หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 29

สมาชิกถาวร : TTC-00060 TTC-Member
    User ID
    689
    Status
    โพส
    277

มาตรฐาน จากใจไซด์ไลน์ ถึง หนุ่มๆ ที่ชอบเที่ยว

เอามาให้อ่านกันเล่นๆ
    จากใจไซด์ไลน์ ถึง หนุ่มๆ ที่ชอบเที่ยว
    จากใจไซด์ไลน์

เคล็ดลับเที่ยวให้เต็มสุขนะค่ะ
    - เลือกเด็ก
    ดีที่สุดก้อเลือกคนที่เค้ามองพี่ ยิ้มให้พี่ละคะ แสดงว่าเค้าปิ๊งพี่ล่ะ พร้อมจะทำงานแล้วล่ะตอนนั้น ถ้าน้องคนไหนไม่มอง ไม่ยิ้มก้อแสดงว่าน้องไม่พร้อมค่ะ อาจจะหลายสาเหตุ เช่น ปวดหัว ง่วงนอน หิวข้าว ไม่ตรงสเปก ล้านแปด ที่แน่ๆ ก้อคือลุกออกจากตรงนั้นก้อโดนเชียร์แขกตบสิค่ะ วิธีที่ดีคือไม่มองหน้าแขกค่ะ ถ้าไม่อยากขึ้น แขกก้อรู้ๆไว้ด้วยเลยนะค่ะ หรือถ้าพี่มีอะไรพิเศษๆเช่น ประตูหลัง เบิ้ล ก้อบอกเชียร์แขกไปเลย เด็กส่วนใหญ่เค้าไม่ทำกันหรอกค่ะ ขึ้นไปก้อเสียอารมณ์ แบบนี้ให้เชียร์แขกเลือกให้ดีกว่านะค่ะ หรือไม่ก้อบอกน้องก่อนขึ้นได้เลยค่ะ ไม่ต้องอาย น้องๆสนใจความสุขของพี่ๆที่สุดค่ะ
    - ทิป
    สำคัญมาก ทิปแปรผันตรงกะบริการค่ะ ทิปเยอะก้อบริการสุดยอด แนะนำว่า 1000กำลังดี ต่ำๆ ก้อ 500 ถูกใจก้อสองสามพันค่ะ บอกเลยว่าแขกคนไหนทิปพันขึ้น น้องหนูจำได้หมดล่ะค่ะ เดินเข้ามาแทบนั่งตัก และถ้าพี่ทิปเยอะนะค่ะ น้องๆจะบอกต่อๆกัน รับรองคราวหน้าพี่เข้ามา น้องๆจะยินดีต้อนรับแย่งพี่เป็นกันใหญ่ คิดดูนะคะ เรื่องแบบนี้มันเป็นเรื่องของเราสองคนใช่เปล่าค่ะ ทิปเชียร์แขกไปเค้าก้อไม่ได้มาอมให้พี่นี่นา เด็กเสริฟ แม่บ้าน ทิปไปทำไม รวบรวมมาให้น้องหนูดีกว่าค่ะ ยิ่งกระซิปบอกน้องไว้นะค่ะ ว่าเด่วพี่ทิปให้ โอ๊ย บริการสุดใจเลยค่ะ
    แล้วถ้าแขกคนไหนงกนะคะ ขี้เหนียว สั่งน้ำสั่งขนมกินก้อไม่ได้ ไม่มีทิป น้องเค้าก้อบอกต่อๆกันเหมือนกันล่ะค่ะ
    - มาเร็วๆ
    แน่นอนค่ะ มาเร็วได้เลือกก่อน เด่วนี้อ่างเปิดตั้งแต่บ่ายสอง มาก่อนได้ก่อนค่ะ แถมน้องๆยังไม่เหนื่อยด้วย รอบแรกแรงดีเสมอค่ะ
    - อาบน้ำ
    น้องๆทุกคนรู้กันดีค่ะ เกลียดที่สุดคือแขกไม่อาบน้ำ รับรองเลยว่าถ้าพี่ไม่อาบน้ำ บริการพวกดูดๆอมๆนี่ไม่ดีแน่ คิดดู ทั้งเหงื่อทั้งกลิ่น เค็มคะ ดูดไปกลั้นใจไป มันจะดีได้ไง อาบๆมันไปเถอะค่ะ น้ำ ยังไงน้องหนูก้ออาบให้พี่อยู่แล้ว จะได้บิ้วอารมณ์ด้วยไงค่ะ แล้วก้ออย่าลืม น้ำยาบ้วนปากที่เค้ามีให้ใช้ก้อใช้ค่ะ บางคนบ่นว่าน้องไม่ให้จูบ ก้อปากพี่กลิ่นมันยังกะ.... ใครจะจูบลง ให้น้องอาบน้ำให้สบายๆ มีไรให้ใช้ก้อใช้นะค่ะ จะได้กุ๊กกิ๊กกันสนุกๆค่ะ
    -ห้ามถาม
