หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 24

khunwat_007
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน แจ้งข่าวเหยี่ยวเวหา

นานๆจะแวะมาฝากข่าว สมาชิกท่านใดสนใจจะสมาชิกแจ้งข่าวเหยี่ยวเวหา
    รุ่นต่อไปติดต่อเข้ามาได้ ยินดีจะประสานให้ครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1474
    Status
    โพส
    58

มาตรฐาน Re: แจ้งข่าวเหยี่ยวเวหา

ขอรายละเอียดด้วยครับน้า

khunwat_007
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: แจ้งข่าวเหยี่ยวเวหา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wkittiwan ดูโพส
    ขอรายละเอียดด้วยครับน้า
    รายละเอียดคราวๆครับ
    เป็นการเปิดรับภายในแต่ละเขตครับเพื่อรวบรวมจำนวนส่งจำนวนผู้เข้าอบรมให้ศูนย์ ถ้ายอดพอที่จะเปิดอบรมศูนย์ก็จะทำเรื่องขออนุญาต แต่ต้องรองบปี54 คือหลังตุลา เปิดคราวๆรุ่นหน้าก็ประมาณ200คน ที่รู้ๆตอนนี้หลายๆเขตรวมกันก็เยอะแล้ว ซึ่งตอนนี้ศูนย์ได้ปรับปรุงระบบสื่อสารค่อยข้างดีพอสมควรขนาดที่เสายางจากมหาชัยคุยกับเสายางในกทม.ได้ สิ่งที่ต้องมีคือ
    1.วิทยุสื่อสารเครื่องแดง เน้นว่าควรจะเป็นicomดีที่สุด จะเครื่องใหม่หรือว่าเครื่องมือสองก็ได้ เครื่องมือสอง icomราคาประมาณ2500(เหตุผลที่ใช้icomเพราะว่าสามารถโปรแกรมเข้าระบบพิเศษได้ และสามารถโชว์รหัสของเราเมื่อเราเรียกศูนย์)
    2สำเนาบัตรประชาชน
    3.สำเนาท่ะเบีบนบ้าน
    4.รูปถ่ายไม่สวมหมวก ไม่ใส่แว่น ไม่เกิน6เดือน
    5.ไม่มีคดีติดตัว ซึ่งทางศูนย์จะมีการตรวจประวัติอาชญกรรมและลายนิ้วมือ
    ส่วนเรื่องการสมัครตรวจสอบว่าพักอาศัยหรือว่าทำงานอยู่ในเขตใดหรือว่าพร้อมที่จะร่วมงานกับเขตใด จะได้เข้าสังกัดเขตและทำงานได้อย่างสะดวก
    ถ้าสนใจก็ยินดีที่จะประสานเขตที่จะสังกัดให้ แต่ถ้าเป็นเขต5 ก็ติดต่อตรงทางผมได้เลย 0863215499ครับ
    การเเบ่งเขต กทม.มี9เขต ตามพื้นที่ของ สน.ปริมณฑลมี4ที่คือ สมุทรสาคร นนทบุรี ปทุมธานี สมุทรปราการ

khunwat_007
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    สมาชิกเก่า ไม่ได้ต่อ มานานแล้ว
    มีวิธีใดบ้างครับ
    ////////ไม่ได้ต่อมากี่ปีครับ พอจะจำรหัสและรุ่นที่เข้าอบรมได้รึป่าวครับ แต่ถ้าสนใจที่จะกลับมาร่วมงานกันอีกครั้ง ก็ยินดีที่จะประสานทางศูนย์และรับรองให้ครับไม่มีปัญหาสำหรับเพื่อนๆในTRITON CLUB ติดต่อเข้ามาได้ครับ ดีเหมือนกันถ้ามีสมาชิกเยอะๆอยู่ในCLUbเยอะๆ

