หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 53

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

มาตรฐาน Re: ...2วัน1คืนกับมัลดีฟ(เมืองไทย)^^...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ madamx ดูโพส
    อุ๊ย ๆ ๆ แอบไปเที่ยวไม่บอกกันเลยนะน้าหนุ่ม สวยงามมาก ลูกสาวน่ารักจังค่ะ

...ขอบคุณครับพี่ป้าแหม่ม หล่อเหมือนพ่อเลยครับ เอิ๊กๆๆ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NAMELESS ดูโพส
    สวยยยยฮะน้าบอย สอนผมมั่งนะ
    ...สิงห์ลังนึงนะแหนมเละ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyasit ดูโพส
    น่าอิจฉามากมายตาหนุ่ม..ผมก็มนุษย์เงินเดือน.แต่ไม่เคยมีโอกาสได้ไปเยือน...
    ภาพสวยจังนะ...
    ว่าแต่กำแพงหน้าน้องหนู่ยังไม่มาเลยอ่ะ..นานจัง...คริๆๆๆๆ(คิดถึงแกจัง..ตาหนุ่ม)
    ...ตาชัยเราไม่ได้เจอกันมาตั้งชาตินึงแล้วนะ คิดถึงแกหว่ะ รักนะบ๊วบๆ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ indy72 ดูโพส
    สวรรค์ชัดๆ
    ...ต้องไปครับน้าโยของจริงสวยกว่ารูปอีกครับ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ utain ดูโพส
    สอบถามครับ น้าใช้กล้องอะไรครับ ได้แต่งภาพหรือเปล่า ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป ขอเทคนิคในการถ่ายด่วยครับ สวยมาก
    ...ขอบคุณครับน้า Nikon D90 เลนส์ติดกล้องครับ ส่วนภาพนั้นก็นำมาโปรเซส แสงนิดหน่อยให้สดใสขึ้น ในLR ครับ ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ จักร ดูโพส
    มาเที่ยวดิป๋าโย ป๋ามาเมื่อไหร่ เขื่อนแตกพอดีเลย5555+ ผมจะได้คอยช่วยเหลือนะครับ
    ...เอาปู่จักรไปด้วยนะครับ เอิ๊กๆ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KHEAWDEE ดูโพส
    เมื่อไหร่จะได้ไปแบบเขา.................
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับผม

...หม่องเมื่อไหร่จะมาเลี้ยงข้าว...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ siwakorn8511 ดูโพส
    ภาพถ่ายสวยงามมากครับ..จริงๆๆนะ
    ...ขอบคุณครับป๋า ของจริงสวยกว่ารูปครับ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ happymet ดูโพส
    สวยงามมากๆ ครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ decskong ดูโพส
    สวยครับน้าหนุ่มมืออาชีพ จริง ๆ
    ...ขอบคุณนะครับ น้าภาณุ น้าhappymet ว่างๆลองไปดูนะครับ คุ้มค่าครับสวยจริงๆ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kob1 ดูโพส
    ค่าเสียหายกี่บาทคับ จะได้ไปมั่ง
    ...รายละเอียดเด๋วผมจะลงให้ท้ายๆนะครับตาแจ๊ค...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    สวยมากมายเลยน้าหนุ่ม

ซุ่มๆๆๆ ไม่บอก
    ...เอิ๊กๆเกรงใจพ่อลูกอ่อน ไว้เจ้าปัณ ขับรถแทนพ่อได้แล้วไปกันใหม่ อิอิ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ton20 ดูโพส
    สวยมากครับน้าหนุ่ม
    ...ขอบคุณครับพี่ต้น...

User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

มาตรฐาน Re: ...2วัน1คืนกับมัลดีฟ(เมืองไทย)^^...

...มาต่อกันครับ กับบรรยากาศยามเช้า เช้ามากกกกกกกก ตื่นมาเพื่อรอดูพระอาทิตย์ขึ้นและเก็บภาพบรรยากาศงามๆ กันอีกครั้งเฮ้อ...