    อันนี้ฮามากในบรรดาไซด์ไลน์ คืดไม่รู้ว่าคุณพี่จะถามๆกันไปทำไม เรียนที่ไหน คนที่ไหน อายุเท่าไหร่ ทำไมมาทำงาน ก้อรู้ๆกันอยู่ ถามไปก้อไม่ได้ความจริงหรอกค่ะ ชื่อพวกหนูยังปลอมกันเลย ไม่รู้จะถามทำไม เรื่องแบบนี้ห้ามถามผู้หญิงนะค่ะ ผู้หญิงไม่ชอบ คิดดูนะคะ หนูกำลังจะปล้ำพี่อยู่ ถามมาได้ ครอบครัวเป็นไง ทำงานใช้หนี้เหรอ เป็นคนจังหวัดไหน หนูก้อต้องเมคๆไปสิค่ะ เลี้ยงแม่ จ่ายค่าเทอม โถ่พี่ขา หนูเป็นไซด์ไลน์ค่ะ ไม่ใช่นางงาม ถามเรื่องแบบนี้ หมดอารมณ์ค่ะ ต้องถามแบบนี้สิค่ะ ชอบกินไร เที่ยวไหน น่ารักจัง สวยจัง แบบนี้ค่ะ ตั้งใจบริการสุดๆ
    - คุยกะพวกหนูบ้างนะค่ะ
    คือพี่ชอบแบบไหน ตรงไหน บอกหนูได้ค่ะ หนูไม่ใช่เมียพี่แฟนพี่ หนูรับได้ค่า เพื่อความสุขของพี่หนูทำได้ค่ะ ยิ้มให้หนูบ้าง เคยเจอลูกค้าบางคนเงียบมาก หนูก้อทำตัวไม่ถูกสิค่ะ มันก้อแปลกๆ อึดอัดไปเลย
    - ระวังโรค
    อันนี้สำคัญมากค่ะ จากประสบการณ์จริงนะค่ะ น้องคนไหนเค้าอมสดใส่สดกับพี่เค้าก้อทำกับคนอื่นได้ โรคค่ะโรค ระวังนะค่ะ HIV นี่ เข้าตัวแล้วอย่างนอ้ย3เดือนถึงตรวจเจอนะคะ บางคนเป็นปี แต่ระหว่างนั้นแพร่เชื้อได้ค่ะ คิดดูนะค่ะถ้าเค้ายอมสดแลกทิปแสดงว่าเค้าร้อนเงิน ก้อต้องดูด้วยล่ะคะว่าทำไมต้องร้อนเงิน พวกหนูรายได้ดีนะค่ะ ส่วนใหญ่ ร้อนเงินก้อเที่ยว อัพยา ปาร์ตี้ เลี้ยงผัว บอกเลยว่าต้องระวังดีดีค่ะ พวกนี้เวลาไปข้างนอกไม่ใส่ปลอกหรอกค่ะ อันตรายมากๆ ไซด์ไลน์ของแท้เค้าจะสะอาดมากๆ ก้อทำงานแบบนี้ก้อต้องดูแลตัวเองสิค่ะ ต้องเซฟตัวเองด้วย คือมันไม่ใช่แค่เอดส์นะค่ะ มันมีอย่างอื่นด้วย หนองใน เชื้อรา เริม เยอะแยะ พวกนี้ติดง่ายค่ะ ไม่ต้องหลั่งแค่สอดก้อติดได้ คือเวลาคนมีอารมณ์นี่ของเหลวมันจะหลั่งออกมา ไม่ใช่แค่ตอนหลั่งค่ะ หนูก้อต้องดูค่ะ อย่างสเปสดนี่ ต้องลูกค้าประจำเท่านั้น คือ เค้ามาขึ้นกะเราคนเดียว ถ้าเราไม่อยู่เค้ากลับ นี่เชื่อใจได้ รู้จักกันมานาน น้องชายเค้าไม่มีอะไรผิดปกติ ใส่สดไม่ยอมเด็ดขาด พี่ก้อลองลองใจน้องดูนะค่ะ คนไหนเค้ายอมพี่ พี่ก้อต้องคิดแล้วว่าเค้ายอมคนอื่น ถ้าเค้าไม่สเปสดใส่สด เค้าก้อต้องมีลีลาอื่นๆมาเร้าใจทำให้พี่มีความสุขได้ อยู่ดีล่ะคะ อิอิ อีกอย่างก้อคือ อย่างน้อง น้องจะไม่ให้ใครเลียที่ตรงนั้นเด็ดขาด จะจับนมจะจูบก้อได้ล่ะค่ะ เลียตรงอื่นได้ อต่ตรงนั้นอย่า พี่ๆก้อลองตรองดูนะค่ะ ว่าอันไหนมันสำคัญกว่ากัน แล้วก้อดูตอนน้องอาบน้ำอ่ะค่ะ ดูได้ คนไหนอาบน้ำพิถีพิถัน เค้าสะอาดกับตัวเองก้อพอไว้ใจได้ค่ะ
    - อย่าถามว่าเสร็จมั๊ย
    พี่ไม่ต้องสนใจหนูหรอกค่ะ น้องๆทำงานกันมาวันนึงตั้งกี่รอบ เสร็จทุกรอบก้อเหนื่อยแย่สิค่ะ เจอคำถามนี้ทีไหน อึ้งทุกที ไม่รู้จะตอบว่าไง

