สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 14 จากทั้งหมด 14

กระทู้: ไม่รู้จะตั้ง กระทู้ทีไหนดีครับ ขอสอบถามราคาถรถ toyota vigo หน่อยครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    794
    Status
    โพส
    71

มาตรฐาน ไม่รู้จะตั้ง กระทู้ทีไหนดีครับ ขอสอบถามราคาถรถ toyota vigo หน่อยครับ

คือ ตอนนี้ มีน้องที่บริษัท เขาจะซื้อ รถ toyota vigo c-cab pre 2.5 e แบบ smart cab ไม่ทราบว่า ณตอนนี้ ได้ส่วนลดกันเท่าไหร่ครับ น้องเขารบกวนให้หา รายละเอียด หน่อย เพราะเขาไม่มี net ใช้

ขอโทษนะครับ ที่ต้อง ถาม ที่ club tritonclub เพราะ เข้าแต่ club triton อย่างเดียวครับ ไอ้เราจะบอกว่า ทำไม ไม่ ลอง triton บ้าง ก็ไม่กล้า เพราะเขาบอกว่าจะเอา cab เขาบอกว่า cab ของ triton เขาไม่ชอบ

หรือ ถ้ายังไง ส่ง mail มาก้อได้ wuthotdog@yahoo.com
    ครับ หรือ ถ้าไม่ ผิดกติกา ก็ ตอบในนี้ก็ได้ครับ

ส่วนผม ยังไงก็ triton อย่างเีดียว ครับ ถ้าเลิกขับ กระบะ ก็คง เป็น mitsu ex แล้วล่ะ หุๆ

TTC-00243 TTC-Member
    User ID
    682
    Status
    โพส
    1,229

มาตรฐาน Re: ไม่รู้จะตั้ง กระทู้ทีไหนดีครับ ขอสอบถามราคาถรถ toyota vigo หน่อยครับ

อิอิ..ไม่เป็นไรครับ ลองเข้าไปติดต่อ0โตโยต้าที่ใกล้บ้านครับ

User ID
    794
    Status
    โพส
    71

มาตรฐาน Re: ไม่รู้จะตั้ง กระทู้ทีไหนดีครับ ขอสอบถามราคาถรถ toyota vigo หน่อยครับ

น้อง เขาได้ใบเสนอราคามาแล้วครับ ส่วนลด หมื่นเดียวเอง ของแถมกระจุ่มกระจิ่ม + ประกัน
    ก็เลย อยากจะรู้ว่ามันควรน่าจะได้เท่าไหร่ ตอนนี้

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

ไม่ต้องห่วงครับ โตต้า เขาให้เยอะสุด เท่าที่ได้มาแหล่ะครับ เขาบอกมาแค่ไหนก็ได้แค่นั้นครับ แบบว่า ไม่ต้องง้อ ก็ขายได้ครับ

จากที่เคยออกรถเก๋งโตต้ามาไม่ได้ส่วนลดสักบาท ของแถมก็ไม่มี ไอ้ที่แถมก็ของที่ต้องให้อยู่แล้ว แล้วมาบอกว่าแถม

User ID
    5767
    Status
    โพส
    570

เรื่องราคาน้องเขาคงรุ้แล้วนะครับ แต่เรื่องของแุุถม เขาจดมาให้เท่าไหนก็เท่านั้นครับ คอนเฟิร์ม เจอมาแล้ว รุ่นและสีที่คุณต้องการยังไม่มีต้องรอ มีตัวนู้น น่ะ ถ้าเอาก็ได้เลย พี่จะดูไหม เอาดูก็ดู เดินวน 1รอบ กะลังเปิดดุข้างในอยุ่ มีลูกค้าคนอืนมามองๆ เซลก้หันไปถามลูกค้าท่านนั้นว่า พี่เอามั๊ย คันนี้ถ้าเอา ก็ได้เลย
    เราก็งง เมิงจะไมุ่ถามกรูก่อนเหรอ เราพึ่งเดินออกมาจากห้องรับรองลูกค้าด้วยกันนะ สรุป เขาไม่ง้อลูกค้าจิงๆคับ
    แต่ก็ดีครับ ผมถึงมาพบสัจจะธรรมกับ เจ้าตั้นนี่แหละครับ ดีกว่าทุกอย่าง ยกเว้นที่เขาชอบอ้างกัน เรื่องราคาขายต่อ ไม่ได้ซื้อมาไว้ขายโว้ย 555

