจกให้ทางเราได้เห็นถึงข้อบกพร่อง และทางเราจะทำการพัฒนาตัวผลิตภัณฑ์ต่างๆ ให้ดียิ่งขึ้น และอย่าเพิ่งเกลียด แครี่บอย และหวังว่าเมื่อแครี่บอยพัฒนาแล้ว ทางคุณจะกลับมาใช้บริการอีก ส่วน เรื่องคืนเงินค่าผลิตภัณฑ์ กับ เปลี่ยนไลน์เนอร์กระบะ นั้นไม่มีปัญหาทางเราจะดำเนินการให้เร็วที่สุด แต่ทางผมบอกไปว่า ผมเสนอให้คุณตั้งแต่ครั้งที่เจรจากันแล้ว แต่ทางคุณก็ไม่ยอม มาถึงตอนนี้ ผมขอปรึกษาทางครอบครัวก่อน ว่าจะเอายังไง ทางเค้าเลยให้เบอร์ติดต่อผมมา และคิดได้ยังไงโทรมานะครับ

อันนี้ผมลงไว้ให้เป็นข้อเท็จจริง ถึงการออกมารับผิดชอบเบื้องต้น เพื่อเป็นเครดิตของทางแครี่บอยนะครับ

User ID
    11504
    Status
    โพส
    208

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ItsamaauI ดูโพส
    ทางแค่รี่บอย ได้โทรมาหาผม เมื่อสักครู่นึง
    ชื่อคุณ....................... เป็นฝ่ายการตลาด โทรมาขออภัยกับเรื่องที่เกิดขึ้นทั้งหมด ถึงเหตุการณ์ต่างๆ และทาง บริษัทฯ ได้ทำการทดลองตัวผลิตภัณฑ์ ซอฟท์ - ลิด โดยให้ทางฝ่ายเทคนิค และ ฝ่ายตรวจสอบคุณภาพ เป็นผู้ทดสอบ ผลออกมาตัวผลิตภัณฑ์ มีปัญหาจริง มีน้ำไหลเข้าซึมจริง อาจเกิดจากตัวผลิตภัณฑ์ ที่ได้ทำการผลิตขึ้นมาหลายปีแล้ว แต่ทางเราจะทำการพัฒนา ผลิตภัณฑ์ ให้ดียิ่งๆขึ้นไป และจะยกเลิกโฆษณา ตัวนี้ ขอขอบคุณมากครับ ที่ลงกระทู้ในเวปพันทิพย์ ห้องรัชดา ทางผมได้เห็นถึงปัญหาแล้ว และก็เซฟ ไฟล์ส่งเจ้านาย ให้เห็นถึงปัญหาด้วยเช่นกัน ขอขอบคุณอีกครั้ง ที่ทำหน้าที่เป็นกระจกให้ทางเราได้เห็นถึงข้อบกพร่อง และทางเราจะทำการพัฒนาตัวผลิตภัณฑ์ต่างๆ ให้ดียิ่งขึ้น และอย่าเพิ่งเกลียด แครี่บอย และหวังว่าเมื่อแครี่บอยพัฒนาแล้ว ทางคุณจะกลับมาใช้บริการอีก ส่วน เรื่องคืนเงินค่าผลิตภัณฑ์ กับ เปลี่ยนไลน์เนอร์กระบะ นั้นไม่มีปัญหาทางเราจะดำเนินการให้เร็วที่สุด แต่ทางผมบอกไปว่า ผมเสนอให้คุณตั้งแต่ครั้งที่เจรจากันแล้ว แต่ทางคุณก็ไม่ยอม มาถึงตอนนี้ ผมขอปรึกษาทางครอบครัวก่อน ว่าจะเอายังไง ทางเค้าเลยให้เบอร์ติดต่อผมมา และคิดได้ยังไงโทรมานะครับ

อันนี้ผมลงไว้ให้เป็นข้อเท็จจริง ถึงการออกมารับผิดชอบเบื้องต้น เพื่อเป็นเครดิตของทางแครี่บอยนะครับ
    เพิ่งจะเริ่มฉลาด...แต่ก็ติดลบไปเยอะและ
    ถ้าทำงี้ตั้งแต่แรกนะ แทนที่จะลบ จะกลายเป็นบวก

User ID
    11490
    Status
    โพส
    213

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jamboe ดูโพส
    เพิ่งจะเริ่มฉลาด...แต่ก็ติดลบไปเยอะและ
    ถ้าทำงี้ตั้งแต่แรกนะ แทนที่จะลบ จะกลายเป็นบวก

ผมก็บอกผู้ที่โทรมานะ ว่าถ้าจบข้อตกลงกัน ตั้งแต่แรก ก็สบายและ เค้าก็ขออภัย ถึงนักกฎหมายที่เค้าส่งมา ว่าอาจจะรักษาผลประโยชน์ให้แก่บริษัทมากจนเกินไป แต่ผมว่าน่าจะเป็นคำแก้ตัวซะมากกว่า แต่ก็ลงให้เครดิต เค้าไป

User ID
    2805
    Status
    โพส
    926

ตามอยู่ทั้ง 2 เว็บครับ อยากเป็นกำลังให้น้าสู้ต่อไปครับ ไหนๆก็ไหนแล้วครับ
    ตอนนี้รู้สึกเหมือนเขาจะยอมอ่อนลงแล้วนิครับ ต้องเอาให้ได้อายกันบ้าง

User ID
    7736
    Status
    โพส
    271

ผมเคยเข้ามาไปใช้บริการที่บางใหญ่มาเหมือนกัน ไม่แฮปปี้กับยายเจ้เลย
    ถ้าแกไม่ใช้เจ้าของ ก็เปลี่ยนเป็นคนอื่นซะเถอะ

หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4

ข้อมูลกระทู้