หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 37

pord
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน สมาชิคท่านใดตั้งสถานีicomในรถรีบรายงานตัวด่วน

ระยะนี้ฟ้าฝนไม่เป็นใจอากาศร้อนแบบผิดปกติ เชื้อไวรัสว.แดงกำลังระบาดทุกย่อมย่า สายรายงานมาว่าอาการดังกล่าวกำเริบหนักจนถึงขั้นตั้งสถานีในรถ เอ้า60ท่านใดรายงานตัวด่วน"สมาชิคว.แดงรายล่าสุด"

natalee
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิคท่านใดตั้งสถานีicomในรถรีบรายงานตัวด่วน

หุหุหุ....คงมิช่ายเราเก่าแล้ว18เมย.ครบ1ปี สำนักแม่กลองเด้อ...icom เหมือนกัน ถึงhandyก้อแรงใช่ย่อย จริงมั๊ยท่าน

kero
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิคท่านใดตั้งสถานีicomในรถรีบรายงานตัวด่วน

ข้าน้อยก็ด้วยคนที่ใช้ handy + เสา cb2 สีดำ ก็แรงพอตัว
    (สำนักบันไดผับ)

นายสบาย
    ผู้เยี่ยมชม

เรารู้แล้วว่าใคร เมื่อคืนได้ทดสอบแล้ว แรงกว่าคนตั้งกระทู้อีก 5555 จริงอย่างป้าอิม กะกบว่าแหละ แฮนดี้ก็พอแล้ว แต่ถ้าจะให้ดีต้องโมบายด์ จากหนุ่มแรงสุด อิอิอิ

หนึ่งในศิษย์สำนักแม่กลอง

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    44
    Status
    โพส
    595

มีไรกันเหรอออ อะไรแรง ไม่รู้เรื่องเล้ยยยย

SuperBlack
    ผู้เยี่ยมชม

มามอบตัวแล้วครับ....Icom mobile ใน triton 4x3 (สำนักไม่มี..รู้แต่ว่าอยู่ชมรมคนรักสุขภาพ...ชอบทานผลไม้.. )

สมาชิกถาวร TTC-01232 TTC-Member
    User ID
    377
    Status
    โพส
    624

อยากได้เสา CB2 ครับ แบบพับได้ เพราะโรงรถเตี้ยครับ
    แต่หาซื้อไม่ได้เลยครับ ไปร้านไหนเขาก็บอกว่าไม่มี
    มีใครพอจะช่วยผมได้บ้างครับ จะได้เอาไว้ใช้ตอนทริป 9วัด

สมาชิกถาวร TTC-01232 TTC-Member
    User ID
    377
    Status
    โพส
    624

ตอนนี้ใช้ CB5 อยู่ครับ เจาะกลางกระบะ
    น้าสบายคงจำได้(CAB ดำแนวลุยๆ)เจอกันตอนทริปย่อยอรรถวิทย์

น้า ๆ ครับถามหน่อยครับ คือ ตอนนี้เกิดกิเลสครับ อยากได้ ว.แดงมาครอบครองซักตัว แต่คงใช้แบบ Handy นะครับ ทีนี้จะถามเรื่องจะติดเสาที่รถอ่ะครับ ต้องขออนุญาติอย่างไรบ้างหรือป่าวครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

User ID
    377
    Status
    โพส
    624

K. Utopia ถ้าจะเอา HANDYพร้อมใบอนุญาติ ผมแนะนำให้ซื้อที่ร้านขายอุปกรณ์พวกนี้เลยครับ
    เขาจะมีบริการทำใบขออนุญาติให้ด้วยครับ ประมาณ 500
    แต่ถ้าเป็นMOBILE ในรถ
    จะต้องเสียค่าตั้งสถานีเคลื่อนที่อีก ประมาณ 1000
    ใบอนุญาติทั้ง 2 อย่างเสียเงินครั้งเดียวใช้ได้ตลอดชีพครับ..

User ID
    377
    Status
    โพส
    624

ขอบคุณน้า SURIN ครับ..
    วันนั้นมัวแต่มองสาวๆพาณิชย์แจ่มๆทั้งนั้น เลยไม่ได้มองรถเพื่อนๆเลย...
    ฮืม.. ว่าแต่รวมตัวครั้งหน้าขอเป็นที่เก่า.เวลาเดิมนะครับ น้าหมู
    (เดี๋ยวคราวหน้าจะอันเชิญแม่ย่านางไว้ที่บ้าน จะได้แผลงฤทธิ์ได้เต็มที่หน่อย.555)

