หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 29 จากทั้งหมด 29

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    13078
    Status
    โพส
    315

มาตรฐาน Re: วันนี้ที่บ่อตกปลาบึงสำราญ

ฮั่นแน่!!!! เจอคนหลังคันเหมือนกันแล้ว

ว่างๆมาเย่อแถวบ้านผมก็ได้นะน้าวุฒิ

ตอ!!!!!!!!เพียบ อิอิ

"แห้วกระป๋อง FISHING TEAM"

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

มาตรฐาน Re: วันนี้ที่บ่อตกปลาบึงสำราญ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ madamx ดูโพส
    โห..!...ยังอยู่อีกเหรอคะน้าวุฒิ ป้าแหม่มเคยไปอยู่สมัยยังสาว ๆ แน่ะ
    อยู่ครับพี่นู๋แหม่ม
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ indy72 ดูโพส
    อะโห บึงสำราญต้องเล่นสาย 60 เลยรึนี่
    เมื่อก่อน 30 ปอนด์ไม่ไหวครับขาดบ่อย กลับบ้านต้องกลอสายทิ้งหมดครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ more555 ดูโพส
    ชอบแนวเดีียวกันเลยคับ
    ใว้ว่างๆน่าจะมีโอกาศออกทรปด้วยกันนะคับ
    ครับผม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    มีเบ็ดไม้ไผ่ ได้ป่ะ น้าวุฒิ
    ได้สิปองตกนิลข้างแพพักนะจ๊ะ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ shellvie ดูโพส
    สุดโกยเลยคับน้าวุฒิ
    ว่างๆมาตกที่บึงขวางฟิชชิ่งปาร์ค
    แถวมีนบุรีบ้างน่ะคับน้าวุฒิ รับรองถูกกว่าบึงสำราญชัว
    เคยมีข้อมูลฟิชชิ่งเวอล์อยู่ แต่ได้ข่าวว่าตีปลาออกไปหมดแล้วรึเปล่าครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chairat_k ดูโพส

ชอบตกปลาก็ไม่บอกกัน รอบหน้าต้องชวนซะแล้ว

http://www.triton4x4club.com/webboar...p?topic=7102.0
    ข้างบนบ้านเพียบเลยครับ ดีนะที่ให้น้องๆที่ทำงานไปบ้างเลยเหลือไม่กี่ชุด
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ k.ton ดูโพส
    ผมก็ชอบตกปลาเหมือนกันครับ เมื่อก่อนเข้าบ่อ ตกแข่งบ้างแต่ตอนนี้ตกธรรมชาติ ตีเหยื่อปลอมตามเขื่อนต่างๆก็มันอีกแบบ
    ที่จริงแล้วผมชอบตกหมายธรรมชาติมากกว่า ไปบ่อยมากเมื่อก่อน แต่ แม่บ้านและลูกสาวลำบากด้วยก็เลย ลดลงไปมาก ต่อมาก้เข้าบ่อแข่งสะส่วนใหญ่ หรือที่ชอบก็คือตกปลาเล็กๆตามวังกุ้งครับ(ชุดอุลตร้าไลท์)

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ weerawat_65kk ดูโพส
    เข้ามาชมครับ ผมก็ชอบตกปลาเหมือนกัน แต่จะขุดแห้วซะเป็นส่วนใหญ่ ดีใจจังในคลับมีคนชอบตกปลาเหมือนกัน
    เมื่อก่อนออกบ่อยครับ ชอบเอาคันติดรถไปด้วยบ่อยๆ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Joe043 ดูโพส
    เอาเบ็ดกระป๋องไปหย่อนมั่งได้ป่ะ
    ได้ครับน้าโจ.......แต่น้า จะเอาหย่อนอะไรล่ะ สาวๆฝรั่งตามแพแน่เลย...อิอิ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yotin ดูโพส
    ชอบตกปลาเหมือนกันครับแต่ผมชอบแบบธรรมชาติครับไปตามอ่างรึไม่ก็สระหลวง ปลามันแรงดีครับ
    ครับตามอ่างก็เคยครับแต่นานแล้ว ได้บ้างไม่ได้บางครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Bangpakong ดูโพส
    ยังจะมีเวลามาตกปลาอีก เพื่อนสมาชิคสั่งของใว้ยังทำไม่เสร็จเลยคริๆ ตกปลามานบาป ๆๆๆ รู้ป่าววว แน่จริง มาตกปลาดุกทะเลที่ บางปะกงดิ กร้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เคยแอบไปแล้วจ๊ะ....พ่อท่านบาง
    ทุกทีเลย.......น้าบางเนี่ย...กร้ากกกกกกกก

สมาชิกถาวร TTC-00559 TTC-Member
    User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

ยังทำบาปขึ้นเหมือนเดิมเลยน่ะเพื่อนวุฒิ ไม่ชวนบ้างเลย อิอิ เห็นเพื่อนน้ำ แล้วนึกถึงความหลัง ครั้งมีเพื่อนทำเหล้าตก กีต้าร์กระจาย.... กิ๊กหล่นหาย หมาคาบไปปป

TTC-00547 TTC-Member
    User ID
    5744
    Status
    โพส
    1,555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ indy72 ดูโพส
    ไม่รู้เดี๋ยวนี้ มันชื่ออะไร ที่เป็นบึงขุดกว้างใหญ่มากๆ น่ะครับ
    มีกะพง มีเปคุยักษ์ พวกปลาอาฟริกันใหญ่ๆน่ะ
    น่าจะที่เดี๋ยวกันคับน้าโย
    เมื่อวานน้องๆพึ่งไปตกมาคับ
    ปลาไซร์ 3 โลขึ้นอ่ะคับ

User ID
    7534
    Status
    โพส
    65

วันหน้าชวนด้วยนะ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ happymet ดูโพส
    ยังทำบาปขึ้นเหมือนเดิมเลยน่ะเพื่อนวุฒิ ไม่ชวนบ้างเลย อิอิ เห็นเพื่อนน้ำ แล้วนึกถึงความหลัง ครั้งมีเพื่อนทำเหล้าตก กีต้าร์กระจาย.... กิ๊กหล่นหาย หมาคาบไปปป
    เออว่ะเพื่อน นึกแล้ว ตรูนี่ก็ใช้ได้จริงๆ มา กทม เมื่อไหรเอาปั้ม แบรมโบ้ มาด้วยนะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นมนาน ดูโพส
    วันหน้าชวนด้วยนะ
    ครับน้า

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

ตาวุสคันเบ็ตอันนั้น ใช้บ้างยัง คริๆๆๆ
    ...ไปไม่ชวนฉ๊านเลยนะแกร

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

มาตรฐาน ตอบ: Re: วันนี้ที่บ่อตกปลาบึงสำราญ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    ตาวุสคันเบ็ตอันนั้น ใช้บ้างยัง คริๆๆๆ
    ...ไปไม่ชวนฉ๊านเลยนะแกร
    เมื่อดาว ทอแสง ตะวันสาดส่อง สหายห่างไกล แต่ใจคล้ายกัน เมากันดีฝ่า 555

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้