credit : เวปเพื่อนบ้านนะจ๊ะ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: จากใจไซด์ไลน์ ถึง หนุ่มๆ ที่ชอบเที่ยว

User ID
    4962
    Status
    โพส
    1,395

มาตรฐาน Re: จากใจไซด์ไลน์ ถึง หนุ่มๆ ที่ชอบเที่ยว

อืมมมม

User ID
    2702
    Status
    โพส
    77

จากใจจริงๆเลยนะเนี้ยะ!!!

User ID
    1369
    Status
    โพส
    219

สมัยนี้ อย่าว่าแต่ไซด์ไลน์เลย..แม้แต่ เด็กแถววิลัย ก็ไว้ใจมะได้ เชื้อไม่ทิ้งแถว(มีเชื้อกันเป็นแถว) ทางที่ดี คิดและไตร่ตรอง ดังเพลงของ นกแล "ปิคบ้านเหี๋ยเตอะหมู่เฮา ไปตีหม้อเก่าๆ มันจะเบิ๊ด จะเบิ๊ด" ทางรอดที่ปลอดภัยครับ ใครไม่มีคู่ ก็ 5 รุม 1 ก็จบได้เหมือนกัน...

TTC-01780 TTC-Member
    User ID
    9910
    Status
    โพส
    3,541

ผมเพิ่งไปสุรัชต์ภัตตาคารมาครับ สวยๆขาวๆหมวยเลยครับ

User ID
    9052
    Status
    โพส
    1,335

พี่เอ๋ รีบ ๆ อ่านซะ 5555

User ID
    7993
    Status
    โพส
    118

หาไว้สักคนเอาแบบที่มันรับได้นะ เล่นๆมันส์ดีครับ
    ปล.ห้ามเปิดมือถือ กรุณาใช้ระบบ2ซิม

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

เป็นข้อมูลที่ดีมากครับ5555555555555555555

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    เป็นข้อมูลที่ดีมากครับ5555555555555555555
    รุ่นนี้ต้องหาข้อมูลด้วยเหรอคร้าบบ น้าจ่า...5555555555+