...สู่ความเวิ้งว้าง5555 รอๆๆๆ รอตะวันส่องลูกกะตา...

...ลำแสงสีทองเริ่มส่องประกายแว้วววววววววว T^T...

...โอ้วววววแสงแบบนี้แจ่มๆๆ ไม่ต้องพึ่งเอฟเฟ็ค อะไรเลย ชอบมาก มีหลายภาพหน่อยนะครับ ถ่ายซะจนตาพร่ามัวกันเลยทีเดียว ฮาาาาาาาา...

หงิงงงงงงงงงงงงงงงงงง สวยสุดๆเลยคะ แต่ชอบเจ้าตัวเล็ก หน้าทะเล้นมากๆ

เห็นภาพแล้วอยากตาย เกิดใหม่ เผื่อจะได้ภาพ แจ่มๆ แบบนี้บ้าง... หงิงงงงงงงงรอบ 2

User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

...ยังมีต่ออีกนิดกะแสงแรกตอนสายๆ ก่อนลากลับครับ เหมือนภาพวาดสีน้ำจังเลย^^...

...แวะกินกาแฟกันก่อนครับ ก่อนกลับ...

...หมดแล้วครับสำหรับทริปนี้ น้าๆท่านใดสนใจก็ติดต่อสอบถามตามลิ้งค์ด้านล่างได้เลยนะครับ รับรองคุ้มค่าครับ ขอขอบพระคุณที่ ทนๆดูภาพ ของผมด้วยนะครับ ...

...แล้วพบกันใหม่ในทริปหน้านะครับ...

User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

...ส่วนลิ้งค์เวบไซส์ ที่พักนะครับตามนี้เลยครับ พี่โป้งกะพี่ปู2สามีภรรยาเจ้าของรีสอร์ท กันเองและใจดีมากๆครับ ท่านใดสนใจไปก็ลองติดต่อดูนะครับ อาจจะใช้เวลาจองนานหน่อย แต่ผมรับประกันครับ ว่าถ้าได้ไปแล้วจะติดใจแบบผมครับ...

...เมืองไทยเราสวยจริงๆนะครับ ^^...

http://www.amadardresort.com/ รายละเอียดที่พักตามนี้เลยครับ

User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nangmyn ดูโพส
    หงิงงงงงงงงงงงงงงงงงง สวยสุดๆเลยคะ แต่ชอบเจ้าตัวเล็ก หน้าทะเล้นมากๆ
    ...หล่อเหมือนพ่อเลยชิมิครับ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nangmyn ดูโพส
    เห็นภาพแล้วอยากตาย เกิดใหม่ เผื่อจะได้ภาพ แจ่มๆ แบบนี้บ้าง... หงิงงงงงงงงรอบ 2

...หงิงด้วยครับ ภาพยังสวยสู้เจ้านางไม่ได้เลยครับ อยากเข้าป่าถ่ายภาพแบบเจ้านางมั่งจัง จะได้ตามรอย ภาพสวยๆมั่ง หงิงๆๆๆๆ...

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

ไปไหนมาอ่ะ ตาหนุ่ม

User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    ไปไหนมาอ่ะ ตาหนุ่ม
    ...กาญจนบุรีจร๊าตาโจ้ สนป่าว รอบหน้าอาจไปอีก...

TTC-00547 TTC-Member
    User ID
    5744
    Status
    โพส
    1,555

แหล่มๆๆคับน้าหนุ่ม..
    เขื่อนศรีนครินร์ป่ะน้าหนุ่มเคยเช่าแพออกไปตกปลาเหมือนกาน
    สงสัยทต้องไปหัดมาวเอ้ย.........หัดถ่ายภาพกับน้าหนุ่มเสียแล้วคร๊าบ

HaYa_18
    ผู้เยี่ยมชม

อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆ เหมือนน้าหนุ่มบ้าง เคยไปแต่เอราวัณอะ ไปไม่ถึงมัลดีฟซักที

User ID
    2461
    Status
    โพส
    180

สวยมากมายครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

ฮือๆๆๆ ไปไหนมาพี่บอยนี่ เรียบแบบเหรอะ คิดจะลุยเดี๋ยวแนะๆ อิอิ แต่สวยคอตๆเลย

User ID
    5519
    Status
    โพส
    693

...สวยงามครับน้าหนุ่ม...
    ...น่าไปเที่ยวจัง...