User ID
    3304
    Status
    โพส
    74

แฮะๆ ตอนผมจะออกรถ เข้าไปขอแคตตาล๊อกพวกยังบอกไม่มีเลยครับ พี่เขาไม่ง้อลูกค้าจิงๆ

TTC_402 TTC-Member
    User ID
    2112
    Status
    โพส
    3,433

ถ้าไม่ใจร้อนเด๋วเเนะนำให้ครับมีเพื่อนที่เป็นเซลล์อยู่แถวคลอง 7 ธัญบุรีครับ

คราว ๆ แถมทุกอย่าง แต่ส่วนลดเพิ่มเป็น 15000 บาท สนใจเปล่าน้า

User ID
    4962
    Status
    โพส
    1,395

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ถุงข้าว ดูโพส
    แฮะๆ ตอนผมจะออกรถ เข้าไปขอแคตตาล๊อกพวกยังบอกไม่มีเลยครับ พี่เขาไม่ง้อลูกค้าจิงๆ
    แบบผมเลย
    ไป bic c ก่อนจะซื้อรถ เคยเดินวนดูหลายรอบ ไม่ทักสักคำ นั่ง แ-ก ขนมคุยกันไม่สนใจ วันนั้นใส่กางเกงสามส่วนเสื้อยืด พอพวกใส่เชิตผูกไทร์มาดู ลุกพร้อมกันทั้งโต๋ะ

User ID
    13078
    Status
    โพส
    315

^
    ^
    ^
    ถุกทุกข้อครับ ลาไกลโตต้าสระแก้ว

User ID
    12251
    Status
    โพส
    367

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ZELDA ดูโพส
    แบบผมเลย
    ไป bic c ก่อนจะซื้อรถ เคยเดินวนดูหลายรอบ ไม่ทักสักคำ นั่ง แ-ก ขนมคุยกันไม่สนใจ วันนั้นใส่กางเกงสามส่วนเสื้อยืด พอพวกใส่เชิตผูกไทร์มาดู ลุกพร้อมกันทั้งโต๋ะ

โดนใจจิงๆเลยน้า 555 ผมก็เคยเจอครับ เจอหลายบริษัทด้วยหลายๆยี่ห้อ
    กว่าจะซื้อคันนี้ ไปมันทุกบริษัท ระแวกใกล้เคียง เทสไดร์ฟมันทุกที่เหมือนกัน
    ใส่กางเกงขาสั้น เสื้อยืดหนวดเครารุงรัง ไม่มีใครสนใจจริงๆ โน่น ไปเทคแคร์คน
    แต่งตัวดีๆโน่นแน่ะ เนี่ยะนะเค้าเรียกสัจธรรมบนโลก
    ชาวนาสมัยนี้แต่งตัวธรรมดาๆ เค้าก็มีกะตังกันนะเฟ้ยย....

มาศูนย์มิตซูอุทัยธานี พูดจาดีแฮะ เอามันที่นี่เลยละกัน ....
    เชื่อมะผมไม่เคยขับไทรทันเลยแต่ยี่ห้ออื่นเคยขับ แค่เทสไดร์ฟ ผมจองทันทีเลย test drive นอกศูนย์ เข้าโค้ง เบรคหัวทิ่มหัวตำ กลับมาเซล์ตาแดง จะร้องไห้ ...

คติที่ผมซื้อรถคือเน้นสมรรถนะการขับขี่ครับ safety first เป็นหลัก รูปทรงอันดับ2 ส่วนเรื่องซื้อมาราคาขายต่อตก ไม่เคยคิดเหมือนกัน เพราะซื้อมาใช้

อ้าวนอกเรื่องซะแล้ว อิอิ

User ID
    6780
    Status
    โพส
    148

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ decskong ดูโพส
    ถ้าไม่ใจร้อนเด๋วเเนะนำให้ครับมีเพื่อนที่เป็นเซลล์อยู่แถวคลอง 7 ธัญบุรีครับ

คราว ๆ แถมทุกอย่าง แต่ส่วนลดเพิ่มเป็น 15000 บาท สนใจเปล่าน้า

เคยไปถามตรงใกล้ๆโลตัสรังสิตก็ได้ประมาณนี้อะครับตอนนั้นขับไททันเข้าไปด้วยบอกเซลว่าพ่ออยากได้ ฮ่าๆๆ

TTC-01780 TTC-Member
    User ID
    9910
    Status
    โพส
    3,541

ไม่บอกน้องเขาออกไทรทันละครับ ขับดีนะ 5555

User ID
    9952
    Status
    โพส
    223

ทีเเรกผมก้อไม่ชอบครับ tritonเนี่ยดูไปก้อสวยดีครับแฟนก้อจะเอาvigoอย่างเดียว
    ไปๆมาๆน้องตั้นนี่เเหละครับดีสุดครับ5555

more555
    ผู้เยี่ยมชม

อย่าว่าแต่toyotaเลยคับมีอีกคับisuzuอีกที่นึงไม่ง้อลูกค้าเลยโดนมาแล้วสุดท้ายก้อmitsuเรานี้แหละถูกจัยสุดๆๆๆคับ
    ...ใจมันรักโหลด...

ข้อมูลกระทู้