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ POMPOM ดูโพส
    ขอบคุณน้า SURIN ครับ..
    วันนั้นมัวแต่มองสาวๆพาณิชย์แจ่มๆทั้งนั้น เลยไม่ได้มองรถเพื่อนๆเลย...
    ฮืม.. ว่าแต่รวมตัวครั้งหน้าขอเป็นที่เก่า.เวลาเดิมนะครับ น้าหมู
    (เดี๋ยวคราวหน้าจะอันเชิญแม่ย่านางไว้ที่บ้าน จะได้แผลงฤทธิ์ได้เต็มที่หน่อย.555)

อย่าไปกัวซิครับน้าป้อม ไปทำบุญครับไปทำบุญ

User ID
    377
    Status
    โพส
    624

เดี๋ยวจะชวน K.Utopia ก่อตั้งมูลนิธิกองทุนเพื่อการศึกษา
    (รับเฉพาะเด็กพาณิชย์ กะ เด็กมหา'ลัย) เอาป่ะ

natalee
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ utopia ดูโพส
    น้า ๆ ครับถามหน่อยครับ คือ ตอนนี้เกิดกิเลสครับ อยากได้ ว.แดงมาครอบครองซักตัว แต่คงใช้แบบ Handy นะครับ ทีนี้จะถามเรื่องจะติดเสาที่รถอ่ะครับ ต้องขออนุญาติอย่างไรบ้างหรือป่าวครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    จำเป็นอย่างยิ่งต้องขออนุญาติ600 ของท่าน ใช้มุขนายสบายก็ได้ซื้ออะไรมาบอกมือสองหมด หรือใช้มุขเจ้าของสำนักแม่กลอง(pop1) ซื้ออะไรมาบอกหาร6 ส่วนตัวข้าพเจ้า คนใช้ที่บ้านบอกเพื่อนให้ทั้งน้าน

tri8668
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SuperBlack ดูโพส
    มามอบตัวแล้วครับ....Icom mobile ใน triton 4x3 (สำนักไม่มี..รู้แต่ว่าอยู่ชมรมคนรักสุขภาพ...ชอบทานผลไม้.. )
    น้าตู่เดือนหน้าขึ้นสถานีกัน รังสิต-บางนา-บางบัวทอง-ม.สยาม แล้วช่วยกันแพร่เชื้อไวรัส ว.แดงกัน

SuperBlack
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tri8668 ดูโพส
    น้าตู่เดือนหน้าขึ้นสถานีกัน รังสิต-บางนา-บางบัวทอง-ม.สยาม แล้วช่วยกันแพร่เชื้อไวรัส ว.แดงกัน
    ได้เลยครับน้าชัย...ว่าแต่สถานีบางบัวทองได้ฤกษ์ขึ้นความถี่วันใดละครับ..จะได้ไปร่วมด้วยช่วยกัน..อย่าลืม ว.13 ประชาสัมพันธ์นะคร๊าบ......

surin4750
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tri8668 ดูโพส
    หมั่นใส้พวกเสาไฟฟ้า แด๋วเดือนหน้าจาตั้ง ได4 บี้ซะให้เข็ดเลย
    จัดไปน้าชัย อย่าให้ช้า จะได้เมาส์ กันบนความถี่ไปเลย แล้วได้ฤกษ์เมื่อไรแจ้ง
    ด้วยนะน้า จะได้ไปช่วยขึ้นครับ ไม่ใช่อะไรหรอก ไปหาข้าวกลางวันกินฟรีดีกว่า
    อิอิ

pord
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ surin4750 ดูโพส
    จัดไปน้าชัย อย่าให้ช้า จะได้เมาส์ กันบนความถี่ไปเลย แล้วได้ฤกษ์เมื่อไรแจ้ง
    ด้วยนะน้า จะได้ไปช่วยขึ้นครับ ไม่ใช่อะไรหรอก ไปหาข้าวกลางวันกินฟรีดีกว่า
    อิอิ
    เฮ้อน้าสุรินท์"ไปกินข้าวฟรี"ไหงพูดงั้นอะ.............เอาหนมจีนนะผมชอบกินกับแกงไก่ข้าวไม่เอาเบื่อแระ

User ID
    44
    Status
    โพส
    595

ทั้ง 4x3 และ 4x4 อย่ามาขี้โม้เลย ทีชวนไป บางใหญ่ ไม่เห็นซักกะคน นั่น บางบัวทอง ยังจะไกลกว่าอีก แบบนี้ น้าชัย อย่าไปหวังว่าจะมาเลย ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หรือไม่จริง

User ID
    44
    Status
    โพส
    595

ทั้ง 4x3 และ 4x4 อย่ามาขี้โม้เลย ทีชวนไป บางใหญ่ ไม่เห็นซักกะคน นั่น บางบัวทอง ยังจะไกลกว่าอีก แบบนี้ น้าชัย อย่าไปหวังว่าจะมาเลย ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หรือไม่จริง

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้