User ID
    9346
    Status
    โพส
    241

บรรยากาศเทพมาก คนถ่ายยิ่งเทพ

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dsign ดูโพส
    ...กาญจนบุรีจร๊าตาโจ้ สนป่าว รอบหน้าอาจไปอีก...
    เชๆๆๆๆเลยโทรบอกร่วงหน้านะแกร คริๆๆ

User ID
    7134
    Status
    โพส
    1,114

น้าหนุ่ม สวยมากๆครับ อยากไปบ้างแต่งานไม่มีวันหยุดเลย

ttc 289 TTC-Member
    User ID
    915
    Status
    โพส
    506

สวยครับ

User ID
    109
    Status
    โพส
    645

สวยครับน้าหนุ่ม.....
    ชอบมักโดยเฉพาะภาพแรกครับ

User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ shellvie ดูโพส
    แหล่มๆๆคับน้าหนุ่ม..
    เขื่อนศรีนครินร์ป่ะน้าหนุ่มเคยเช่าแพออกไปตกปลาเหมือนกาน
    สงสัยทต้องไปหัดมาวเอ้ย.........หัดถ่ายภาพกับน้าหนุ่มเสียแล้วคร๊าบ
    ...ลังหนึงครับน้องเชลล์จัดไป...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ HaYa_18 ดูโพส
    อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆ เหมือนน้าหนุ่มบ้าง เคยไปแต่เอราวัณอะ ไปไม่ถึงมัลดีฟซักที
    ...ขอบคุณครับน้าเลยมาอีกหน่อยเดียวครับก็ถึง...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ 9click ดูโพส
    สวยมากมายครับ
    ...ขอบคุณครับน้า...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    ฮือๆๆๆ ไปไหนมาพี่บอยนี่ เรียบแบบเหรอะ คิดจะลุยเดี๋ยวแนะๆ อิอิ แต่สวยคอตๆเลย
    ...เห็นม๊าผมบอกป๋าติ๊กและว่าผมก็ไปเที่ยวมาแต่ไม่เจอป๋าเลย เอ๊กๆๆ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tanawat@yaso ดูโพส
    ...สวยงามครับน้าหนุ่ม...
    ...น่าไปเที่ยวจัง...
    ...น้าต้นถ้าว่างๆมาเลยครับ ที่เที่ยวเพียบสวยๆทั้งนั้นเลย...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chicken ดูโพส
    บรรยากาศเทพมาก คนถ่ายยิ่งเทพ
    ...แหม๋น้า ไม่ถึงขนาดนั้นครับ สถานที่เค้าสวยจริงๆครับ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    เชๆๆๆๆเลยโทรบอกร่วงหน้านะแกร คริๆๆ
    ...วอ สอง วอ แปด ตาโจ้ จัดปายยยยยยยยย...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ล้อดำ ดูโพส
    น้าหนุ่ม สวยมากๆครับ อยากไปบ้างแต่งานไม่มีวันหยุดเลย

...มัวแต่ขายของนั่นแหล่เสี่ยปอนด์ ว่างๆก็ไปเที่ยวมั่งนะ เอิ๊กๆ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ g_scan ดูโพส
    สวยครับ

...ขอบคุณคร๊าบ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kla ดูโพส
    สวยครับน้าหนุ่ม.....
    ชอบมักโดยเฉพาะภาพแรกครับ

...น้ากล้าก็ได้ข่าวว่ากำลังหัดฝึกวิชาอยู่ใช่มั้ยครับ ยังไงก็เอามาอวดกันมั่งนะครับน้า ว่าแต่น้ากล้าสบายดีนะครับ...

หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้