User ID
    4611
    Status
    โพส
    717

มาอัพให้คับบบ

khunwat_007
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Aong_Chelsea ดูโพส
    มาอัพให้คับบบ
    //////////
    แวะมาอัพด้วยครับ

khunwat_007
    ผู้เยี่ยมชม

ขอบคุณสมาชิกที่โทรมาถามรายละเอียด
    เอกสารตามที่แจ้งไว้นะครับ
    ช่วงนี้งบประมาณอบรมปี 54มาแล้ว
    รอแต่ว่าจะกำหนดวันอบรมวันไหน
    ตอนนี้มีสมาชิกในคลับติดต่อเข้ามาแล้ว9ท่าน
    จะนัดวันรับเอกสารอีกครั้งนะครับ

User ID
    4431
    Status
    โพส
    215

น่าสนครับ อัพๆๆๆ

User ID
    69
    Status
    โพส
    289

เขต 5 มีอารายบ้างครับ ช่วยแจ้งรายละเอียดให้ทราบทีครับ

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว Kamo_007
    User ID
    11
    Status
    โพส
    1,911

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Shark Triton ดูโพส
    เขต 5 มีอารายบ้างครับ ช่วยแจ้งรายละเอียดให้ทราบทีครับ
    เอาด้วยคนนะตั้มนะ อย่าลืมชวนน้าด้วยนะ
    ตนจะดีตนจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ ตนจะสูงตนจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

User ID
    10409
    Status
    โพส
    383

เป็นการทำงานแบบไหนกันครับน้า ผมไม่รู้เลยถามครับ

User ID
    69
    Status
    โพส
    289

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kamo_007 ดูโพส
    เอาด้วยคนนะตั้มนะ อย่าลืมชวนน้าด้วยนะ
    รับแซ่บคับน้า

User ID
    11314
    Status
    โพส
    161

ปุจฉา....

กาฟิวส์
    ผู้เยี่ยมชม

ขอด้วยคน ครับ อยากสมัครครับเพิ่งเริ่มเล่น ต้องทามงายมั้งครับ ขอลายละเอียด ส่งมาที่
    yuyana_2523@hotmail.com ขอบคุนล่วงหน้าครับ ผมอยู่จอมทองครับ

User ID
    15403
    Status
    โพส
    773

ผมก้อสนครับน้า ช่วยบอกรายละเอียดให้ด้วยนะครับ และผมอยุ่จันทบุรีสมัครได้มั้ยครับ toto.pet13@hotmail.com ตามนี้เลยน้า ขอบคุณครับ

User ID
    3933
    Status
    โพส
    133

สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกเหยี่ยวเวหา จังหวัดเชียงใหม่ นามเรียกขาน เชียงใหม่ E560 แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ไปต่ออายุ เพราะว่าศูนย์หายไปพักใหญ่ ตอนนี้กลับมารวมพลก่อตั้งกันอีกครั้ง แต่ว่าตอนนี้ผมย้ายมาทำธุรกิจส่วนตัวที่จังหวัดอุตรดิตถ์ เลยขาดการติดต่อ แต่ยังมีอุดมการณ์เดียวกัน

User ID
    13447
    Status
    โพส
    293

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ khunwat_007 ดูโพส
    นานๆจะแวะมาฝากข่าว สมาชิกท่านใดสนใจจะสมาชิกแจ้งข่าวเหยี่ยวเวหา
    รุ่นต่อไปติดต่อเข้ามาได้ ยินดีจะประสานให้ครับ
    ชวงนี้ยังเปิดอยู่หรือเปล่า

User ID
    12127
    Status
    โพส
    118

สนใจเหมือนกันครับน้า รบกวนแจ้งด้วยครับ bhuriwaj.other@hotmail.com

kasan101
    ผู้เยี่ยมชม

หลังวันหยุดยาวจะเอาเอกสารไปฝากไว้นะครับ
    ขอสถานที่ส่งด้วยครับ

User ID
    16063
    Status
    โพส
    56

มาตรฐาน ตอบ: แจ้งข่าวเหยี่ยวเวหา

ขอสมัครด้วยคนครับน้า
    ตอนนี้เป็นสมาชิก ศูนย์ข่าวทานตะวันขอนแก่น อยู่นะครับ
    แต่ตอนนี้มาทำงานที่กรุงเทพฯ ได้ 2 ปี แล้วครับ
    ผมพักอยู่แถว หลักสี่ นะครับ
    มีรายละเอียดประการใด ช่วยแจ้งด้วยครับ

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้