User ID
    5767
    Status
    โพส
    570

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ manu ดูโพส
    ชักว่าวเอาเถอะคร๊าบบ เคยลองคิดดูกันบ้างไหมว่าเวลาที่น้องๆ ไม่มีอารมณ์มันจะเจ็บจะแสบ ทรมาร ขนาดใหน แล้วทำไมผู้ชายอกผายใหล่ผึงอย่างเราต้องหาทางออกแบบนี้ เรื่องแค่นี้หาทางช่วยตัวเองแบบมีเกียรติมีศักดิ์ศรีดีกว่าไหม หำเรา มือเรา ไม่ต้องเดือดร้อนใคร อาชีพนี้จะเปลียนไป เมื่อไม่สนับสนุนทางตรงและทางอ้อม ลองดูครับจากใจ จากมือชายแท้ๆ เพื่อสังคมที่ดีกว่า เมื่อมีลูกหลานเกิดมาจะได้ไม่ระแวงว่าจะก้าวผิดทาง
    ทำบ่อยๆ ไม่ดีครับ เวลาออกศึกจิงๆ มักไม่ค่อยเสร็จ เพราะมันไม่เหมืนมือเราที่กำหนดได้ทุกอย่าง แล้วจะพาลขาดความมั่นใจและ การเสื่อมสมรรถภาพจะถามหา
    ทำได้ แต่อย่าบ่อยจนเป็นกิจวัต พออายุเลย 40แล้วจะรู้สึก อิอิ ไม่หมกมุ่นดีที่สุดนะ

User ID
    8343
    Status
    โพส
    289

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    น้าจ่าถุงยางตอนที่ไปปลูกป่าใช้หมดหรือยัง5555

TTC-00243 TTC-Member
    User ID
    682
    Status
    โพส
    1,229

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

ไม่ได้เรื่อง ชอบเร่ง เบื่อมาก

User ID
    12744
    Status
    โพส
    1,146

อ่า............คือ.............อ่า พี่ขอโทษ....

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nuk_Black-Triton ดูโพส
    ไม่ได้เรื่อง ชอบเร่ง เบื่อมาก
    น้านุ๊ก ที่ว่าเร่งอ่ะ เร่งอะไรหรือครับ เร่งสปีด เร่งจังหวะ หรือว่า เร่งเวลา อ่ะครับ คริๆๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ...

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    น้านุ๊ก ที่ว่าเร่งอ่ะ เร่งอะไรหรือครับ เร่งสปีด เร่งจังหวะ หรือว่า เร่งเวลา อ่ะครับ คริๆๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ...
    เค้าทำกันงัยอ่ะ

User ID
    10203
    Status
    โพส
    207

พี่มันสุภาพบุรุส น้องไม่ถึงแล้วพี่จะถึงได้ไง

User ID
    11209
    Status
    โพส
    43

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ manu ดูโพส
    ชักว่าวเอาเถอะคร๊าบบ เคยลองคิดดูกันบ้างไหมว่าเวลาที่น้องๆ ไม่มีอารมณ์มันจะเจ็บจะแสบ ทรมาร ขนาดใหน แล้วทำไมผู้ชายอกผายใหล่ผึงอย่างเราต้องหาทางออกแบบนี้ เรื่องแค่นี้หาทางช่วยตัวเองแบบมีเกียรติมีศักดิ์ศรีดีกว่าไหม หำเรา มือเรา ไม่ต้องเดือดร้อนใคร อาชีพนี้จะเปลียนไป เมื่อไม่สนับสนุนทางตรงและทางอ้อม ลองดูครับจากใจ จากมือชายแท้ๆ เพื่อสังคมที่ดีกว่า เมื่อมีลูกหลานเกิดมาจะได้ไม่ระแวงว่าจะก้าวผิดทาง
    มังสะวิรัตด้วยครับ ไม่สนับสนุนทั้งทางตรงและทางอ้อม

User ID
    3914
    Status
    โพส
    99

ใช้มือซ้ายกำตังค์แน่นๆ มือขวาเหลาให้เรียบร้อยราบคราบ แล้วจะไม่เสียดายตังค์(ตังค์อยู่ครบ)

เอาตั้งค์ส่วนนี้ไปให้ลูกเรียนพิเศษดีกว่าครับ.......

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้