สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

กระทู้: อยากจะรวมตัวกันเปิดเต้นรับบริจาคสิ่งของมีใครสนใจเข ้ารวมโครงการมัยครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2402
    Status
    โพส
    44

มาตรฐาน อยากจะรวมตัวกันเปิดเต้นรับบริจาคสิ่งของมีใครสนใจเข ้ารวมโครงการมัยครับ

อยากจะรวมตัวกันเปิดเต้นรับบริจาคสิ่งของไปช่วยเหลือผู้ประสบภัย มีใครสนใจเข้ารวมโครงการมัยครับ ถ้าใครสนใจเดียวเสาร์นี้ไปคุยกันที่ มิดติ้ง ครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

มาตรฐาน Re: อยากจะรวมตัวกันเปิดเต้นรับบริจาคสิ่งของมีใครสนใจเข ้ารวมโครงการมัยครับ

รวมกะงานนี้ไปเลยมั้ย ใครสนใจและว่างงานไปร่วมกัน กับกลุ่ม 4X4ก็ไป

107รามอินทรา
    นามแฝง: น้าอ๊อด
    TTC-00271
    สมาชิกถาวร

Re: ลุยน้ำแจกของ
    หมายกำหนดการ

เสาร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2553 เวลา 09.00 รวมพลที่ LOTUS บางประอิน มุ่งหน้าสู่ อ. ท่าเรือ / อ.นครหลวง/ อ.มหาราช/ อ. บางประหัน ทำอาหารทาน /แจกของ

เวลา 13.00 ออกเดินทางมุ่งสู่ อ. บางบาล แจกของ
    เวลา 16.00 ออกเดินทางมุ๋งสู่ อ. ผักไห่ เข้าพักที่บ้านน้ำท่วม ร่วมกิจกรรมเล่นน้ำ/ตกปลา/พายเรือ พักผ่อนตามอัธยาศัย
    (มีบ้านหลายหลัง/เรือหลายลำ เตรียมเสบียงอาหาร เครื่องดื่ม เสื้อผ้า อุปกรณ์เล่นน้ำ การนอนติดไปด้วย)

อาทิตย์ที่ 7 พฤศจิกายน 2553 เวลา 09.00 พายเรือแจกของตามบ้าน แวะไหว้พระและถวายสิ่งของแด่พระสงฆ์/ขอพรตามวัด ทักทายให้กำลังใจแก่ผู้ประสบภัย
    เวลา 14.00 ออกเดินทางมุ่งสู่ อ. เสนา แจกของ
    เสร็จจากนั้นเดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพทุกๆท่าน เจริญพร

แผนที่กำลังตามมาจ้า

autocare
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: อยากจะรวมตัวกันเปิดเต้นรับบริจาคสิ่งของมีใครสนใจเข ้ารวมโครงการมัยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ thong9696 ดูโพส
    อยากจะรวมตัวกันเปิดเต้นรับบริจาคสิ่งของไปช่วยเหลือผู้ประสบภัย มีใครสนใจเข้ารวมโครงการมัยครับ ถ้าใครสนใจเดียวเสาร์นี้ไปคุยกันที่ มิดติ้ง ครับ
    ผมเอาด้วยครับ .. กำลังคิดจะทำกล่องรับบริจาควางไว้ที่ร้านพอดี ..
    เอางัยเอากัน นะครับ ... คนไทยรักกันครับ พี่น้อง ...

ข้อมูลกระทู้